Yuko wapi Feruzi?


R

Rukwa21

Senior Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
142
Likes
13
Points
35
R

Rukwa21

Senior Member
Joined Apr 6, 2012
142 13 35
Msanii wa bongo fleva Feruzi aliyetamba miaka-ya nyuma kuna na mwana jamii anayejua habari zake?
 
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2012
Messages
3,241
Likes
336
Points
180
chaUkucha

chaUkucha

JF-Expert Member
Joined May 28, 2012
3,241 336 180
ndio mimi hapa aya sema nikusaidie nini?
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,640
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,640 280
Yuko mbarali mbeya bize na kilimo cha mpunga
 
aka2030

aka2030

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2013
Messages
1,736
Likes
1,461
Points
280
aka2030

aka2030

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2013
1,736 1,461 280
Yupo analalama jinsi majani alivyomfanyia umafia mauzo ya album zake 2
 
bily

bily

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2012
Messages
8,054
Likes
4,147
Points
280
bily

bily

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2012
8,054 4,147 280
Yupo analalama jinsi majani alivyomfanyia umafia mauzo ya album zake 2
Umafia gani alifanyiwa na majani mbona unakuwa debe tupu kamuulize ferooz alipata sh ngapi kwenye albamu yake ya kwanza?pale bongo records ferooz aligonga copy zaidi ya laki tano na alipata mafanikio mengi sana kwenye albamu yake ya pili sauti na vyombo aikufanya vizuri kutokana na soko kuwa mbaya na watu walikua hawanunui tena albamu,sasa sijui hiyo unyonyaji unatoka wapi.
cc figganiga,miss strong,matola na madam b.
 
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2012
Messages
7,026
Likes
184
Points
160
miss strong

miss strong

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2012
7,026 184 160
Umafia gani alifanyiwa na majani mbona unakuwa debe tupu kamuulize ferooz alipata sh ngapi kwenye albamu yake ya kwanza?pale bongo records ferooz aligonga copy zaidi ya laki tano na alipata mafanikio mengi sana kwenye albamu yake ya pili sauti na vyombo aikufanya vizuri kutokana na soko kuwa mbaya na watu walikua hawanunui tena albamu,sasa sijui hiyo unyonyaji unatoka wapi.
cc figganiga,miss strong,matola na madam b.
Yani nmeshindwa hata kushangaa.....
Mambo lakini!
 
J

JtheTATA

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2013
Messages
333
Likes
11
Points
33
Age
36
J

JtheTATA

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2013
333 11 33
Naskia mwenzie daz baba saivi teja ni kweli wadau..?
 
jimmy salya

jimmy salya

Member
Joined
May 28, 2013
Messages
6
Likes
0
Points
0
Age
25
jimmy salya

jimmy salya

Member
Joined May 28, 2013
6 0 0
maisha ni popote, c kwamba muzik ndo utaomfanya aishi miaka ming lahasha, bali ni yy na utafutaj wake na malengo ktk maisha yake alvo panglia
 
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
4,170
Likes
1,597
Points
280
Age
58
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2012
4,170 1,597 280
Sio nyoka kweli yule jamaa.
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,425
Likes
7,520
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,425 7,520 280



MSANII wa muziki nchini Mrisho Feruzi a.k.a Feruzi amesema kimya kingi kina mshindo mzito na kwamba anajipanga kikamilifu ili albamu yake iweze kukubalika.


Feruzi ambaye alikubaliaka sana katika tasnia ya muziki miaka ya nyuma kupitia wimbo wake wa Starehe anasema hajafulia kimziki na kuwa bado yupo kwenye game.

"Muziki ni kazi kama ilivyo kazi nyingine lazima ujipange ili uweze kutoa ujumbe wenye ladha kwa mashabiki waliokuzoea na wasiokuzoea," anasema.


Anasema ukimya wake utakuwa na manufaa kwa muziki wa bongo hasa ukilinganisha na aina ya muziki na kwamba bado kitambo kidogo atavunja ukimya huo.






.....from tha zealot blogspot.com


Msanii wa bongo fleva Feruzi aliyetamba miaka-ya nyuma kuna na mwana jamii anayejua habari zake?
 

Forum statistics

Threads 1,275,055
Members 490,894
Posts 30,531,653