Youtubers wapya mnalijua hili?

Youtubers wapya mnalijua hili?

fagix

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2015
Posts
741
Reaction score
563
Kwa wale ambao wanataka kuwa na YouTube channel kama ayotv na kujipatia pesa kupitia AdSense sasa Google (YouTube) wamekuja na hii kuanzia tarehe 20 February mwaka huu channel zote zenye subscribers chini ya 1000 na watching hour chini ya 4000 hawataweza kumonetize video zao

Ikumbukwe mwanzo ili uwe eligible in lazima uwe na views 10000. Hii ilikuwa rahisi sana kwa youtubers .

Ushauri .
Usikate tamaa kuanzisha YouTube channel kwani 4000hours ni sawa na 240000minutes hii kama una uwezo WA kuingiza 10k+ kwa siku itachukua siku kama 6 tu kufikisha hivyo vigezo

Issue kubwa in subscribers tu
 
Kwa wale ambao wanataka kuwa na YouTube channel kama ayotv na kujipatia pesa kupitia AdSense sasa Google (YouTube) wamekuja na hii kuanzia tarehe 20 February mwaka huu channel zote zenye subscribers chini ya 1000 na watching hour chini ya 4000 hawataweza kumonetize video zao

Ikumbukwe mwanzo ili uwe eligible in lazima uwe na views 10000. Hii ilikuwa rahisi sana kwa youtubers .

Ushauri .
Usikate tamaa kuanzisha YouTube channel kwani 4000hours ni sawa na 240000minutes hii kama una uwezo WA kuingiza 10k+ kwa siku itachukua siku kama 6 tu kufikisha hivyo vigezo

Issue kubwa in subscribers tu
Hao viewers unapataje?
 
"Mnarijua" [emoji735]
Mnalijua [emoji736]
Ila asante kwa taarifa!
 
Kwa wale ambao wanataka kuwa na YouTube channel kama ayotv na kujipatia pesa kupitia AdSense sasa Google (YouTube) wamekuja na hii kuanzia tarehe 20 February mwaka huu channel zote zenye subscribers chini ya 1000 na watching hour chini ya 4000 hawataweza kumonetize video zao

Ikumbukwe mwanzo ili uwe eligible in lazima uwe na views 10000. Hii ilikuwa rahisi sana kwa youtubers .

Ushauri .
Usikate tamaa kuanzisha YouTube channel kwani 4000hours ni sawa na 240000minutes hii kama una uwezo WA kuingiza 10k+ kwa siku itachukua siku kama 6 tu kufikisha hivyo vigezo

Issue kubwa in subscribers tu
Mm nimefungua YouTube channel lakini hata viewers 1000 imekuwa ni shida
 
hao
Nawashauri anza ku upload video za mpira hasa vpl. Pia share Facebook kwenye magroup ya michezo ndani ya Sikh 2 au 3 utafikisha views zaidi ya 20000
subscribers wana faida gani? ebu tusaidie,.... viewers sio ishu sana...
 
hao

subscribers wana faida gani? ebu tusaidie,.... viewers sio ishu sana...
Subscribers wanafanya channel yako iwe consistency muda wote wale subscriber pindi tu ukiupload video zako zinawafikia kama recommended video
 
Back
Top Bottom