Young Africans Sports Club (Yanga) | Special Thread

S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
6,378
Points
2,000
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2017
6,378 2,000
Hebu tuwache bwana Ses.
Dirisha kubwa la usajili limefunguliwa Shadeeya natamani hata kwa mashabiki ingekua hivyo kwamba ungehamiaga tu Msimbazi ili ujiepushe na pressure na kuhuzunika kila mara kunakoletwa na hayo mapenzi yako kwa timu isiyokua na matumaini ya kushinda kombe lolote

Unajua hii itakusaidia hata kuacha kuhama hama timu kila Simba inapocheza maana Yanga bana mara leo mpo Ndanda, mara Ruvu Shootng, mara Kagera Sugar ma TP Mazembe mara JS Soura mara Al Ahly!
 
Nemo Judex

Nemo Judex

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2014
Messages
2,229
Points
2,000
Nemo Judex

Nemo Judex

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2014
2,229 2,000
Itakuwa vyema zaidi Mkuu kwani misimu miwili iliyopita tulikuwa dhohofu lihali na kama msimu huu wachezaji tu na hamasa ya kocha ndio iliyotufanya tusimame na kuwapeleka puta mikia.
Hivi huyo Lamine Moro ni mzuri kweli nina wasiwasi kama atakua sio mzito kama Wawa, na huyo Mzambia ni kweli tumesajili? Uzuri nimeziona dalili za ari ya kufanya vizuri msimu ujao
 
Tate Mkuu

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
844
Points
1,000
Tate Mkuu

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
844 1,000
Yanga tumepata nafasi ya kushiriki klabu bingwa msimu ujao. Tahadhari kwa viongozi wetu wa timu na benchi la ufundi kwa ujumla; Fanyeni usajili makini kama walivyofanya watani wetu wa jadi msimu uliopita. Achaneni na wachezaji wa kawaida.

Jengeni kikosi imara na tishio dhidi ya wapinzani wetu wa ndani na nje! Mambo ya Ally Ally sijui na 10% achaneni nayo! Msimu uliopita, mmetutesa sana mashabiki wenu maana timu yetu ilikua na wachezaji wa kawaida sana kiasi kwamba hatukuwa tishio kwa timu nyingine kama ilivyokua kwa Simba; na wachezaji wengi walikua ni tia maji tia maji tu! Msimu huu tuseme tu inatosha.
 
squirtinator

squirtinator

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2015
Messages
2,753
Points
2,000
squirtinator

squirtinator

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2015
2,753 2,000
Hawa wataweza klabu bingwa? Msajili kwa umakini. Kule sio mchezo, simba imewabeba mtapata pesa kule mkifanya vizuri.
 
Tate Mkuu

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2019
Messages
844
Points
1,000
Tate Mkuu

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2019
844 1,000
Nina imani hili jukwaa linapitiwa na viongozi wetu wa Yanga. Mimi kama shabiki wa Yanga tangu utotoni mpaka nilipofikia ktk umri wangu huu wa utu uzima; Naomba nitoe rai kwa viongozi wangu wa Yanga mliochaguliwa hivi karibuni;

Kama kuna uwezekano wa kusitisha mkataba na mwalimu Mwinyi Zahera, fanyeni hivyo ili kulinda maslahi ya timu na pia hadhi yenu kama viongozi iweze kuheshimika na kutambulika.

Ni ukweli ulio wazi, ametusaidia sana kwa hali na mali msimu uliopita hadi timu yetu kushika nafasi ya pili na kupata nafasi ya kushiriki ligi ya mabingwa Afrika msimu ujao. Lakini tukubali tu ukweli kocha wetu ana mapungufu hasa nje ya uwanja na hivyo wakati fulani kutishia umoja na mshikamano ndani ya timu na klabu kwa ujumla.

Amekuwa ni mlalamishi kupitiliza kwa TFF, bodi ya ligi, waamuzi, wachezaji, nk. Amejipa majukumu mengi ndani ya klabu jambo ambalo binafsi naona siyo sahihi.

Amekua si mtu wa kushaurika! Akiamua ameamua kiasi kwamba anaonekana yuko juu ya timu jambo ambalo naona siyo sahihi kiasi fulani. Mfano ni wakati wa kulishughulikia suala la Benno Kakolanya( lilikua ni jambo la kusameheka lakini alimkataa mwanzo mwisho) ili tu mkongomani mwenzake Kindoki apate nafasi lakini mwisho wa siku matokeo tuliyaona!

Kwenye suala la Makambo pia tulishuhudia alipojivika joho la uwakala wa mchezaji pasipokujali maslahi ya timu kama mchezaji bado anahitajika au la! Pia nikasikia tetesi alimkataa kocha Mecky Maxime asijiunge Yanga kuongeza nguvu kwa sababu zake binafsi!

Kubwa kuliko, ni hili la kumkataa nahodha wa timu asiongezewe mkataba kwa sababu alikataa kujiunga na klabu ya swahiba wake/ mkongomani mwenzake na pia bosi wake kwenye timu yao ya taifa( timu ya Tp Mazembe)

Ushauri wangu ni kusitisha mkataba na huyu kocha kwa maslahi ya timu maana iwapo mtaendelea kumkumbatia, basi madhara yake yatendelea kuitafuna timu kama ilivyotokea pale alipokataa kufanya kazi na Kakolanya na mwisho wa siku lile dodoki lake kuishia kufungwa magoli ya kizembe na hivyo kuchangia timu yetu kukosa ubingwa msimu uliopita. Haya ni maoni yangu!
 
Nemo Judex

Nemo Judex

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2014
Messages
2,229
Points
2,000
Nemo Judex

Nemo Judex

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2014
2,229 2,000
Nina imani hili jukwaa linapitiwa na viongozi wetu wa Yanga. Mimi kama shabiki wa Yanga tangu utotoni mpaka nilipofikia ktk umri wangu huu wa utu uzima; Naomba nitoe rai kwa viongozi wangu wa Yanga mliochaguliwa hivi karibuni;
Kama kuna uwezekano wa kusitisha mkataba na mwalimu Mwinyi Zahera, fanyeni hivyo ili kulinda maslahi ya timu na pia hadhi yenu kama viongozi iweze kuheshimika na kutambulika.
Ni ukweli ulio wazi, ametusaidia sana kwa hali na mali msimu uliopita hadi timu yetu kushika nafasi ya pili na kupata nafasi ya kushiriki ligi ya mabingwa Afrika msimu ujao. Lakini tukubali tu ukweli kocha wetu ana mapungufu hasa nje ya uwanja na hivyo wakati fulani kutishia umoja na mshikamano ndani ya timu na klabu kwa ujumla.
Amekuwa ni mlalamishi kupitiliza kwa TFF, bodi ya ligi, waamuzi, wachezaji, nk. Amejipa majukumu mengi ndani ya klabu jambo ambalo binafsi naona siyo sahihi.
Amekua si mtu wa kushaurika! Akiamua ameamua kiasi kwamba anaonekana yuko juu ya timu jambo ambalo naona siyo sahihi kiasi fulani. Mfano ni wakati wa kulishughulikia suala la Benno Kakolanya( lilikua ni jambo la kusameheka lakini alimkataa mwanzo mwisho) ili tu mkongomani mwenzake Kindoki apate nafasi lakini mwisho wa siku matokeo tuliyaona!
Kwenye suala la Makambo pia tulishuhudia alipojivika joho la uwakala wa mchezaji pasipokujali maslahi ya timu kama mchezaji bado anahitajika au la! Pia nikasikia tetesi alimkataa kocha Mecky Maxime asijiunge Yanga kuongeza nguvu kwa sababu zake binafsi!
Kubwa kuliko, ni hili la kumkataa nahodha wa timu asiongezewe mkataba kwa sababu alikataa kujiunga na klabu ya swahiba wake/ mkongomani mwenzake na pia bosi wake kwenye timu yao ya taifa( timu ya Tp Mazembe)
Ushauri wangu ni kusitisha mkataba na huyu kocha kwa maslahi ya timu maana iwapo mtaendelea kumkumbatia, basi madhara yake yatendelea kuitafuna timu kama ilivyotokea pale alipokataa kufanya kazi na Kakolanya na mwisho wa siku lile dodoki lake kuishia kufungwa magoli ya kizembe na hivyo kuchangia timu yetu kukosa ubingwa msimu uliopita. Haya ni maoni yangu!
Hayo yote ni ukweli au kunakusadikika, tumpe nafasi maana ndani ya uwanja ameweza ya nje yanarekebishika si tumepata uongozi kwa sasa
 
Twamo

Twamo

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2017
Messages
1,247
Points
2,000
Twamo

Twamo

JF-Expert Member
Joined May 27, 2017
1,247 2,000
Nina imani hili jukwaa linapitiwa na viongozi wetu wa Yanga. Mimi kama shabiki wa Yanga tangu utotoni mpaka nilipofikia ktk umri wangu huu wa utu uzima; Naomba nitoe rai kwa viongozi wangu wa Yanga mliochaguliwa hivi karibuni;

Kama kuna uwezekano wa kusitisha mkataba na mwalimu Mwinyi Zahera, fanyeni hivyo ili kulinda maslahi ya timu na pia hadhi yenu kama viongozi iweze kuheshimika na kutambulika.

Ni ukweli ulio wazi, ametusaidia sana kwa hali na mali msimu uliopita hadi timu yetu kushika nafasi ya pili na kupata nafasi ya kushiriki ligi ya mabingwa Afrika msimu ujao. Lakini tukubali tu ukweli kocha wetu ana mapungufu hasa nje ya uwanja na hivyo wakati fulani kutishia umoja na mshikamano ndani ya timu na klabu kwa ujumla.

Amekuwa ni mlalamishi kupitiliza kwa TFF, bodi ya ligi, waamuzi, wachezaji, nk. Amejipa majukumu mengi ndani ya klabu jambo ambalo binafsi naona siyo sahihi.

Amekua si mtu wa kushaurika! Akiamua ameamua kiasi kwamba anaonekana yuko juu ya timu jambo ambalo naona siyo sahihi kiasi fulani. Mfano ni wakati wa kulishughulikia suala la Benno Kakolanya( lilikua ni jambo la kusameheka lakini alimkataa mwanzo mwisho) ili tu mkongomani mwenzake Kindoki apate nafasi lakini mwisho wa siku matokeo tuliyaona!

Kwenye suala la Makambo pia tulishuhudia alipojivika joho la uwakala wa mchezaji pasipokujali maslahi ya timu kama mchezaji bado anahitajika au la! Pia nikasikia tetesi alimkataa kocha Mecky Maxime asijiunge Yanga kuongeza nguvu kwa sababu zake binafsi!

Kubwa kuliko, ni hili la kumkataa nahodha wa timu asiongezewe mkataba kwa sababu alikataa kujiunga na klabu ya swahiba wake/ mkongomani mwenzake na pia bosi wake kwenye timu yao ya taifa( timu ya Tp Mazembe)

Ushauri wangu ni kusitisha mkataba na huyu kocha kwa maslahi ya timu maana iwapo mtaendelea kumkumbatia, basi madhara yake yatendelea kuitafuna timu kama ilivyotokea pale alipokataa kufanya kazi na Kakolanya na mwisho wa siku lile dodoki lake kuishia kufungwa magoli ya kizembe na hivyo kuchangia timu yetu kukosa ubingwa msimu uliopita. Haya ni maoni yangu!
Mengine uliyoandika sijui kama ni kweli au la, ila kwa ishu ya Benno nipo na Zahera, ilifika hatua yule kijana alikuwa havumiliki! Na ile ilisaidia kidogo la sivyo hata hiyo nafasi ya 2 tusingeipata!
 

Forum statistics

Threads 1,304,151
Members 501,282
Posts 31,504,691
Top