Aqua
JF-Expert Member
- Jul 23, 2012
- 1,657
- 1,237
Habari
Kwa wale wataalamu wa software za "photo manipulation" kama GIMP,photoshop tuwe makini unapo edit kitu kwa ajili ya kutaka kumchafua mtu.
kinachosababisha ni mtu kuwa na haraka na kusahau kuwa makini na kazi yake ila pia kwa wale investigators unatakiwa uwe unauwezo kwa kuangali details kwa umakini.
Jamaa alitaka kumchafua raisi wa Irani(Ahmadinejad) ila akasahau kumodify background,background ya picha ya zamani hiyo hiyo akaiweka kwenye picha mpya.Check hapa

Ukitembelea hiyo link hapo juu utaona hapo nilozungushia red ni kifungo cha shati la mtu aliyekuwa kwenye picha ya kwanza ,pia kimeonekana kwenye photoshopped picha.
"Plan well your move".
Kwa wale wataalamu wa software za "photo manipulation" kama GIMP,photoshop tuwe makini unapo edit kitu kwa ajili ya kutaka kumchafua mtu.
kinachosababisha ni mtu kuwa na haraka na kusahau kuwa makini na kazi yake ila pia kwa wale investigators unatakiwa uwe unauwezo kwa kuangali details kwa umakini.
Jamaa alitaka kumchafua raisi wa Irani(Ahmadinejad) ila akasahau kumodify background,background ya picha ya zamani hiyo hiyo akaiweka kwenye picha mpya.Check hapa

Ukitembelea hiyo link hapo juu utaona hapo nilozungushia red ni kifungo cha shati la mtu aliyekuwa kwenye picha ya kwanza ,pia kimeonekana kwenye photoshopped picha.
"Plan well your move".