Hahahah!! Pastor yuko sahihi kabisa yaani kuna nyakati twende mbele zake kwa kucheza tu na nyuani mwake kwa kufurahi tu,halafu iko nguvu kubwa sana katika kumsifu Mungu, ndo maana Mungu anasema yeye anakaa katika Sifa ila ndo tunajisahau sana, unakumbuka mara zote kwa wana wa Israel alikuwa akitaka kuwashindia alikuwa anawaambia wasifu tu wala hata wasibebe silaha zao,basi wao wakiserebuka Mungu anafanya yake,hata kwetu ndivyo inavyotakiwa yaani zile nyakati ngumu umeumizwa na mambo yamekutinga yaani wala hata usiombe na kulia, wewe imba au fungulia nyimboo za kumsifu na kumshukuru Mungu unashangaa utakavyojibiwa,halafu baada ya hapo amani unayoipata acha kabisa siyo ya nchi hii!! Yaani amani ya kipekee mno. Kulia kibinadamu kupo ila tujitie nguvu katika Bwana kwa kumsifu na kumtukuza yeye.