Yote kwa yote Dudubaya ni tahira

Yote kwa yote Dudubaya ni tahira

Samia atosha tukutane2030

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2020
Posts
17,653
Reaction score
49,646
Kwenye masomo ya ulinzi na usalama wanafundisha kuwa hata Matahira wanaweza kutoa accurate informations.
Dudubaya ni tahira kama Matahira wengine bila kujali anatoa habari za kweli au za kubumba
 
1789220719288.png
... 24/7 .................................. !
No menenti mente!
Mambo yenteyente!
Mambo tentemente!
🔥🔥🔥
 
Kwenye masomo ya ulinzi na usalama wanafundisha kuwa hata Matahira wanaweza kutoa accurate informations.
Dudubaya ni tahira kama Matahira wengine bila kujali anatoa habari za kweli au za kubumba
Hivi hunaga neno lingine tofauti na hili tahira
 
Back
Top Bottom