Yohana Mwatebela is no more | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yohana Mwatebela is no more

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Lekanjobe Kubinika, Jan 20, 2012.

  1. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #1
    Jan 20, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yohana Mwatebela mwenye makazi yake mjini mbeya ni jina linalofahamika na wengi. Ameaga dunia usiku wa juzi kuamkia jana kwa shinikizo la damu kwa kadiri ya vyanzo muhimu vya habari. Alizaliwa Kijiji kinachoitwa Mbigili kule Rungwe Mashariki ndani ya Tarafa ya Busokelo, akasoma shule ya Msingi ya Mwakaleli enzi zile, kisha akaenda Kigulu ikiwa wilayani Njombe enzi zile. Akachaguliwa kwenda sekondari Njombe 1976 na kisha alijiunga na CBG Tosamaganga 1980 na baadaye alisomea mambo ya Benki IFM ya DSM na kufanyia kazi NMB Mbalizi branch Mbeya. Kukatokea matatizo yaliyosababisha wafanyakazi wengi kuondolewa kazini, kesi ikiendelea akaonekana hahusiki lakini yeye aligoma kurudi kazini , akaendelea na shughuli zake kumfanya aishi hadi umauti wake.

    Kwa taarifa hii fupi, naamini wapo wengi wanaoweza kumkumbuka kwa namna moja au nyingine. Hakuwa muongeaji sana lakini alikuwa mwepesi kushirikiana na mtu yeyote. Bila hata ya kueleza mengi, Mungu aiweke roho yake Yohana Mwatebela mahali pema peponi, Amen.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 20, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Rip. . .
     
  3. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #3
    Jan 20, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,382
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    RIP Yohana Mwatebela
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Rest In Peace Yohana!

    Mwanga wa milele Bwana umwangazie!!
    Amen!
     
  5. m

    mtengwa JF-Expert Member

    #5
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,744
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    Alale pema
     
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    Jan 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 80,312
    Likes Received: 36,971
    Trophy Points: 280
    ndiyo ninamsiia leo tu...........
     
  7. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #7
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    ndo namsikia leo. naskitika sitamuona maishani mwangu. rip yohana mwatebela.
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Jan 20, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    RIP marehemu, ni ukweli usioepukika kuwa familia yako na marafiki watakukosa, lakini liko tumaini moja kuu-Yesu Kristo!
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jan 20, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,926
    Likes Received: 5,080
    Trophy Points: 280
    ndo nani huyo?

    rip yohane
     
  10. wasaimon

    wasaimon R I P

    #10
    Jan 20, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    R.I.P Mwatebela
     
  11. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,906
    Likes Received: 1,681
    Trophy Points: 280
    RIP Kikolo
     
Loading...