Yeyote mwenye mapenzi mema na Tanzania just Pray

Yeyote mwenye mapenzi mema na Tanzania just Pray

technically

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2016
Posts
13,681
Reaction score
58,692
Nchi hii kwa Sasa inaongozwa na genge la mafisadi

Hawaoni hatari kufanya chochote kwa mtu yeyote ili kulinda wizi na ufisadi wao!!

Wanachi tuamke Tuseme enough is enough bring our country back!!

Haiwezekani watu 3 wamekaa wanaendesha nchi watakavyo

Nchi inatakiwa kurudi kwenye mikono ya umma

Taifa liongozwe kwa nguvu ya watanzania(umma).
 
Watu waombe na kusali Kwa ajili ya mengine sio kuhusu hayo!!

Tuna akili timamu,tuna vyombo vya ulinzi,tuna dola inayoonekana na isiyoonekana,tunashindwaje kutumia vyote hivyo ku stabilize mambo Hadi tuanze kuomba wakati Kila kitu Mungu katupa!!?

Wakati wanajeshi wanalinda mipaka,ilitazamiwa wanasiasa walinde Mali zetu kama waneshindwa Dola inatakiwa ifanye KAZI yake nayo ni kuwaingilia wanasiasa kwenye maamuzi na hatma ya nchi kuliko kuwaachia wao peke yao Ili waendelee kuharibu!!

Sasa hao unaowataja kama wameshika Hadi vyombo vya Dola na vikashikika ni rasmi na Dola itakua haijatimiza wajibu wake kwa kushikwa na Jao watatu uliowataja!!

Nawaza TU na kudhani kama kawaida yangu!!
 
Wananchi itabidi watoke kwenye kumuachoa Mungu mpaka kwenye kupambana kwa sake ya vizazi vinavyokuja
Na MTanzania mwengine atajitokeza atasema hivihivi,,mwisho wa siku kila mtu anamsakizia mwenzie.......kwa ishu ya Lisu ilipofikia kama kulikua na watu wanataka mabadiliko kingeshaumana ila hadi sasa ni mwendo wa kukimbizana na ma keyboard warriors tu
 
Nchi hii kwa Sasa inaongozwa na genge la mafisadi

Hawaoni hatari kufanya chochote kwa mtu yeyote ili kulinda wizi na ufisadi wao!!

Wanachi tuamke Tuseme enough is enough bring our country back!!

Haiwezekani watu 3 wamekaa wanaendesha nchi watakavyo

Nchi inatakiwa kurudi kwenye mikono ya umma

Taifa liongozwe kwa nguvu ya watanzania(umma).
Gentleman,

unafiki ni kitu mbaya sana,

this is very important,
pray for yourself first,
pray for your parents, pray for your very sufferd family members, pray for your relatives and clan who are in need,

And God will bless you Much,
Aimen 🐒
 
Nchi hii kwa Sasa inaongozwa na genge la mafisadi

Hawaoni hatari kufanya chochote kwa mtu yeyote ili kulinda wizi na ufisadi wao!!

Wanachi tuamke Tuseme enough is enough bring our country back!!

Haiwezekani watu 3 wamekaa wanaendesha nchi watakavyo

Nchi inatakiwa kurudi kwenye mikono ya umma

Taifa liongozwe kwa nguvu ya watanzania(umma).
Uzwazwa wa kunuka. Tuombe au tutake haki?
 
Back
Top Bottom