Yeye mke wa mtu mi mme wa mtu lakini.......

Yeye mke wa mtu mi mme wa mtu lakini.......

ujafunguka vizuri....kuwa wazi!
ushauri...mke wa mtu ni SUMU...
 
simply don't try mke wa mtu, hadharani, kwa kificho, kazini, kwa matatu, kanisani, sokoni au gest!
 
Simple just flip script. Mkeo umezaa nae Mtoto mmoja anafanya kazi private company. Pale kazini kuna jamaa nae ameoa lakini anampenda mkeo na mkeo yupo tempted they went to lunch the rest is history. Mkeo is dilemma now?

If you find out that what will you do? Will you like? Will you seek for advise?

I know in your inner core you see what a grave sin. Tell her huyo dada am sorry I can't do this and end it now. Then tubu
 
Wanajamii naombeni mtizamo wenu kwenye hili:
Mim ni kjana nimeoa na nina mtoto 1 na ninafanya kazi serkalin, sasa ofisin kwetu kuna mdada kaolewa kwa sasa ana watoto 2 na huyo mtoto wa pili hapishani sana kiumri na mwanangu.
Wakati nafanya mipango ya harusi alikuwa ananitania sana pale ofcn mara naona sku hiz umechange muondoko au ndo kwa ajil ya haruc japo mim binafc naamin hapakuwa na changes zozote na mambo mengine mengi.
Sasa imeenda hiyo sku moja nikawa naongea nae nikagundua katika masomo yake tumewahi kusima chuo kimoja lakin 4 ze tim b hakuna aliyemjua mwenzake.
Mim nikawa namtania ningeona enz hizo ulivyokuwa m..... Sema tu unabahati nilichelewa.
Sasa tumeenda mpaka hivi majuzi kama utani ananiambia twende lunch mim nikachukulia kawaida kama tufanyavyo sku zingine japo sku tulikuwa wawili tu.
Ila sehemu aliyonipelka ndo ilinipa masha manake tulijikuta tunaruka mipaka ambayo niliskitika sana.
Sasa ananinishangaza mara ananiambia nisitembee mbele yake at muondoko unam.... Mara ananiambia habari za asubuhi mpenzi wangu. Sjui nyinyi waungana mnalionaje hil mim binafc nimejipanga kuyashinda haya ila nimelileta kwenu kwa ushauri zaid na kwa sababu ni story ndefu niishie hapa nisiwachoshe.

pole ndugu yaan mijanamke mingine haitaniwi inatoa mzigo kiulainiii, sasa hapo tafuta mdada muombe mpe simu yako ampigie ajifanye mke wako kaona msg zake kwenye simu yako amtishie atapeleka habari kwa mume wake ili asirudie kutuma msg wala kukupeleka hizo lunch zake. akikuuliza mwambie mke wako kaona hizo msg na amefuatilia mienendo yenu ya hizo lunch cha msingi umuombe muache kuwa karibu msg ziishe kila mtu abaki na ndoa yake salama
 
anastahili kufundishwa nini mtu mzima huyu aliyeoa na mtoto mmoja!?
Umeona eeh!
Mtu anakuja jamvini tayari ana uamuzi.
Sio kuomba ushauri.
Sanasana ni kutoa taarifa jamvini kuwa "jamani eeeh wanaJF namla mke wa mtu"
Period.
 
kaka, hoja rahisi sana hii. asikudanganye mtu uamuzi unao mwenyewe. kama ulikua ni utani mwambie wazi kwamba nilikutania tu. kumbuka all women's 'chemistry' is the same. tunazuzuka na maumbo ya nje tu. Heshimu ndoa yako ndg yangu.
 
mume ya mtu baba ya mutoto mmoja,mke ya mutu mama ya watoto wawili..........................................hamjui nini maana ya ndoa ila umri ndo uliwalazimisha kuingia huko,sasa hayo ndo matokeo yake fikiri kabla ya kutenda.
 
Wewe kula ila ujiandae kuliwa!

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
heshimu na kuithamin ndoa yako

mume ya mtu baba ya mutoto mmoja,mke ya mutu mama ya watoto wawili..........................................hamjui nini maana ya ndoa ila umri ndo uliwalazimisha kuingia huko,sasa hayo ndo matokeo yake fikiri kabla ya kutenda.
" Fuateni maneno yangu ila msifanye kadiri ya matendo yangu"
ni maneno ya busara sijui source!
 
Kila upande ufanye maamuzi magumu ya kumshirikisha mwenzake nyumbani juu ya hilo, wewe omba ushauri kwa wife na yeye aombe ushauri kwa husband wake alafu majibu mtakayopata mtaona kama hilo ni jema ama baya, na kama infaa muendelee nalo ama la, mkishatoka hapo angalieni ufanyaji wenu wa kazi upo vipi na mshirikisheni Boss wenu.
 
Umesema una mke na mtoto 1.bila shaka ungependa kuwa mwaminifu kwa mkeo.Moyo wako unakutumaje? then follow your heart
Wanajamii naombeni mtizamo wenu kwenye hili:
Mim ni kjana nimeoa na nina mtoto 1 na ninafanya kazi serkalin, sasa ofisin kwetu kuna mdada kaolewa kwa sasa ana watoto 2 na huyo mtoto wa pili hapishani sana kiumri na mwanangu.
Wakati nafanya mipango ya harusi alikuwa ananitania sana pale ofcn mara naona sku hiz umechange muondoko au ndo kwa ajil ya haruc japo mim binafc naamin hapakuwa na changes zozote na mambo mengine mengi.
Sasa imeenda hiyo sku moja nikawa naongea nae nikagundua katika masomo yake tumewahi kusima chuo kimoja lakin 4 ze tim b hakuna aliyemjua mwenzake.
Mim nikawa namtania ningeona enz hizo ulivyokuwa m..... Sema tu unabahati nilichelewa.
Sasa tumeenda mpaka hivi majuzi kama utani ananiambia twende lunch mim nikachukulia kawaida kama tufanyavyo sku zingine japo sku tulikuwa wawili tu.
Ila sehemu aliyonipelka ndo ilinipa masha manake tulijikuta tunaruka mipaka ambayo niliskitika sana.
Sasa ananinishangaza mara ananiambia nisitembee mbele yake at muondoko unam.... Mara ananiambia habari za asubuhi mpenzi wangu. Sjui nyinyi waungana mnalionaje hil mim binafc nimejipanga kuyashinda haya ila nimelileta kwenu kwa ushauri zaid na kwa sababu ni story ndefu niishie hapa nisiwachoshe.
 
Inavyoonekana mmeshaonjana, achana na huyo mke wa mtu. Pia usiende nje ya ndo hata kwa binti/mwanamke min'ghairi ya mkeo.
 
Back
Top Bottom