Yeye mke wa mtu mi mme wa mtu lakini.......

Yeye mke wa mtu mi mme wa mtu lakini.......

Tingitane

Senior Member
Joined
Apr 18, 2012
Posts
116
Reaction score
132
Wanajamii naombeni mtizamo wenu kwenye hili:
Mim ni kjana nimeoa na nina mtoto 1 na ninafanya kazi serkalin, sasa ofisin kwetu kuna mdada kaolewa kwa sasa ana watoto 2 na huyo mtoto wa pili hapishani sana kiumri na mwanangu.
Wakati nafanya mipango ya harusi alikuwa ananitania sana pale ofcn mara naona sku hiz umechange muondoko au ndo kwa ajil ya haruc japo mim binafc naamin hapakuwa na changes zozote na mambo mengine mengi.
Sasa imeenda hiyo sku moja nikawa naongea nae nikagundua katika masomo yake tumewahi kusima chuo kimoja lakin 4 ze tim b hakuna aliyemjua mwenzake.
Mim nikawa namtania ningeona enz hizo ulivyokuwa m..... Sema tu unabahati nilichelewa.
Sasa tumeenda mpaka hivi majuzi kama utani ananiambia twende lunch mim nikachukulia kawaida kama tufanyavyo sku zingine japo sku tulikuwa wawili tu.
Ila sehemu aliyonipelka ndo ilinipa masha manake tulijikuta tunaruka mipaka ambayo niliskitika sana.
Sasa ananinishangaza mara ananiambia nisitembee mbele yake at muondoko unam.... Mara ananiambia habari za asubuhi mpenzi wangu. Sjui nyinyi waungana mnalionaje hil mim binafc nimejipanga kuyashinda haya ila nimelileta kwenu kwa ushauri zaid na kwa sababu ni story ndefu niishie hapa nisiwachoshe.
 
Mkuu uamzi unao wewe kushinda hayo majaribu,ukitaka kuvuruga ndoa yako na yake endeleeni kuvuka mipaka.Hata wanaoshikwa ugoni walianza kwa siri..tafakari kisha utafakure.
 
As long as ni Mke wa Mtu pls heshimu hilo,don't try anything!Mungu akuepushe na majaribu
 
Mbona huna hata haja yakutaka jibu, usikize moyo wako ukisema kula wala usiughini kwa raha zako... Mana mlisoma pamoja...
 
:violin:Si ulitaka chai chai, iweje ulalamike unaungua?:majani7:
 
::
Ushanasa,,kila mbinu unayopanga mwenzio ana alternative nyingi.
Ha ha ha!
::
Uwe na usaliti usiofumaniwa.
=
 
Wanajamii naombeni mtizamo wenu kwenye hili:
Mim ni kjana nimeoa na nina mtoto 1 na ninafanya kazi serkalin, sasa ofisin kwetu kuna mdada kaolewa kwa sasa ana watoto 2 na huyo mtoto wa pili hapishani sana kiumri na mwanangu.
Wakati nafanya mipango ya harusi alikuwa ananitania sana pale ofcn mara naona sku hiz umechange muondoko au ndo kwa ajil ya haruc japo mim binafc naamin hapakuwa na changes zozote na mambo mengine mengi.
Sasa imeenda hiyo sku moja nikawa naongea nae nikagundua katika masomo yake tumewahi kusima chuo kimoja lakin 4 ze tim b hakuna aliyemjua mwenzake.
Mim nikawa namtania ningeona enz hizo ulivyokuwa m..... Sema tu unabahati nilichelewa.
Sasa tumeenda mpaka hivi majuzi kama utani ananiambia twende lunch mim nikachukulia kawaida kama tufanyavyo sku zingine japo sku tulikuwa wawili tu.
Ila sehemu aliyonipelka ndo ilinipa masha manake tulijikuta tunaruka mipaka ambayo niliskitika sana.
Sasa ananinishangaza mara ananiambia nisitembee mbele yake at muondoko unam.... Mara ananiambia habari za asubuhi mpenzi wangu. Sjui nyinyi waungana mnalionaje hil mim binafc nimejipanga kuyashinda haya ila nimelileta kwenu kwa ushauri zaid na kwa sababu ni story ndefu niishie hapa nisiwachoshe.

Mara nyingi sana huwa tunaimba sana humu jamvini kwamba kuwe na mipaka ya utani huko maofisini. Wengi sana hukuta wanaangukia kwenye mahusiano hata kama hawakuyataka kwa sababu ya utani wa namna hii. Maneno ya mwanadamu huumba kitu kwenye akili ya mwanadamu. Kwa lugha rahisi utani wa mapenzi ukipitiliza hujenga hisia za mapenzi kwa wahusika. Ni vyema kuwa makini na utani kama kweli tunataka kulinda familia zetu.

Back kwenye topic yako, ni vyema utambue kuwa wewe ni mume wa mtu na yeye ni mke wa mtu na mahusiano yeyote ya kimahaba kati yenu ni batili na dhambi mbele za Mungu na binadamu pia. Kwa kuwa umeonyesha nia ya kuacha ni vyema kuacha utani naye na kumueleza wazi wazi kuwa hapo mlipofika panatosha, MMwanaume hupaswi kuwa muoga, kuwa muwazi na liweke wazi mapema kabla mambo hayajaharibika zaidi.
 
Watu wengine bwana hasara kabisa. Sasa wewe mtu mzima hapo unauliza ushauriwe nn? Kama ni hatari umeshaiona inakujia, au unataka tukushauri uendelee kujiweka ktk risk??? umeoa lkn inaonekana u ar still childish! Behave!
 
mnataniana taniana tu bila mipaka? Mtataniana mpaka vyumba vya gest hausi
 
Wanajamii naombeni mtizamo wenu kwenye hili:
Mim ni kjana nimeoa na nina mtoto 1 na ninafanya kazi serkalin, sasa ofisin kwetu kuna mdada kaolewa kwa sasa ana watoto 2 na huyo mtoto wa pili hapishani sana kiumri na mwanangu.
Wakati nafanya mipango ya harusi alikuwa ananitania sana pale ofcn mara naona sku hiz umechange muondoko au ndo kwa ajil ya haruc japo mim binafc naamin hapakuwa na changes zozote na mambo mengine mengi.
Sasa imeenda hiyo sku moja nikawa naongea nae nikagundua katika masomo yake tumewahi kusima chuo kimoja lakin 4 ze tim b hakuna aliyemjua mwenzake.
Mim nikawa namtania ningeona enz hizo ulivyokuwa m..... Sema tu unabahati nilichelewa.
Sasa tumeenda mpaka hivi majuzi kama utani ananiambia twende lunch mim nikachukulia kawaida kama tufanyavyo sku zingine japo sku tulikuwa wawili tu.
Ila sehemu aliyonipelka ndo ilinipa masha manake tulijikuta tunaruka mipaka ambayo niliskitika sana.
Sasa ananinishangaza mara ananiambia nisitembee mbele yake at muondoko unam.... Mara ananiambia habari za asubuhi mpenzi wangu. Sjui nyinyi waungana mnalionaje hil mim binafc nimejipanga kuyashinda haya ila nimelileta kwenu kwa ushauri zaid na kwa sababu ni story ndefu niishie hapa nisiwachoshe.

Hebu muhadithie mkeo hii story then atakupa ushauri.
 
Back
Top Bottom