Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yearning for love...ushauri

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MadameX, Mar 21, 2012.

  1. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hamjambo humu ndani na nina shostito wangu tumekuwa toka udogo na anatatizo linamuumiza kichwa ofcourse na mimi pia huwa inanikosesha raha na amenitaka ushauri

    Huyu dada yuko early 30s, mungu amembariki kupata vishahada, good job ya kuwezesha kuisha maisha mazuri hana matatizo ya financial, physical or mental. Hajawahi kuwa na mahusiano na mwanamme kwa muda mrefu ya kuaminika sababu ni kuwa anakuwa anahisi kila ananiemkaribia saa zingine unaona mtu anakuwa na interest halafu anasepa. Wako wale wanaomng'ang'ania ambao sio katika preference zake, mojawapo ikiwa waume za watu, sugar daddy's wengine wataka kulelewa. Akaamua kuwa hatapoteza muda wake yeaning for love, she think at her age that it wont happen naturally.

    Kitabia hana tabia za kuruka na wanaume, wao wamelelewa kidini zaidi na maadili, siyo mjeuri. I can see her as wife material lol. Tatizo ni kwanini hajapata mwenza mpaka sasa siko hapa kumtafutia mtu bali ushauri. Her concern, ni kuwa biologically umri unakimbia na chances za kuwa na watoto zinazidi kupungua na kutokana na maadili aliyokulia kuzaa nje ya ndoa ni big NO NO NO.

    Now, ushauri ninaoomba ili niweze kumsaidi huyu dada ni kuwa asubiri for what she want (prince charming) or take the reality the life has to offer, meaning akubali kuwa 2nd wife or atafute anayetaka kulelewa for the sake of getting babies.

    Jamani sitaki pm
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mwambie asifanye haraka asije akaanza kulia bure mara wanaume this, wanaume that...she'll definitely get the person she needs hata kama sio leo wala kesho..wanaume wapo tu ila its up too her to know which is the right man kwake...tell her not to forget prayers as well..
     
  3. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Kama kweli kalelewa kidini na ana msimamo wa kiimani. Akimuomba Mungu ernestly akaomba msaada wa kuombewa na watu walio vizuri kiimani kisha tena akawa na patience(aache kuwakubalia kila wanaokuja bila intention ya kumuoa) atampata...
    Ila dada zetu mnakosea kitu kimoja tu! hamna uwezo wa kukaa bila mahusiano, yani hata kama hayakufaidishi wewe twende kazi, sasa unakuta prince charming akukuthaminisha kwa mbali anaona uko kwenye uhusiano so anasepa zake! kisha wewe unabaki kulalamika kumbe shida ni huna subira na you are not preparing yourself for the prince charming arrival!

    Sasa we unataka aje aanze kufukuzana na midume mingine ndo akuoe? Wanaume wengine hatuna hizo swaga, nakukuta na mtu nakuacha zako naenda kwa niliyepangiwa na Mungu...
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,400
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 145
    ULIKUWA WAPI BWANA HADI NIMEUMWA KWA AJILI YAKO?:welcome:
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,400
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 145
    Wanaume wapo wengi tu atapata mwambie aache kulala ndani atoke toke aje ata huku jf
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nipo bila shaka utapona kabisa sasa ...
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,400
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 145
    leo nitalala kwa amani?
    Hebu ongea na huyo mdada wa madame x ata awe wifin yangu bwana
     
  8. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hahahaha!! Smile umeona ujumbe wa Madame X chini mwishoni unavyosema "Jamani Sitaki PM"
     
  9. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,071
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180

    Umeibuka from Guatanamo Bay
    Mkuu hiyo jela uliyowekwa kwa sasa inabidi tuongee na mkuu wa gereza awe anakupa hata kasimu kake ka mchina usurf kidogo maana huko kupotea kunatisha
    Jana karibu niweke tangazo la kukuitafuta kokote ulipo au ukionekana watoe taarifa kituo cha JF kilicho karibu
    :welcome:
     
  10. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hahaa nimeipenda hiyo, kumbe wewe pia ulipata hapa...nitamwarifu
     
  11. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mwambie aje MMU, ajinadi atapata wachumba kibao.....! alafu ndio nini kupiga biti la pm?
     
  12. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,071
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Utulivu tuu wako wengi nao wako single wanatafuta walio kama wao ili waanzishe maisha
    Asiwe na wasi wasi na asiparamie maana kuparamia huko atakujapata kitu kisichoeleweka
    Maana wengi watakuwa wamevaa ngozi ya kondoo kumbe ndani ni mbwa mwitu
     
  13. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hahaha!! Mkuu si unajua huku Azerbaijan palivyo....nilimuona Mama Tuli mitaa jana...niko nacheki na Madame X hapa....
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,071
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Angalia tuu mabomu yasikipate kisimu hicho cha mchina maana tutaishia kukupoteza
    Karibu sana mkuu jisikie uko sebuleni mwa JF na wanakuandalia kila jema humu ndani
     
  15. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 3,076
    Likes Received: 1,389
    Trophy Points: 280
    Mwambie hata sie waume za watu ni wanaume tuu ajipende kuji-umbia mr right wake..atupokee tuu sie waume za watu tuzae nae tulee watoto...kwa umri wa 30's sioni jinsi anavyompata wa kwake peke yake zaidi ya mume wa mtu, serengeti boys na kina mariooo... Am sorry to say that truth..but has to be told.
     
  16. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,400
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 145
    wewe tuma bwana. Pm now .oa bwana mi nitanunua viatu na tai
     
  17. Davesto

    Davesto JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 60
    Miss Independent
     
  18. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,400
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 145
    mi sijapata bado lakini dalili ni nzuri
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,712
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Hehehehe!!! Hebu mwambie Madame X alegeze masharti ya hiyo PM basi...lol
     
  20. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #20
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,400
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 145
    acha huo uoga wako bwana
    kila siku unakimbia makontena ya hela humu
    kitu hicho changamkia bwana
     
Loading...