Yas kwanini mnafungia huduma laini ikikosea kuingiza vocha ?

Yas kwanini mnafungia huduma laini ikikosea kuingiza vocha ?

Think2

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2025
Posts
2,933
Reaction score
5,524
Yas matrako yenu nimenunua vocha za 5000 niunge bando ile namaliza kuingiza niunge bando naambiwa sina salio la kutosha kuuliza salio wanasema nina 4000
Nikaanza kurudia vocha moja moja lakini wapi nimewapigia wanaongea ungese mwingi mwingi wanadhani hela tunaziokota
Naomba mwanasheria mzuri nifungue kesi ya kuyotezewa salio na muda wangu inbox
 
yas kila ifikapo saa 6 usiku wananituna sms ya "hauwezi kutumia huduma hii plus maneno kibao kibao sijui kwanini wanafanyaga hivyo na,hapo unakuta nimetulia zangu sifanyi huduma yoyote
 
yas kila ifikapo saa 6 usiku wananituna sms ya "hauwezi kutumia huduma hii plus maneno kibao kibao sijui kwanini wanafanyaga hivyo na,hapo unakuta nimetulia zangu sifanyi huduma yoyote
Kuwashataki hawa wajinga walipe mabillion
 
Pole sana mkuu, makampuni mengi ya kibongo bado wana fanya mambo mengi wa uhuni na wanatakiwa wajirekebishe kwa mfano: -
1. Kuna kiasi cha salio kikibaki kwenye sim mathalan bm azifanyi kazi.
2. Unapo bakiza salio na siku mfano 7 zimepita, wanaoitanayo
3. Wakiwa na matatizo ya mtandao na salio lako lipo kule, siku ya kuisha wanakata na hawalipi fidia
 
yas kila ifikapo saa 6 usiku wananituna sms ya "hauwezi kutumia huduma hii plus maneno kibao kibao sijui kwanini wanafanyaga hivyo na,hapo unakuta nimetulia zangu sifanyi huduma yoyote
Yas sijawahi ikubali hata kidogo tangu inaitwa tigo. Ila nadhani nitaikubali tu, maana saivi nipo kijijini. Huku mtandao ni yas tu. Na wana mnara.
 
Yas matrako yenu nimenunua vocha za 5000 niunge bando ile namaliza kuingiza niunge bando naambiwa sina salio la kutosha kuuliza salio wanasema nina 4000
Nikaanza kurudia vocha moja moja lakini wapi nimewapigia wanaongea ungese mwingi mwingi wanadhani hela tunaziokota
Naomba mwanasheria mzuri nifungue kesi ya kuyotezewa salio na muda wangu inbox
Sidhani kama wanafunga huduma. Ila huwa wanazuia kuingiza vocha kwa muda. Sijui kama mitandao yote. Ila nishawahi fanyiwa hivo na mtandao fulani.

"Wanazuia kuingiza
vocha, kisha baada ya
muda wanaruhusu"
 
Pole sana mkuu, makampuni mengi ya kibongo bado wana fanya mambo mengi wa uhuni na wanatakiwa wajirekebishe kwa mfano: -
1. Kuna kiasi cha salio kikibaki kwenye sim mathalan bm azifanyi kazi.
2. Unapo bakiza salio na siku mfano 7 zimepita, wanaoitanayo
3. Wakiwa na matatizo ya mtandao na salio lako lipo kule, siku ya kuisha wanakata na hawalipi fidia

Nimesikia podcast moja, Bilionea wa telecoms wa Zimbabwe, anasema kwamba tunakokwenda tutakuwa tunapiga simu kwa mtandao, yaani Internet.
Kila kitu kitafanyika kwa Internet, calls, sms, mms n.k. anadae enzi za laini za simu zinakwenda kuisha.
Zitakuwepo e-sim pekee.
 
Sidhani kama wanafunga huduma. Ila huwa wanazuia kuingiza vocha kwa muda. Sijui kama mitandao yote. Ila nishawahi fanyiwa hivo na mtandao fulani.

"Wanazuia kuingiza
vocha, kisha baada ya
muda wanaruhusu"
Yamefunga ukipiga simu yanablock ukityuma sms yanablock ukiingia net yameblock masenge sana
 
Lete
yas kila ifikapo saa 6 usiku wananituna sms ya "hauwezi kutumia huduma hii plus maneno kibao kibao sijui kwanini wanafanyaga hivyo na,hapo unakuta nimetulia zangu sifanyi huduma yoyote
Namba ya PM nikusaidie bidada hutojutia 🤸‍♀️
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom