Yanga kushuka daraja. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga kushuka daraja.

Discussion in 'Sports' started by Ndibalema, Sep 21, 2011.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,913
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 160
    Kwa hali inavyokwenda sasa katika ligi kuu ya Vodacom.
    Kuna uwezekano mkubwa kwa mabingwa watetezi Yanga kushuka daraja.
    Ingawa ligi ndo kwanza ipo mwanzoni mwanzoni lakini nyota njema huonekana tangu asubuhi.
    Inasemekana tayari kuna mgogoro umeanza kufurukuta ndani ya timu hiyo kufuatia matokeo mabaya huku beki tegemezi Nadir Canavaro akiwa majeruhi bila daktari wa timu kuwa na taarifa.
     
  2. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,664
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    mimi ni fan wa simba,ila kamwe sitopenda kuiona yanga ikishuka daraja
     
  3. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 678
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 80
    Wacheni mentality za ajabu, kwa nini isishuke daraja??? Ni vizuri ishuke ili ieleweke kuwa mpira si simba na yanga tu.
     
  4. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 938
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Yanga haiwezi kushuka daraja.
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    kwa vile leo tenga ni memba wa yanga..
     
  6. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,664
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    hizo timu nyingine sina habari nazo,subiri hawa madogo wakue ndo wazishabikie hzo timu wanazolingana nazo umri
     
Loading...