Yanga kama chadema | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Yanga kama chadema

Discussion in 'Sports' started by ndomyana, Jun 8, 2012.

  1. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,677
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hii timu naifananisha na chadema make kasi ya chadema kupokea wanachama wapya kwenye ngome ya ccm kusini, ni sawa na kasi ya yanga inavobomoa mgome ya mpinzani simba,. Karibu peponi yondani na nyoso,. Mmekataa kuongozwa na gamba
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,456
    Likes Received: 3,341
    Trophy Points: 280
    Siasa mpaka kwenye soka.
     
  3. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,081
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    you have 1 new LIKE from mr Yahoo!
     
  4. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ndomyana: Yondani kwa taarifa yako amekimbia Gwanda(neema) ameenda kujivisha Gamba(balaa) ''maamuzi yake atayajutia''
     
  5. M

    Masuke JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,598
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Unajua siku ya tar 6 May 2012, nilikuwa naona ni siku ya kawaida tu kama siku zingine kumbe kuna watu iliwachanganya sana.
     
  6. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    lazima ichanganye watu mzee, 5-0 si mchezo ktk karne hii.
     
  7. B

    Bob G JF Bronze Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,352
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Washabiki wa yanga kila mara wanachanganya mambo ya soka na siasa, na matokeo yake Yanga imeendelea kuwa tegemezi kwa kila kitu, wamebinafsisha akili
     
  8. M

    Masuke JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,598
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Nadhan ndo kipigi hicho kinawapa nguvu ya kuibomoa Simba, lakini wasiwasi wangu wasije kuwa wanawatumia wachezaji wa Simba kama turufu za uchaguzi baadaye kufikia mwisho wa msimu tusikie wachezaji wanapewa posho za elfu kumi huku wakisafiri kwenda Mwanza na Bukoba.
     
  9. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    aswaaaa!!
     
  10. atubariki

    atubariki JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    yanga na viongozi wake wore washenzi pumbavu kabisa
     
  11. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kile kilabu cha pombe sikina ongozwa na ccm wewe hujui kiongozi wao mbunge
     
  12. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,677
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mtani inauma ee,. Hyo ndo yanga bwana si atupigi kelele ka alshababu anavyopayuka,. Tunawavua gamba tu,.
     
  13. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,677
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    na zile 12 ukishindia maziwa ya ngamua pale sudan hadi mwenyekiti akalala reception kwa kukosa hela hata ya gest unafkiri nani atabaki
     
  14. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,677
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sudan mtani ulishindia maziwa ya ngamia na ugali aliosonga victorcosta hela yote ukamaliza kununua penat za yanga,. Sjawai ona duniani ndani ya dk90 timu inapiga penat3,. Kweli tz kila kitu chawezekana,.
     
  15. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ...nyie Bwana wenu Manji aliwatema last season mkakosa pesa za kuongea hadi Toto Africa akawavua Chupi, sasa subiri tarehe 15 June 2012 vyombo vitakavyoshushwa pale Msimbazi.
     
  16. Zux de

    Zux de JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kama ulivyo ww!
     
  17. Zux de

    Zux de JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 228
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    sufuria
     
  18. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,014
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    moto utakuwa mkali
     
  19. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 20,603
    Likes Received: 3,086
    Trophy Points: 280
    Kwani mmebadili rangi?

    [​IMG]
     
  20. M

    Mujwahuzia Senior Member

    #20
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 137
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu wakisema ukweli inaonekana nomaaaaaaaaaaaa yanga timu kubwa, Chadema Chama kubwa, tatizo wanaaoambiwa wamelewa akili bilaa kunywa maji hivyo wakajisahau,nakupa mfano mmoja wanasema CCm oyeeee chama kina wajali watu wake kitajenga kiwanda pale kilombelo kusudi uzalishashi wa sukari uongezeke wakati watz tunasuburi leo bei ya sugar ipungue tunywe chai matumaini yamekufa hilo nalo la kutufanya tushangilie kama sio ulevi??????????? Mwenyekiti wa CDM baba yake alikuwa rafiki wa baba wa taifa sasa Mbowe anaona maisha yaliyokuwepo ezi ya baba zake hayafanani na wakati tulio nao yeye akae kimya tu kisa asikiseme chama cha Mapinduzi????? mamilioni ya fedha yanaliwa na wachache huku Wtz mamilioni wanakula mlo mmoja tena kwa kubahatisha Mbowe akae kimya???? Gari la zimamoto linakosa magurudumu Tabora mali zawatu zinaungua na kuteketea kabisa kweli hatuna uwezo wa kununua hayo mataili 4 ???? ni kweli usiopingika watawala wameshindwa,Viongozi wa yanga kushindwa kuwalipa wachezaji wake haki zao lakini wanataka kutawala ni kosa wachezaji wametimiza wajibu wao haki yao iko wapi? ndio kisa cha kungwa bao tano na mtani wake Simba na yeye bila kujua anachekelea bila kuangalia kisoni kwake. Mujwahuzia
     
Loading...