yanga acheni utoto. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

yanga acheni utoto.

Discussion in 'Sports' started by white wizard, Aug 23, 2011.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 2,340
    Likes Received: 503
    Trophy Points: 280
    mi nadhani sasa umefikia wakati,TFF wakatae kuburuzwa na hivi virabu viwili(simba na yanga)ndio vinavyodumaza mpira wa nchi hii.Haiingii akilini eti alama nyekundu ya nembo ya mdhamini(vodacom) iwe sababu ya kukataa kutumia jezi hizo,kukataa zawadi na kombe iwapo watafanikiwa kuwa mabingwa!eti ni kinyume na katiba yao!hadi karne hii bado mpira unaendeshwa kwa imani!mi nashauri na ninajua vodacom hawawezi kubadilisha logo yao.kwa staili hii hata muwalete ferguson,mourinho,gadiola na Avb,wafundishe timu ya taifa hakuna kitu.
     
  2. Officer2009

    Officer2009 JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 546
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Kwanza jezi za Yanga za sasa zimekaa ki CCM zaidi. Nimetafakari nikaamua kuicha Yanga, pamoja na kwamba nilikuwa naipenda sana. Yanga leaders, badilisheni jezi la sivyo mtazidi kupoteza mashabiki.
     
  3. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,664
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    bora mi cjawah kuipenda hii timu ya magamba,lol..
     
Loading...