Yanayowapata Yanga yanaweza kuwakuta na simba

Yanayowapata Yanga yanaweza kuwakuta na simba

Nakapanya

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2012
Posts
2,096
Reaction score
709
Tangu kuanza kwa ligi kuu ya vodacom Tanzania bara Yanga imecheza takribani mechi tatu za ugenini(nisahihishwe kama nimekosea),katika mechi hizo kafungwa mechi mbili(Mtibwa na Kagera sugar) na wametoa droo mechi kama moja hv(Tanzania Prisons),na Yanga wamecheza mechi takribani mbili katika uwanja wao wa nyumbani(DSM) na wakashinda moja na kutoka sare moja.ukiangalia kwa mwenendo huu inaonyesha wazi kabisa kuwa pafomansi ya yanga katika mechi za ugenini nmi wabovu sana.Ka kuangalia hili naona wazi kabisa linaweza kutokea KWA TIMU YA SIMBA ambao tangu mwanzo a ligi mechi zao zote wamecheza DSM na kuwa na matokeo ya kufurahisha.
hofu yangu inakuja pale amb a[po simba na wao watakapoanza kucheza mechi katika viwanja vya ugenini,je hayatawakutab kama haya yanayowakuta Yanga hivi sasa?
 
Magimbi sio bisibisi... !!
Kwani mikoani wanacheza peku au ? Ni timu ya maneno mingi lakini wanaishia kulala mzungu wa nne hadi uwanjani. Usajili wa majina na kujazia namba hata zisizohitajika, Kagame ya kununua ndiyo vinawaponza. Kuongoza ufisadi sio sawa na kuongoza timu.... mtaishia kufukuzana na kushtakiwa FIFA kila siku...
 
Nakapanya, adui unamwombea njaa siyoeeee: ukiona Simba wamemtandika Coast Union kwao Tanga siku ya jumamosi ujue Ubingwa unachukuliwa mapema mno.
 
wewe ni mshabiki wa Yanga? Naona kama unajitetea..
we should always base on facts!!Yanga haijafanya vizuri!!
 
kwa shabiki wa simba mtabishana mpaka kesho ila siku zote mpira ni dk 90 tutawasubiri na wao walikamatwa kidogo na prisons wakamfukuzisha refa sasa wakianza kaitaba na mwanza sijui itakuwaje..
 
Mkuu unajifariji tu, kuanzia ugenini sio hoja, mwaka jana tulianza na JKT Oljoro kwao na tukacheza na Coastal kwao mechi ya pili na wote walipokea vipigo, hapo nimekutajia mbili tu na ndo zilikuwa za kwanza lakini zote tulishinda na kama unakumbuka mwaka jana sisi tumepoteza mechi mbili tu zote uwanja wa Taifa, moja tulifungwa na Yanga goli moja la Mwape na nyingine tulifungwa na Villa Squad goli moja la Nsa Job, kama mwaka jana tulifanya vizuri mechi za mikoani iweje mwaka huu uone kwamba tutafanya vibaya?
 
kwani yanga ya twite ilifungwa na kagera sukari, kwani walilala wanne wanne tena?..twite alicheza?
 
Nakapanya, adui unamwombea njaa siyoeeee: ukiona Simba wamemtandika Coast Union kwao Tanga siku ya jumamosi ujue Ubingwa unachukuliwa mapema mno.

na vipi wakifungwa?
 
wewe ni mshabiki wa Yanga? Naona kama unajitetea..
we should always base on facts!!Yanga haijafanya vizuri!!
mimi sijakataa kwamba yanga wamefanya vibaya,halafu mimi si mshabiki wa yanga hata kidogo ila nilikuwa najaribu kufanya comparative analysis
 
Mimi si mshabiki wa Yanga,mi ni shabiki wa Simba tena sana ila nimepata wasiwasi baada ya kuona yanayowakuta wapinzani wetu kwamba yanaweza kutukuta hata sisi,sijaelewa ni mpangilio gani huu wa ratiba ambao tangu ligi inaanza timu imecheza mechi zake zote kwenye uwanja wake wa nyumbani,hili ni tatizo kwa kwelki
 
Mimi si mshabiki wa Yanga,mi ni shabiki wa Simba tena sana ila nimepata wasiwasi baada ya kuona yanayowakuta wapinzani wetu kwamba yanaweza kutukuta hata sisi,sijaelewa ni mpangilio gani huu wa ratiba ambao tangu ligi inaanza timu imecheza mechi zake zote kwenye uwanja wake wa nyumbani,hili ni tatizo kwa kwelki
nikikusoma kwa karibu nawea kusema kuwa yanga itakuwa bingwa. Sababu round 2 watatulia nyumbani, lakini soka ni tofauti kabisa, unapata matokeo vile ulivyojipanga.
Kama umetumia M 100 za mkopo kutoka quality group ili utoe draw na Simba, huku wachezaji wakiwa hawapati posho kwa wakati, huwezi kushinda mechi.
Waridhishe wachezaji kwanza, wale vizuri, wasibanane kwenye kulala utaona matokeo yake.
 
Mkuu unajifariji tu, kuanzia ugenini sio hoja, mwaka jana tulianza na JKT Oljoro kwao na tukacheza na Coastal kwao mechi ya pili na wote walipokea vipigo, hapo nimekutajia mbili tu na ndo zilikuwa za kwanza lakini zote tulishinda na kama unakumbuka mwaka jana sisi tumepoteza mechi mbili tu zote uwanja wa Taifa, moja tulifungwa na Yanga goli moja la Mwape na nyingine tulifungwa na Villa Squad goli moja la Nsa Job, kama mwaka jana tulifanya vizuri mechi za mikoani iweje mwaka huu uone kwamba tutafanya vibaya?
hii imetulia, majibu yapo humu!
 
tangu kuanza kwa ligi kuu ya vodacom tanzania bara yanga imecheza takribani mechi tatu za ugenini(nisahihishwe kama nimekosea),katika mechi hizo kafungwa mechi mbili(mtibwa na kagera sugar) na wametoa droo mechi kama moja hv(tanzania prisons),na yanga wamecheza mechi takribani mbili katika uwanja wao wa nyumbani(dsm) na wakashinda moja na kutoka sare moja.ukiangalia kwa mwenendo huu inaonyesha wazi kabisa kuwa pafomansi ya yanga katika mechi za ugenini nmi wabovu sana.ka kuangalia hili naona wazi kabisa linaweza kutokea kwa timu ya simba ambao tangu mwanzo a ligi mechi zao zote wamecheza dsm na kuwa na matokeo ya kufurahisha.
Hofu yangu inakuja pale amb a[po simba na wao watakapoanza kucheza mechi katika viwanja vya ugenini,je hayatawakutab kama haya yanayowakuta yanga hivi sasa?
dua la kuku halimpati mwewe....
 
Sababu ya kijinga hiyo. Nani aliyekwambia mpira wa siku hizi unanyumbani na ugenini. Tazameni mpira ya ulaya then ndio mtajua mpira vizuri. Mbona Azam non stop.
 
Tangu kuanza kwa ligi kuu ya vodacom Tanzania bara Yanga imecheza takribani mechi tatu za ugenini(nisahihishwe kama nimekosea),katika mechi hizo kafungwa mechi mbili(Mtibwa na Kagera sugar) na wametoa droo mechi kama moja hv(Tanzania Prisons),na Yanga wamecheza mechi takribani mbili katika uwanja wao wa nyumbani(DSM) na wakashinda moja na kutoka sare moja.ukiangalia kwa mwenendo huu inaonyesha wazi kabisa kuwa pafomansi ya yanga katika mechi za ugenini nmi wabovu sana.Ka kuangalia hili naona wazi kabisa linaweza kutokea KWA TIMU YA SIMBA ambao tangu mwanzo a ligi mechi zao zote wamecheza DSM na kuwa na matokeo ya kufurahisha.
hofu yangu inakuja pale amb a[po simba na wao watakapoanza kucheza mechi katika viwanja vya ugenini,je hayatawakutab kama haya yanayowakuta Yanga hivi sasa?

Haujasomeka
 
Nakapanya, adui unamwombea njaa siyoeeee: ukiona Simba wamemtandika Coast Union kwao Tanga siku ya jumamosi ujue Ubingwa unachukuliwa mapema mno.

Mkuu embu nisaidie kunikumbusha,hivi matokeo ya mechi hiyo uliyokuwa unajaribu kuiongelea hapa ilikuwa ngapingapi vile?
 
Back
Top Bottom