Yanayojiri makabidhiano ya cheti Diamond Jubelee

Yanayojiri makabidhiano ya cheti Diamond Jubelee

Tatizo la serikali yetu ilikazania sana elimu ya sanaa, ARTS EDUCATION. Mkazo wa elimu ya sayansi haukuwepo. ndo maana hesabu za kujumlisha nakutoa zimetushinda tumebaki kubadirisha tarakimu tu na kuacha kanuni za HESABU!

= kubadilisha
 
Kama ni mwizi mie alaumiwe aliyenifuga hadi kubobea kwenye wizi.
Ukweli utabakia ukweli.ulaghai,wizi,na mbinu chafu zimewapatia ushindi.ni ushindi nje ya sanduku la kura.ni uhuni wa kisiasa.

Ukiiba wewe ukishikwa anaechomwa moto baba'ko au mama'ko?
 
Ukiiba wewe ukishikwa anaechomwa moto baba'ko au mama'ko?

Ukweli utabakia kuwa kumetokea uporaji wa haki za wananchi.uharamia wa kisiasa na ni chukizo kwa wanademokrasia wote.uhalali wa kuzungumzia demokrasi ya vyama vingi mtaazima wapi?
 
CCM watimiza rasmi kauli yao ya goli la mkono, hata kushangilia wanaona aibu wamebakia majumbani kwa. Wanamtangaza kwa kumwaga Polisi mitaani kuhofia nguvu ya umma. Asnateni NEC kwa kutuchagulia rais na kubaka democracy.

Bangi za uzeeni zinakusumbua lofa we! na huko walikoshinda ubunge ukawa mbona hawajaibiwa? tulia sindano ikuingie yote.
 
Ukweli utabakia kuwa kumetokea uporaji wa haki za wananchi.uharamia wa kisiasa na ni chukizo kwa wanademokrasia wote.uhalali wa kuzungumzia demokrasi ya vyama vingi mtaazima wapi?

Umeliona swali nililokuuliza?

Anza kujibu hilo swali halafu uendelee na porojo zako:

quote_icon.png
By FaizaFoxy

Ukiiba wewe ukishikwa anaechomwa moto baba'ko au mama'ko?
 
Uloi nga mâché68;14505891 said:
Wewe ni mchohezi unapaswa kukamatwa mara moja!

Wewe ni mnufaika wa CCM, ita jeshi lenu la CCM kama unapinga ukweli huu
 
Huyu faiza mama mipasho an no kada kashapinda mnajisumbua tu kumjibu. Ana majibu hadi kero. Just ignore her!!!
 
Back
Top Bottom