Yanahitajika Maelezo ya Kina Billioni 8.2 Kukarabati Bunge tu?

Yanahitajika Maelezo ya Kina Billioni 8.2 Kukarabati Bunge tu?

Joined
Apr 27, 2006
Posts
26,584
Reaction score
10,466
- Kama mwananchi wa Tanzania, nimeshitushwa sana na habari za pesa zilizotumika kukarabati Bunge kwa ajili ya Bunge la Katiba, siamini kwamba hizo pesa ni kweli zimetumika kukarabati tu.

Kwa maoni yangu, hizo pesa kama kweli zimetumika basi zingeweza kujenga bunge jipya pembeni na bunge la sasa unless kuna something I am missing on the issue.

Mimi nadhani hizo pesa ni nyingi mno, zinahitaji kutolewa maelezo na wahusika au kama humu ndani kuna wasomi wa ujenzi wanipe darasa kidogo, kwani siaamini kama ni kweli tumekarabati tu bunge kwa Billioni 8.2!

Le Mutuz in Lagos.
 
- Kaka hapa ninaongea Taifa sio chama, hizo pesa ni nyingi sana mkuu wangu kwa ukarabati tu na it does not make any sense at all!!

Le Mutuz


Kwani ni hizo tu mkuu? Umesahau ripoti za CAG juu ya ubadhirifu, hatua gani zimechukuliwa kwa wahusika?

Kama chama kingekuwa makini huo ujasiri wa kutumia 8.2bilion kukarabati ukumbi ungetoka wapi? Ndo maana nakuambia subiri vikao vya ndani maana kwenu ni 'biashara kama kawaida'.

Sana sana huwa tunaona wanaolalamika toka huko ni wale waliokosa 'mgao' siyo kuwa na uchungu na rasilimali zetu!
 
- Kaka hapa ninaongea Taifa sio chama, hizo pesa ni nyingi sana mkuu wangu kwa ukarabati tu na it does not make any sense at all!!

Le Mutuz

unanafas ya kumuuliza mwenyekiti wako wa ccm,mama makinda,au nape akusaidie kuuliza,,,
ww ndo unashangazwa na ubadhilifu huu???
 
Leo ndo umeshituka mbona kuna pesa nyingi tu zinatumika ndivyo sivyo au hizi unadai kwa vile Sio mmoja wa washikaji walioteuliwa.

- Kaka sihitaji kuteuliwa kwenye anything ndio maana nipo huku Lagos nafanya mambo yangu, pole sana mnaishi kwa kusubiri kuteuliwa, pole sana kaka!!

Le Mutuz
 
- Kaka hapa ninaongea Taifa sio chama, hizo pesa ni nyingi sana mkuu wangu kwa ukarabati tu na it does not make any sense at all!!

Le Mutuz
Inavyoelekea unataka tukunyang'anye kadi ya chama. Unasema unaongea taifa, kwani chama tawala ni cha taifa gani? Kwa nini huulizi maswali ya namna hii kwenye vikao vya ndani? Au na wewe unataka sifa? Au kwa kuwa haujateuliwa bunge la katiba kupitia watu wenye malengo yanayofanana? Usituharibie taswira ya chama, una fursa nyingi tu za kupata ufafanuzi wa fedha hizo, lakini kwa makusudi tu umekuja kuiweka huku JF. Tuheshimiane tafadhali!
 
Mimi mwenyewe nakushanga le mutuz big MTU..muulize Nape...tutawasubiri mahali muwafaka na wakati ulio sahihi tutawagonga tu...NIGERIA matembezi mkuu..???
 
- Kaka sihitaji kuteuliwa kwenye anything ndio maana nipo huku Lagos nafanya mambo yangu, pole sana mnaishi kwa kusubiri kuteuliwa, pole sana kaka!!

Le Mutuz

Kumbe!!!!!Machoni kama watu lakini Miyoni..........!!!wasalimie Lagos.
 
- Kaka sihitaji kuteuliwa kwenye anything ndio maana nipo huku Lagos nafanya mambo yangu, pole sana mnaishi kwa kusubiri kuteuliwa, pole sana kaka!!

Le Mutuz

Hapo kwenye red + Avator yako ni dalili tosha za mwanaume kutojiamini.

Any way, mada yako ya leo ina mashiko lakini hata hivyo ni unafiki tu kwa sababu serikali ya chama chako imefanya madudu makubwa mno zaidi ya haya na siku zote mnafumbia macho. Naungana na mchangiaji aliyesema unalalamika kwa sababu hukuchaguliwa..
 
Mzee wa babes achana hawa jamaa ni wivu wa kike tu! Is unajua wewe ni mtu wa kupiga kazi sana? Hawajui hilo na sasa hivi uko zako hivyo, na umeingia kupiga kazi toka saa nane usiku au siyo?

Eeb bana pamoko sana wasalimie ma-babes wa huko bana ukijimwaga. Club baadae...

Ungepiga kazi tu mtu wangu, maana si- unavyeo vya kutosha tu kuulizia haya maubadhilifu. Ndani ya vikao halali...ebu nikumbushe? Kuna mjumbe sijui, halafu mlezi...halafu nini tena vile..

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
...Nilishtuka sana baada ya kusoma hio figure. Na bado watalipwa 300,000 kila siku kwa kukalia hivo viti
9.jpg
 
- Kaka ni kutumia akili japo kidogo tu then utajua kwamba hizo zilizotumika ni pesa zilizoidhinishwa na Bunge wakiwemo Wapinzani,

Le Mutuz

Wapinzani kwa uchache wao hawawezi kuzuia mipango ya ccm bungeni! Huu ndio upuuzi wa wabunge wenu!
 
- Kama mwananchi wa Tanzania, nimeshitushwa sana na habari za pesa zilizotumika kukarabati Bunge kwa ajili ya Bunge la Katiba, siamini kwamba hizo pesa ni kweli zimetumika kukarabati tu.

Kwa maoni yangu, hizo pesa kama kweli zimetumika basi zingeweza kujenga bunge jipya pembeni na bunge la sasa unless kuna something I am missing on the issue.

Mimi nadhani hizo pesa ni nyingi mno, zinahitaji kutolewa maelezo na wahusika au kama humu ndani kuna wasomi wa ujenzi wanipe darasa kidogo, kwani siaamini kama ni kweli tumekarabati tu bunge kwa Billioni 8.2!

Le Mutuz in Lagos.

Le mutuz Leo hauko upande wao kuwatetea? Au machungu ya kutokuchaguliwa kuingia mjengoni.
Kwanza hongera kwa kusemea hilo, ni Kweli kabisa umesema. Ni dawa kiasi gani kwenye zahanati na vituo vya afya zingepelekwa? Madawati mangapi yangenunuliwa? BRN wanafunzi wanakaa chini? Aibu yetu Tanzania na serikali
 
Back
Top Bottom