Yaliyonikuta Mpoleeee = from Mpoleeee to Golden mpoleeee

Yaliyonikuta Mpoleeee = from Mpoleeee to Golden mpoleeee

mpolee nilifikiri ujio wako mpya utakuwa mkalii. nakukaribisha weekend ya leo ili tuitafute password uliyoipoteza.


namtaka cookie yy ndio aweza haya mambo
kama una pombe kali tumia vigezo vengine kunikaribisha!
 
Unaweza kuwa mbunge,ni kujipanga tu,na kuwa na malengo sahihi yanayokubalika na watanzania na hasa vijana unaotaka kuwawakilisha.....kila la kheri Golden Mpoleee.....!! Karibu kwenye siasa!
 
Unaweza kuwa mbunge,ni kujipanga tu,na kuwa na malengo sahihi yanayokubalika na watanzania na hasa vijana unaotaka kuwawakilisha.....kila la kheri Golden Mpoleee.....!! Karibu kwenye siasa!


sante bi shosti nitahitaji ushauri wako sana tu!
 
U baki bebi,nilikuwa nimesha take u place,bora u baki,Mx
 
images
once a ......... always a ..........hata akivalishwa tai au mawani ya jua, yale yale tu!!
 
Back
Top Bottom