Yaliyojiri RFA jana ucku


Kifai

Kifai

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2013
Messages
817
Likes
34
Points
45
Age
32
Kifai

Kifai

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2013
817 34 45
Ndugu zangu natumai hamjambo' jana ucku mnamo wa saa 3 ucku ivi, alikuwepo jamaa mmoja anajiita mtumishi wa bwana, yani ilikuwa ivi, alikuwa anapokea cm za watu mbalimbali kupitia redioni na kuanza kuwatajia au kuwatabiria mambo yanayowasibu katk maisha yao, cha kushangaza sasa....! Huyu mtumishi alitoa namba zake za cm ila unapompigia kabla hajakwambia ki2 chochote lazima utume kwanza tsh 20000, je kuna yoyote mwenye details za huyu mtumishi anijuze kabla cjatuma hiyo hela yangu ili nipate utabiri wa maisha yangu yatakavyokuwa hapo bdae? Pls utani ukae pembeni, nawakilisha
 
M

MIGNON

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2009
Messages
2,903
Likes
2,144
Points
280
M

MIGNON

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2009
2,903 2,144 280
Ndugu zangu natumai hamjambo' jana ucku mnamo wa saa 3 ucku ivi, alikuwepo jamaa mmoja anajiita mtumishi wa bwana, yani ilikuwa ivi, alikuwa anapokea cm za watu mbalimbali kupitia redioni na kuanza kuwatajia au kuwatabiria mambo yanayowasibu katk maisha yao, cha kushangaza sasa....! Huyu mtumishi alitoa namba zake za cm ila unapompigia kabla hajakwambia ki2 chochote lazima utume kwanza tsh 20000, je kuna yoyote mwenye details za huyu mtumishi anijuze kabla cjatuma hiyo hela yangu ili nipate utabiri wa maisha yangu yatakavyokuwa hapo bdae? Pls utani ukae pembeni, nawakilisha
Ndugu yangu nami pia nimewahi kumsikia lakini I thought ilikuwa comedy.
Kama ni kweli basi wajinga hawaishi duniani na RFA inageuka kikombe cha Babu wa Loliondo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
5,763
Likes
191
Points
160
Kitoabu

Kitoabu

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
5,763 191 160
Nakushauri tuma tu hiyo 20000, hata mimi mwanzo nilijawa na wasiwasi, lakini hivi sasa mambo yangu yajayo yote nayajua
 
jashmoe32

jashmoe32

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
1,055
Likes
187
Points
160
jashmoe32

jashmoe32

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
1,055 187 160
mambo yako yajayo anayajua Mungu tu na binadamu wanakudanganya,please tumieni akili na Mungu ndo kila kitu
 
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined
May 9, 2007
Messages
3,435
Likes
62
Points
145
Bubu Msemaovyo

Bubu Msemaovyo

JF-Expert Member
Joined May 9, 2007
3,435 62 145
Don't Try This At Home/School/Church/Mosque/Or Everywhere!!!! PLEASE!!!
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Duniani haviishi vituko. Mngemuuliza mtabiri yeye kajitabiria?

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
M

Manyerere Jackton

Verified Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
2,403
Likes
807
Points
280
M

Manyerere Jackton

Verified Member
Joined Dec 11, 2012
2,403 807 280
Siku hizi hata matapeli hayaoni aibu tena. yanendesha vitendo vya wizi wazi wazi. hayaogopi, si Serikali tu, bali hata Mungu. majizi kama hawa wakiwa China adhabu yao ni moja tu....!
 
Mshomba

Mshomba

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2013
Messages
1,629
Likes
207
Points
160
Mshomba

Mshomba

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2013
1,629 207 160
Kama yeye anamaliza shida za watu mbona yeye halali huo usiku yupo redioni akiwa na shida ya hiyo hela anayotaka umtumie? Think twice before you send your money
 
zaratustra

zaratustra

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
850
Likes
89
Points
45
zaratustra

zaratustra

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
850 89 45
Amelaaniwa yule amtumainie mwanadamu!
 
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2012
Messages
7,138
Likes
129
Points
160
Age
39
CHAI CHUNGU

CHAI CHUNGU

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2012
7,138 129 160
Kawambwa!!!!Kawambwa!!!!Kawambwa!!!!Kawambwa!!!!
Unalipeleka wapi taifa letu muheshimiwa?
 
S

Sometimes

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2010
Messages
4,562
Likes
370
Points
180
S

Sometimes

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2010
4,562 370 180
Mimi sikuwahi kumsikiliza huyo mtumishi hiyo jana. Hata hivyo, kuna mtumishi wa Mungu ambaye alizungumza kwenye RFA miezi kama 2-3 iliyopita, nafikiri atakuwa ndiye yeye. Alianza kwa mbwembwe za kuzungumza kiingereza huku mkalimani akitafsiri. Kama ni yeye atakuwa ni tapeli! Nasema ni tapeli kwasababu ndugu yangu aliinukuu simu yake na ilichukua siku kama 2 ndipo alimpata. Baada ya kuongea naye, alimwambia atume elfu10 kwa Mpesa. Baada ya kuzituma hizo pesa hadi sasa hiyo simu haipatikani tena! Ajabu ni kwamba anatoa namba moja tu ya simu na wateja wanaopenda kuzungumza naye baada ya kuingia kwenye "fix" yake ni wengi! Angekuwa na simu nyingi kama Dr. Ndodi ningemwelewa!
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,734
Likes
2,012
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,734 2,012 280
Nakushauri tuma tu hiyo 20000, hata mimi mwanzo nilijawa na wasiwasi, lakini hivi sasa mambo yangu yajayo yote nayajua
eti enheee le profeseri..
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
19
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 19 135
Cha mjinga huliwa na mwerevu, kiendacho kwa mganga hakirudi na mchuma janga hula na nduguze!
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,553
Likes
2,374
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,553 2,374 280
Wajinga ndo mliwao!
 
Kiwa

Kiwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
2,112
Likes
207
Points
160
Kiwa

Kiwa

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2011
2,112 207 160
Ebu hiyo 20 katoe sadaka kanisani!wezi tu hao!

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
B

Brahnman

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
1,717
Likes
853
Points
280
Age
37
B

Brahnman

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
1,717 853 280
Ndugu zangu natumai hamjambo' jana ucku mnamo wa saa 3 ucku ivi, alikuwepo jamaa mmoja anajiita mtumishi wa bwana, yani ilikuwa ivi, alikuwa anapokea cm za watu mbalimbali kupitia redioni na kuanza kuwatajia au kuwatabiria mambo yanayowasibu katk maisha yao, cha kushangaza sasa....! Huyu mtumishi alitoa namba zake za cm ila unapompigia kabla hajakwambia ki2 chochote lazima utume kwanza tsh 20000, je kuna yoyote mwenye details za huyu mtumishi anijuze kabla cjatuma hiyo hela yangu ili nipate utabiri wa maisha yangu yatakavyokuwa hapo bdae? Pls utani ukae pembeni, nawakilisha
Huyo atakuwa ni tapeli tu kama wale kina dada wa Nigeria,unajua ukimsikiliza akiwa anapokea sim za wale watu wanaokuwa wanajidai kumpigia utasikia wanasema ''napiga simu toka Mbeya, Mwanza n.k" lkn ukijarib kusikiliza kisw.cha hao wanaopiga simu yaan utajua kabisa kuwa wale si Watz bali ni Wakenya ila wanajifanya kutaja mikoa ya Tz lkn wanakuwa wanafail lafudhi yao. Haraf ushaona wapi mtu wa Mungu akafanya utabiri? Maanake yule anafanya utabir ila kupitia jina la Mungu.Angalia utaibiwa.
 
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2012
Messages
7,415
Likes
264
Points
0
CYBERTEQ

CYBERTEQ

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2012
7,415 264 0
Ndugu zangu natumai hamjambo' jana ucku mnamo wa saa 3 ucku ivi, alikuwepo jamaa mmoja anajiita mtumishi wa bwana, yani ilikuwa ivi, alikuwa anapokea cm za watu mbalimbali kupitia redioni na kuanza kuwatajia au kuwatabiria mambo yanayowasibu katk maisha yao, cha kushangaza sasa....! Huyu mtumishi alitoa namba zake za cm ila unapompigia kabla hajakwambia ki2 chochote lazima utume kwanza tsh 20000, je kuna yoyote mwenye details za huyu mtumishi anijuze kabla cjatuma hiyo hela yangu ili nipate utabiri wa maisha yangu yatakavyokuwa hapo bdae? Pls utani ukae pembeni, nawakilisha
Wekeni hapa hiiyo namba nimtumie hiyo twenti fasta jamani, sina hata pesa ya kula wanangu leo!...uuuuhhuhuuhu!
 
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
31,061
Likes
17,544
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
31,061 17,544 280
Utabiriwe? Halafu iweje? Akitabiri kuwa unakufa kesho utakubali au utakataaa???
 
B

Brahnman

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2012
Messages
1,717
Likes
853
Points
280
Age
37
B

Brahnman

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2012
1,717 853 280
Nakushauri tuma tu hiyo 20000, hata mimi mwanzo nilijawa na wasiwasi, lakini hivi sasa mambo yangu yajayo yote nayajua
Sasa siufunge ili ueleweke!
 

Forum statistics

Threads 1,273,106
Members 490,295
Posts 30,471,571