Yaliyo wakuta watu siku ya Valentine

Yaliyo wakuta watu siku ya Valentine

Herbalist Dr MziziMkavu

Platinum Member
Joined
Feb 3, 2009
Posts
43,113
Reaction score
34,953
400972_392361724114091_521503900_n.jpg
 
hahaha! Ina maana honey wake haelewi wala hasomi nyakati aelewe honey wake hana pesa? U honey wa wapi huo.. Lol.
Bibie@AshaDii huyu Mwanamke hana mapenzi na mume wake kazi yake tu kufikiria kujipamba yeye. hamfikiri mume wake yupo katka hali gani kimaisha? Wapo wanawake wengi haswa hao wanaoishi mjini Tabia zao zipo hivyo wanawaona kila siku waume zao wanazo pesa kasheshe kweli na hii dunia yetu.
 
kasheshe kiukweli, kuwa na mpenzi mmoja ndio dawa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom