Yaliyo Nikuta Week Hii

Yaliyo Nikuta Week Hii

Ambiele Kiviele

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2014
Posts
15,271
Reaction score
29,938
Habar Za Mida Washika Dau

Siku Mbili Tatu Zilizopita Niliyumba Kiuchumi Kabisa Yan Hari Ilikuwa Mbaya Mbaya Kabisa Kiuchum

Nikiwa Maeneo Fran Iv Katikati Ya Jiji Wife Alinipigia Na Kuniambia Nikirud Nijitahid Nirud Na Mahitaj Muhim Ya Nyumban

Kichwa Kiliniuma Sana Wadau Kwan Nilikuwa Sina Kitu Nipo Empty Mbaya Zaid Kuna Mambo Fran Iv Ya Kifamily Yalitokea Upande Wa Wife Ivyo Kukawa na Mchango Hapa Wife Alikuwa Akinitegemea Mim

Baada Ya Kuumiza Kichwa Kwa Sana Ilinibid Nianze Kutafuta Ndugu Na Jamaa Na Marafiki Nilio Nao Karibu Kuwaomba Msaada Kwa Bahati Mbaya Zaid Kira Niliye Kuwa Namgusa Kumwambia Hili Swala Wengi Walianiambia Hawapo Vzr Kwa Muda Huo Kiuchum Ivyo Niwe Na Subra May B January Mwanzon Wengine Wa walikuwa Katika Mazingira Ambayo Sio Rafiki

Kutokana Na Mim Kuwa Na Uhitaji Mkubwa Ndipo Nilipo Kumbuka Kuwa Kuna Mama Fran Iv Nilikutana Nae Humu Humu Jf Tumekuwa Marafik Wa Muda Tuu Tunachat Tuna Piga Soga Pamoja Ila Kira Mmoja Yupo Na Family Yake Na Tunajuana Kuwa Kira Mtu Ana Family

Ilinibid Nifikie Hatua Ya Kumwambia Uyu Mama Hili Tatizo Ambalo lilikuwa Likinikabili
Kikubwa Kilicho Kuwa Kikinisumbua Ni Uhitaji Wa Chakula Nyumban Mambo Mengine Sikuyapa Kipaumbele

Baada Ya Kumwambia Uyu Mama Akasema Nashida Na Sh Ngap Na Nipo Wap?? Nikamuelekeza Sehem Nilipo Na Kuja Kwa Haraka Baada Ya Hapo Tulipata Wasaa Wa Kukaa Katika Restaurant Fran Iv Maeneo Ya Mjin Na Kuanza Kupiga Soga Mbili Tatu Baada Ya Hapo Uyu Bibie Alinipa Kias Fran Iv Ambacho Siku Nakiwaza Kama Kweri Atanisaidia Nilimshukuru Sana Uyu Bibie

Ila Baada Ya Hapo Akaniambia Jion Naomba Tuonane Nikamuuliza Wap??

Akaniambia Atanijukisha Nikaitikia Tuu Sawa

Wadau Jion Ilifika Mim Nikiwa Nasaidiana Na Wife Kupanga Baadhi Ya Vyakula Ndan Na Kumwambia Wife Kuwa Kwa Sasa Pesa Sina Ivyo Pesa Nitakayo Kuwa Namuachia Aitumie Kwa Uangalifu Mkubwa Vitu Visivyo Na Maana Tuviache Wife Tulielewana Nae Vzr Tuu

Jion Yule Mama Akaanza Kunipigia Na Kuanza Kuniambia Nipo Wap Nikamjib Nipo Home Akanielekeza Katika Moja Ya Hotel Kubwa Tuu Hapa Nchin Nikamwambia Kwema Lakin Huko kwann Tunatiana Hotelin Kwann Tusikae Katika restaurant Yeyote Ile Akaniambia Kwan Pesa Anae Gharamia Ni Nan Mbona Unaionea Ubahili Pesa Ambayo huitolei Jasho Wee Njoo Ujue Nakuitia Nin..??

Nikapiga Moyo Konde Nikaenda Nilipo Fika Reception Nikauliza Wakaniekeza Kwa Bahat Nzur Aliacha magizo Pale Reception Ivyo sikuangaika Sana

Kimbembe Ndan Baada Ya Kuingia Nikamkuta Yule Mama Kavaa Taulo Nyeupe Zile Za Hotel Na Ile Rangi Yake Ya Fedha Walai Nakwambien Nilihisi Mwil Umepigwa Na Ganzi

Akaniambia Wew Mtu Mzima Ninacho Stuka Nin Nitulie Nikawa Nimetulia Tuu Kwenye Kochi Nikimsikilizia Ataniambia Nin

Baada Ya Hapo Akaanza Kunionyesha Dalili Zote Kuwa ananitaka Kimapenz Kiukweri Nirijaribu Kumwambia Kuwa Namuheshim Ivyo Tusivunje Heshima Tuliyo Peana Tangu Awali

Nikiri Uyu Mama Anapesa Nyingi Tuu....!!!

Mama Alikuwa akilia sana mule Room Akidai Kuwa Ni Lin Ataoana Furaha Ya Mapenz Mbona Ananyanyasikia Kias Ichi Mi Nikamwambia Kuwa siwez Tembea Na Mke Wa Mtu Istoshe Mim Na Yeye Tunaeshimiana Sana

Wakuu Ngoja Nifupishe Hii Story Uyu Mama Mume Wake Alikuwa Ni Mkurugenzi Katika Ofisi Fran Iv Baada Ya Mume Wake Kupata Visanga Vya Uncle Magu Mume Amekuwa Kama aki Perform Chin Ya Kiwango Kutokana Na Stress Za cheo Kushuka

Maza Ananibembeleza Sana Kuwa Niwe Nae

Binafsi Mim Nina Hofu Na Mke Wa Mtu Wadau..!!

Kingine kinacho Nishangaza Leo Jion Alinitumia Kias Fran Iv Cha pesa Katika Account Yangu Na Kuniambia Kuwa Nitumie Tuu Iyo pesa

Wadau Kweri Itakuwa Sahihi Mim Kutembea Na uyu Mama Jaman...!!!!
 
Habar Za Mida Washika Dau

Siku Mbili Tatu Zilizopita Niliyumba Kiuchumi Kabisa Yan Hari Ilikuwa Mbaya Mbaya Kabisa Kiuchum

Nikiwa Maeneo Fran Iv Katikati Ya Jiji Wife Alinipigia Na Kuniambia Nikirud Nijitahid Nirud Na Mahitaj Muhim Ya Nyumban

Kichwa Kiliniuma Sana Wadau Kwan Nilikuwa Sina Kitu Nipo Empty Mbaya Zaid Kuna Mambo Fran Iv Ya Kifamily Yalitokea Upande Wa Wife Ivyo Kukawa na Mchango Hapa Wife Alikuwa Akinitegemea Mim

Baada Ya Kuumiza Kichwa Kwa Sana Ilinibid Nianze Kutafuta Ndugu Na Jamaa Na Marafiki Nilio Nao Karibu Kuwaomba Msaada Kwa Bahati Mbaya Zaid Kira Niliye Kuwa Namgusa Kumwambia Hili Swala Wengi Walianiambia Hawapo Vzr Kwa Muda Huo Kiuchum Ivyo Niwe Na Subra May B January Mwanzon Wengine Wa walikuwa Katika Mazingira Ambayo Sio Rafiki

Kutokana Na Mim Kuwa Na Uhitaji Mkubwa Ndipo Nilipo Kumbuka Kuwa Kuna Mama Fran Iv Nilikutana Nae Humu Humu Jf Tumekuwa Marafik Wa Muda Tuu Tunachat Tuna Piga Soga Pamoja Ila Kira Mmoja Yupo Na Family Yake Na Tunajuana Kuwa Kira Mtu Ana Family

Ilinibid Nifikie Hatua Ya Kumwambia Uyu Mama Hili Tatizo Ambalo lilikuwa Likinikabili
Kikubwa Kilicho Kuwa Kikinisumbua Ni Uhitaji Wa Chakula Nyumban Mambo Mengine Sikuyapa Kipaumbele

Baada Ya Kumwambia Uyu Mama Akasema Nashida Na Sh Ngap Na Nipo Wap?? Nikamuelekeza Sehem Nilipo Na Kuja Kwa Haraka Baada Ya Hapo Tulipata Wasaa Wa Kukaa Katika Restaurant Fran Iv Maeneo Ya Mjin Na Kuanza Kupiga Soga Mbili Tatu Baada Ya Hapo Uyu Bibie Alinipa Kias Fran Iv Ambacho Siku Nakiwaza Kama Kweri Atanisaidia Nilimshukuru Sana Uyu Bibie

Ila Baada Ya Hapo Akaniambia Jion Naomba Tuonane Nikamuuliza Wap??

Akaniambia Atanijukisha Nikaitikia Tuu Sawa

Wadau Jion Ilifika Mim Nikiwa Nasaidiana Na Wife Kupanga Baadhi Ya Vyakula Ndan Na Kumwambia Wife Kuwa Kwa Sasa Pesa Sina Ivyo Pesa Nitakayo Kuwa Namuachia Aitumie Kwa Uangalifu Mkubwa Vitu Visivyo Na Maana Tuviache Wife Tulielewana Nae Vzr Tuu

Jion Yule Mama Akaanza Kunipigia Na Kuanza Kuniambia Nipo Wap Nikamjib Nipo Home Akanielekeza Katika Moja Ya Hotel Kubwa Tuu Hapa Nchin Nikamwambia Kwema Lakin Huko kwann Tunatiana Hotelin Kwann Tusikae Katika restaurant Yeyote Ile Akaniambia Kwan Pesa Anae Gharamia Ni Nan Mbona Unaionea Ubahili Pesa Ambayo huitolei Jasho Wee Njoo Ujue Nakuitia Nin..??

Nikapiga Moyo Konde Nikaenda Nilipo Fika Reception Nikauliza Wakaniekeza Kwa Bahat Nzur Aliacha magizo Pale Reception Ivyo sikuangaika Sana

Kimbembe Ndan Baada Ya Kuingia Nikamkuta Yule Mama Kavaa Taulo Nyeupe Zile Za Hotel Na Ile Rangi Yake Ya Fedha Walai Nakwambien Nilihisi Mwil Umepigwa Na Ganzi

Akaniambia Wew Mtu Mzima Ninacho Stuka Nin Nitulie Nikawa Nimetulia Tuu Kwenye Kochi Nikimsikilizia Ataniambia Nin

Baada Ya Hapo Akaanza Kunionyesha Dalili Zote Kuwa ananitaka Kimapenz Kiukweri Nirijaribu Kumwambia Kuwa Namuheshim Ivyo Tusivunje Heshima Tuliyo Peana Tangu Awali

Nikiri Uyu Mama Anapesa Nyingi Tuu....!!!

Mama Alikuwa akilia sana mule Room Akidai Kuwa Ni Lin Ataoana Furaha Ya Mapenz Mbona Ananyanyasikia Kias Ichi Mi Nikamwambia Kuwa siwez Tembea Na Mke Wa Mtu Istoshe Mim Na Yeye Tunaeshimiana Sana

Wakuu Ngoja Nifupishe Hii Story Uyu Mama Mume Wake Alikuwa Ni Mkurugenzi Katika Ofisi Fran Iv Baada Ya Mume Wake Kupata Visanga Vya Uncle Magu Mume Amekuwa Kama aki Perform Chin Ya Kiwango Kutokana Na Stress Za cheo Kushuka

Maza Ananibembeleza Sana Kuwa Niwe Nae

Binafsi Mim Nina Hofu Na Mke Wa Mtu Wadau..!!

Kingine kinacho Nishangaza Leo Jion Alinitumia Kias Fran Iv Cha pesa Katika Account Yangu Na Kuniambia Kuwa Nitumie Tuu Iyo pesa

Wadau Kweri Itakuwa Sahihi Mim Kutembea Na uyu Mama Jaman...!!!!
Mkuu samahani lakini,una miaka mingapi?,hili ndio limekushinda kabisa mpaka umelileta huku?,kwa kua wewe umemuogopa nirushie no zake PM nimsaidie tatizo lake,wewe huwezi nimeshakuona,utampotezea muda na hela zake mama wa watu
 
TOBA...
kila usemi naotaka kuuweka hapa naona haufiti!
mgagaa na upwa hali wali mkavu huyu naona atakula mbichi kabisa!
tenda wema nenda zako,sioni wema hapo.
zimwi likujualo halikuli likakwisha huyu naona atakwisha!
haba na haba hujaza kibaba! angalau huu..
mkuu unauhakika na afya yake..? mme wake je akijua..?nafikiri hasira za kutumbu zitaamia kwako
jikune mgongo umrudishie huyo mama fedha zake usogee maili mia
 
Busara itumike usiuze utu wako kwasabababu ya shida anachofanya mama ni kutumia udhaifu wako kukupata kuwa makini mkuu usije tanuliwa marinda maana mume wake aweza gundua akakukodia mashababi
 
Mkuu kutokana na maelezo yako huyu mama yupo humu, atajisikiaje baada ya wewe kuja kumuanika humu?

Nadhani ilikua busara kukaa kimya kama ni kumkataa au kumkubali ungeamua kimya kimya.

Upande mwingine nahisi hii story yako ni chai sijui kwanini.
Hapo aliposema yupo humu ndio aliweka wazi kuwa ni [emoji477] bila kujua.

[emoji3] [emoji3] [emoji3]
 
Busara itumike usiuze utu wako kwasabababu ya shida anachofanya mama ni kutumia udhaifu wako kukupata kuwa makini mkuu usije tanuliwa marinda maana mume wake aweza gundua akakukodia mashababi
Mume chaliiiii kaishiwa grisi
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Habar Za Mida Washika Dau

Siku Mbili Tatu Zilizopita Niliyumba Kiuchumi Kabisa Yan Hari Ilikuwa Mbaya Mbaya Kabisa Kiuchum

Nikiwa Maeneo Fran Iv Katikati Ya Jiji Wife Alinipigia Na Kuniambia Nikirud Nijitahid Nirud Na Mahitaj Muhim Ya Nyumban

Kichwa Kiliniuma Sana Wadau Kwan Nilikuwa Sina Kitu Nipo Empty Mbaya Zaid Kuna Mambo Fran Iv Ya Kifamily Yalitokea Upande Wa Wife Ivyo Kukawa na Mchango Hapa Wife Alikuwa Akinitegemea Mim

Baada Ya Kuumiza Kichwa Kwa Sana Ilinibid Nianze Kutafuta Ndugu Na Jamaa Na Marafiki Nilio Nao Karibu Kuwaomba Msaada Kwa Bahati Mbaya Zaid Kira Niliye Kuwa Namgusa Kumwambia Hili Swala Wengi Walianiambia Hawapo Vzr Kwa Muda Huo Kiuchum Ivyo Niwe Na Subra May B January Mwanzon Wengine Wa walikuwa Katika Mazingira Ambayo Sio Rafiki

Kutokana Na Mim Kuwa Na Uhitaji Mkubwa Ndipo Nilipo Kumbuka Kuwa Kuna Mama Fran Iv Nilikutana Nae Humu Humu Jf Tumekuwa Marafik Wa Muda Tuu Tunachat Tuna Piga Soga Pamoja Ila Kira Mmoja Yupo Na Family Yake Na Tunajuana Kuwa Kira Mtu Ana Family

Ilinibid Nifikie Hatua Ya Kumwambia Uyu Mama Hili Tatizo Ambalo lilikuwa Likinikabili
Kikubwa Kilicho Kuwa Kikinisumbua Ni Uhitaji Wa Chakula Nyumban Mambo Mengine Sikuyapa Kipaumbele

Baada Ya Kumwambia Uyu Mama Akasema Nashida Na Sh Ngap Na Nipo Wap?? Nikamuelekeza Sehem Nilipo Na Kuja Kwa Haraka Baada Ya Hapo Tulipata Wasaa Wa Kukaa Katika Restaurant Fran Iv Maeneo Ya Mjin Na Kuanza Kupiga Soga Mbili Tatu Baada Ya Hapo Uyu Bibie Alinipa Kias Fran Iv Ambacho Siku Nakiwaza Kama Kweri Atanisaidia Nilimshukuru Sana Uyu Bibie

Ila Baada Ya Hapo Akaniambia Jion Naomba Tuonane Nikamuuliza Wap??

Akaniambia Atanijukisha Nikaitikia Tuu Sawa

Wadau Jion Ilifika Mim Nikiwa Nasaidiana Na Wife Kupanga Baadhi Ya Vyakula Ndan Na Kumwambia Wife Kuwa Kwa Sasa Pesa Sina Ivyo Pesa Nitakayo Kuwa Namuachia Aitumie Kwa Uangalifu Mkubwa Vitu Visivyo Na Maana Tuviache Wife Tulielewana Nae Vzr Tuu

Jion Yule Mama Akaanza Kunipigia Na Kuanza Kuniambia Nipo Wap Nikamjib Nipo Home Akanielekeza Katika Moja Ya Hotel Kubwa Tuu Hapa Nchin Nikamwambia Kwema Lakin Huko kwann Tunatiana Hotelin Kwann Tusikae Katika restaurant Yeyote Ile Akaniambia Kwan Pesa Anae Gharamia Ni Nan Mbona Unaionea Ubahili Pesa Ambayo huitolei Jasho Wee Njoo Ujue Nakuitia Nin..??

Nikapiga Moyo Konde Nikaenda Nilipo Fika Reception Nikauliza Wakaniekeza Kwa Bahat Nzur Aliacha magizo Pale Reception Ivyo sikuangaika Sana

Kimbembe Ndan Baada Ya Kuingia Nikamkuta Yule Mama Kavaa Taulo Nyeupe Zile Za Hotel Na Ile Rangi Yake Ya Fedha Walai Nakwambien Nilihisi Mwil Umepigwa Na Ganzi

Akaniambia Wew Mtu Mzima Ninacho Stuka Nin Nitulie Nikawa Nimetulia Tuu Kwenye Kochi Nikimsikilizia Ataniambia Nin

Baada Ya Hapo Akaanza Kunionyesha Dalili Zote Kuwa ananitaka Kimapenz Kiukweri Nirijaribu Kumwambia Kuwa Namuheshim Ivyo Tusivunje Heshima Tuliyo Peana Tangu Awali

Nikiri Uyu Mama Anapesa Nyingi Tuu....!!!

Mama Alikuwa akilia sana mule Room Akidai Kuwa Ni Lin Ataoana Furaha Ya Mapenz Mbona Ananyanyasikia Kias Ichi Mi Nikamwambia Kuwa siwez Tembea Na Mke Wa Mtu Istoshe Mim Na Yeye Tunaeshimiana Sana

Wakuu Ngoja Nifupishe Hii Story Uyu Mama Mume Wake Alikuwa Ni Mkurugenzi Katika Ofisi Fran Iv Baada Ya Mume Wake Kupata Visanga Vya Uncle Magu Mume Amekuwa Kama aki Perform Chin Ya Kiwango Kutokana Na Stress Za cheo Kushuka

Maza Ananibembeleza Sana Kuwa Niwe Nae

Binafsi Mim Nina Hofu Na Mke Wa Mtu Wadau..!!

Kingine kinacho Nishangaza Leo Jion Alinitumia Kias Fran Iv Cha pesa Katika Account Yangu Na Kuniambia Kuwa Nitumie Tuu Iyo pesa

Wadau Kweri Itakuwa Sahihi Mim Kutembea Na uyu Mama Jaman...!!!!
Kaka una Akili fupi sana.Small mind discuss People, Big mind discuss Science and Technology. Umepewa msaada wa pesa tena unakuja kuomba msaada wa mawazo. Hakuna pesa ya Bure kaka
 
TOBA...
kila usemi naotaka kuuweka hapa naona haufiti!
mgagaa na upwa hali wali mkavu huyu naona atakula mbichi kabisa!
tenda wema nenda zako,sioni wema hapo.
zimwi likujualo halikuli likakwisha huyu naona atakwisha!
haba na haba hujaza kibaba! angalau huu..
mkuu unauhakika na afya yake..? mme wake je akijua..?nafikiri hasira za kutumbu zitaamia kwako
jikune mgongo umrudishie huyo mama fedha zake usogee maili mia
Hakuna kitu hapo hii inaitwa chai ya mkono mmoja
 
Back
Top Bottom