Yaliyo Nikuta Week Hii

Yaliyo Nikuta Week Hii

Habar Za Mida Washika Dau

Siku Mbili Tatu Zilizopita Niliyumba Kiuchumi Kabisa Yan Hari Ilikuwa Mbaya Mbaya Kabisa Kiuchum

Nikiwa Maeneo Fran Iv Katikati Ya Jiji Wife Alinipigia Na Kuniambia Nikirud Nijitahid Nirud Na Mahitaj Muhim Ya Nyumban

Kichwa Kiliniuma Sana Wadau Kwan Nilikuwa Sina Kitu Nipo Empty Mbaya Zaid Kuna Mambo Fran Iv Ya Kifamily Yalitokea Upande Wa Wife Ivyo Kukawa na Mchango Hapa Wife Alikuwa Akinitegemea Mim

Baada Ya Kuumiza Kichwa Kwa Sana Ilinibid Nianze Kutafuta Ndugu Na Jamaa Na Marafiki Nilio Nao Karibu Kuwaomba Msaada Kwa Bahati Mbaya Zaid Kira Niliye Kuwa Namgusa Kumwambia Hili Swala Wengi Walianiambia Hawapo Vzr Kwa Muda Huo Kiuchum Ivyo Niwe Na Subra May B January Mwanzon Wengine Wa walikuwa Katika Mazingira Ambayo Sio Rafiki

Kutokana Na Mim Kuwa Na Uhitaji Mkubwa Ndipo Nilipo Kumbuka Kuwa Kuna Mama Fran Iv Nilikutana Nae Humu Humu Jf Tumekuwa Marafik Wa Muda Tuu Tunachat Tuna Piga Soga Pamoja Ila Kira Mmoja Yupo Na Family Yake Na Tunajuana Kuwa Kira Mtu Ana Family

Ilinibid Nifikie Hatua Ya Kumwambia Uyu Mama Hili Tatizo Ambalo lilikuwa Likinikabili
Kikubwa Kilicho Kuwa Kikinisumbua Ni Uhitaji Wa Chakula Nyumban Mambo Mengine Sikuyapa Kipaumbele

Baada Ya Kumwambia Uyu Mama Akasema Nashida Na Sh Ngap Na Nipo Wap?? Nikamuelekeza Sehem Nilipo Na Kuja Kwa Haraka Baada Ya Hapo Tulipata Wasaa Wa Kukaa Katika Restaurant Fran Iv Maeneo Ya Mjin Na Kuanza Kupiga Soga Mbili Tatu Baada Ya Hapo Uyu Bibie Alinipa Kias Fran Iv Ambacho Siku Nakiwaza Kama Kweri Atanisaidia Nilimshukuru Sana Uyu Bibie

Ila Baada Ya Hapo Akaniambia Jion Naomba Tuonane Nikamuuliza Wap??

Akaniambia Atanijukisha Nikaitikia Tuu Sawa

Wadau Jion Ilifika Mim Nikiwa Nasaidiana Na Wife Kupanga Baadhi Ya Vyakula Ndan Na Kumwambia Wife Kuwa Kwa Sasa Pesa Sina Ivyo Pesa Nitakayo Kuwa Namuachia Aitumie Kwa Uangalifu Mkubwa Vitu Visivyo Na Maana Tuviache Wife Tulielewana Nae Vzr Tuu

Jion Yule Mama Akaanza Kunipigia Na Kuanza Kuniambia Nipo Wap Nikamjib Nipo Home Akanielekeza Katika Moja Ya Hotel Kubwa Tuu Hapa Nchin Nikamwambia Kwema Lakin Huko kwann Tunatiana Hotelin Kwann Tusikae Katika restaurant Yeyote Ile Akaniambia Kwan Pesa Anae Gharamia Ni Nan Mbona Unaionea Ubahili Pesa Ambayo huitolei Jasho Wee Njoo Ujue Nakuitia Nin..??

Nikapiga Moyo Konde Nikaenda Nilipo Fika Reception Nikauliza Wakaniekeza Kwa Bahat Nzur Aliacha magizo Pale Reception Ivyo sikuangaika Sana

Kimbembe Ndan Baada Ya Kuingia Nikamkuta Yule Mama Kavaa Taulo Nyeupe Zile Za Hotel Na Ile Rangi Yake Ya Fedha Walai Nakwambien Nilihisi Mwil Umepigwa Na Ganzi

Akaniambia Wew Mtu Mzima Ninacho Stuka Nin Nitulie Nikawa Nimetulia Tuu Kwenye Kochi Nikimsikilizia Ataniambia Nin

Baada Ya Hapo Akaanza Kunionyesha Dalili Zote Kuwa ananitaka Kimapenz Kiukweri Nirijaribu Kumwambia Kuwa Namuheshim Ivyo Tusivunje Heshima Tuliyo Peana Tangu Awali

Nikiri Uyu Mama Anapesa Nyingi Tuu....!!!

Mama Alikuwa akilia sana mule Room Akidai Kuwa Ni Lin Ataoana Furaha Ya Mapenz Mbona Ananyanyasikia Kias Ichi Mi Nikamwambia Kuwa siwez Tembea Na Mke Wa Mtu Istoshe Mim Na Yeye Tunaeshimiana Sana

Wakuu Ngoja Nifupishe Hii Story Uyu Mama Mume Wake Alikuwa Ni Mkurugenzi Katika Ofisi Fran Iv Baada Ya Mume Wake Kupata Visanga Vya Uncle Magu Mume Amekuwa Kama aki Perform Chin Ya Kiwango Kutokana Na Stress Za cheo Kushuka

Maza Ananibembeleza Sana Kuwa Niwe Nae

Binafsi Mim Nina Hofu Na Mke Wa Mtu Wadau..!!

Kingine kinacho Nishangaza Leo Jion Alinitumia Kias Fran Iv Cha pesa Katika Account Yangu Na Kuniambia Kuwa Nitumie Tuu Iyo pesa

Wadau Kweri Itakuwa Sahihi Mim Kutembea Na uyu Mama Jaman...!!!!
aisee acha storinza kutunga
 
Habar Za Mida Washika Dau

Siku Mbili Tatu Zilizopita Niliyumba Kiuchumi Kabisa Yan Hari Ilikuwa Mbaya Mbaya Kabisa Kiuchum

Nikiwa Maeneo Fran Iv Katikati Ya Jiji Wife Alinipigia Na Kuniambia Nikirud Nijitahid Nirud Na Mahitaj Muhim Ya Nyumban

Kichwa Kiliniuma Sana Wadau Kwan Nilikuwa Sina Kitu Nipo Empty Mbaya Zaid Kuna Mambo Fran Iv Ya Kifamily Yalitokea Upande Wa Wife Ivyo Kukawa na Mchango Hapa Wife Alikuwa Akinitegemea Mim

Baada Ya Kuumiza Kichwa Kwa Sana Ilinibid Nianze Kutafuta Ndugu Na Jamaa Na Marafiki Nilio Nao Karibu Kuwaomba Msaada Kwa Bahati Mbaya Zaid Kira Niliye Kuwa Namgusa Kumwambia Hili Swala Wengi Walianiambia Hawapo Vzr Kwa Muda Huo Kiuchum Ivyo Niwe Na Subra May B January Mwanzon Wengine Wa walikuwa Katika Mazingira Ambayo Sio Rafiki

Kutokana Na Mim Kuwa Na Uhitaji Mkubwa Ndipo Nilipo Kumbuka Kuwa Kuna Mama Fran Iv Nilikutana Nae Humu Humu Jf Tumekuwa Marafik Wa Muda Tuu Tunachat Tuna Piga Soga Pamoja Ila Kira Mmoja Yupo Na Family Yake Na Tunajuana Kuwa Kira Mtu Ana Family

Ilinibid Nifikie Hatua Ya Kumwambia Uyu Mama Hili Tatizo Ambalo lilikuwa Likinikabili
Kikubwa Kilicho Kuwa Kikinisumbua Ni Uhitaji Wa Chakula Nyumban Mambo Mengine Sikuyapa Kipaumbele

Baada Ya Kumwambia Uyu Mama Akasema Nashida Na Sh Ngap Na Nipo Wap?? Nikamuelekeza Sehem Nilipo Na Kuja Kwa Haraka Baada Ya Hapo Tulipata Wasaa Wa Kukaa Katika Restaurant Fran Iv Maeneo Ya Mjin Na Kuanza Kupiga Soga Mbili Tatu Baada Ya Hapo Uyu Bibie Alinipa Kias Fran Iv Ambacho Siku Nakiwaza Kama Kweri Atanisaidia Nilimshukuru Sana Uyu Bibie

Ila Baada Ya Hapo Akaniambia Jion Naomba Tuonane Nikamuuliza Wap??

Akaniambia Atanijukisha Nikaitikia Tuu Sawa

Wadau Jion Ilifika Mim Nikiwa Nasaidiana Na Wife Kupanga Baadhi Ya Vyakula Ndan Na Kumwambia Wife Kuwa Kwa Sasa Pesa Sina Ivyo Pesa Nitakayo Kuwa Namuachia Aitumie Kwa Uangalifu Mkubwa Vitu Visivyo Na Maana Tuviache Wife Tulielewana Nae Vzr Tuu

Jion Yule Mama Akaanza Kunipigia Na Kuanza Kuniambia Nipo Wap Nikamjib Nipo Home Akanielekeza Katika Moja Ya Hotel Kubwa Tuu Hapa Nchin Nikamwambia Kwema Lakin Huko kwann Tunatiana Hotelin Kwann Tusikae Katika restaurant Yeyote Ile Akaniambia Kwan Pesa Anae Gharamia Ni Nan Mbona Unaionea Ubahili Pesa Ambayo huitolei Jasho Wee Njoo Ujue Nakuitia Nin..??

Nikapiga Moyo Konde Nikaenda Nilipo Fika Reception Nikauliza Wakaniekeza Kwa Bahat Nzur Aliacha magizo Pale Reception Ivyo sikuangaika Sana

Kimbembe Ndan Baada Ya Kuingia Nikamkuta Yule Mama Kavaa Taulo Nyeupe Zile Za Hotel Na Ile Rangi Yake Ya Fedha Walai Nakwambien Nilihisi Mwil Umepigwa Na Ganzi

Akaniambia Wew Mtu Mzima Ninacho Stuka Nin Nitulie Nikawa Nimetulia Tuu Kwenye Kochi Nikimsikilizia Ataniambia Nin

Baada Ya Hapo Akaanza Kunionyesha Dalili Zote Kuwa ananitaka Kimapenz Kiukweri Nirijaribu Kumwambia Kuwa Namuheshim Ivyo Tusivunje Heshima Tuliyo Peana Tangu Awali

Nikiri Uyu Mama Anapesa Nyingi Tuu....!!!

Mama Alikuwa akilia sana mule Room Akidai Kuwa Ni Lin Ataoana Furaha Ya Mapenz Mbona Ananyanyasikia Kias Ichi Mi Nikamwambia Kuwa siwez Tembea Na Mke Wa Mtu Istoshe Mim Na Yeye Tunaeshimiana Sana

Wakuu Ngoja Nifupishe Hii Story Uyu Mama Mume Wake Alikuwa Ni Mkurugenzi Katika Ofisi Fran Iv Baada Ya Mume Wake Kupata Visanga Vya Uncle Magu Mume Amekuwa Kama aki Perform Chin Ya Kiwango Kutokana Na Stress Za cheo Kushuka

Maza Ananibembeleza Sana Kuwa Niwe Nae

Binafsi Mim Nina Hofu Na Mke Wa Mtu Wadau..!!

Kingine kinacho Nishangaza Leo Jion Alinitumia Kias Fran Iv Cha pesa Katika Account Yangu Na Kuniambia Kuwa Nitumie Tuu Iyo pesa

Wadau Kweri Itakuwa Sahihi Mim Kutembea Na uyu Mama Jaman...!!!!
Unaonekana hujamaliza darasa LA Saba, uandishi wako unanifanya niwaze hivyo[emoji2] [emoji2]
 
Habar Za Mida Washika Dau

Siku Mbili Tatu Zilizopita Niliyumba Kiuchumi Kabisa Yan Hari Ilikuwa Mbaya Mbaya Kabisa Kiuchum

Nikiwa Maeneo Fran Iv Katikati Ya Jiji Wife Alinipigia Na Kuniambia Nikirud Nijitahid Nirud Na Mahitaj Muhim Ya Nyumban

Kichwa Kiliniuma Sana Wadau Kwan Nilikuwa Sina Kitu Nipo Empty Mbaya Zaid Kuna Mambo Fran Iv Ya Kifamily Yalitokea Upande Wa Wife Ivyo Kukawa na Mchango Hapa Wife Alikuwa Akinitegemea Mim

Baada Ya Kuumiza Kichwa Kwa Sana Ilinibid Nianze Kutafuta Ndugu Na Jamaa Na Marafiki Nilio Nao Karibu Kuwaomba Msaada Kwa Bahati Mbaya Zaid Kira Niliye Kuwa Namgusa Kumwambia Hili Swala Wengi Walianiambia Hawapo Vzr Kwa Muda Huo Kiuchum Ivyo Niwe Na Subra May B January Mwanzon Wengine Wa walikuwa Katika Mazingira Ambayo Sio Rafiki

Kutokana Na Mim Kuwa Na Uhitaji Mkubwa Ndipo Nilipo Kumbuka Kuwa Kuna Mama Fran Iv Nilikutana Nae Humu Humu Jf Tumekuwa Marafik Wa Muda Tuu Tunachat Tuna Piga Soga Pamoja Ila Kira Mmoja Yupo Na Family Yake Na Tunajuana Kuwa Kira Mtu Ana Family

Ilinibid Nifikie Hatua Ya Kumwambia Uyu Mama Hili Tatizo Ambalo lilikuwa Likinikabili
Kikubwa Kilicho Kuwa Kikinisumbua Ni Uhitaji Wa Chakula Nyumban Mambo Mengine Sikuyapa Kipaumbele

Baada Ya Kumwambia Uyu Mama Akasema Nashida Na Sh Ngap Na Nipo Wap?? Nikamuelekeza Sehem Nilipo Na Kuja Kwa Haraka Baada Ya Hapo Tulipata Wasaa Wa Kukaa Katika Restaurant Fran Iv Maeneo Ya Mjin Na Kuanza Kupiga Soga Mbili Tatu Baada Ya Hapo Uyu Bibie Alinipa Kias Fran Iv Ambacho Siku Nakiwaza Kama Kweri Atanisaidia Nilimshukuru Sana Uyu Bibie

Ila Baada Ya Hapo Akaniambia Jion Naomba Tuonane Nikamuuliza Wap??

Akaniambia Atanijukisha Nikaitikia Tuu Sawa

Wadau Jion Ilifika Mim Nikiwa Nasaidiana Na Wife Kupanga Baadhi Ya Vyakula Ndan Na Kumwambia Wife Kuwa Kwa Sasa Pesa Sina Ivyo Pesa Nitakayo Kuwa Namuachia Aitumie Kwa Uangalifu Mkubwa Vitu Visivyo Na Maana Tuviache Wife Tulielewana Nae Vzr Tuu

Jion Yule Mama Akaanza Kunipigia Na Kuanza Kuniambia Nipo Wap Nikamjib Nipo Home Akanielekeza Katika Moja Ya Hotel Kubwa Tuu Hapa Nchin Nikamwambia Kwema Lakin Huko kwann Tunatiana Hotelin Kwann Tusikae Katika restaurant Yeyote Ile Akaniambia Kwan Pesa Anae Gharamia Ni Nan Mbona Unaionea Ubahili Pesa Ambayo huitolei Jasho Wee Njoo Ujue Nakuitia Nin..??

Nikapiga Moyo Konde Nikaenda Nilipo Fika Reception Nikauliza Wakaniekeza Kwa Bahat Nzur Aliacha magizo Pale Reception Ivyo sikuangaika Sana

Kimbembe Ndan Baada Ya Kuingia Nikamkuta Yule Mama Kavaa Taulo Nyeupe Zile Za Hotel Na Ile Rangi Yake Ya Fedha Walai Nakwambien Nilihisi Mwil Umepigwa Na Ganzi

Akaniambia Wew Mtu Mzima Ninacho Stuka Nin Nitulie Nikawa Nimetulia Tuu Kwenye Kochi Nikimsikilizia Ataniambia Nin

Baada Ya Hapo Akaanza Kunionyesha Dalili Zote Kuwa ananitaka Kimapenz Kiukweri Nirijaribu Kumwambia Kuwa Namuheshim Ivyo Tusivunje Heshima Tuliyo Peana Tangu Awali

Nikiri Uyu Mama Anapesa Nyingi Tuu....!!!

Mama Alikuwa akilia sana mule Room Akidai Kuwa Ni Lin Ataoana Furaha Ya Mapenz Mbona Ananyanyasikia Kias Ichi Mi Nikamwambia Kuwa siwez Tembea Na Mke Wa Mtu Istoshe Mim Na Yeye Tunaeshimiana Sana

Wakuu Ngoja Nifupishe Hii Story Uyu Mama Mume Wake Alikuwa Ni Mkurugenzi Katika Ofisi Fran Iv Baada Ya Mume Wake Kupata Visanga Vya Uncle Magu Mume Amekuwa Kama aki Perform Chin Ya Kiwango Kutokana Na Stress Za cheo Kushuka

Maza Ananibembeleza Sana Kuwa Niwe Nae

Binafsi Mim Nina Hofu Na Mke Wa Mtu Wadau..!!

Kingine kinacho Nishangaza Leo Jion Alinitumia Kias Fran Iv Cha pesa Katika Account Yangu Na Kuniambia Kuwa Nitumie Tuu Iyo pesa

Wadau Kweri Itakuwa Sahihi Mim Kutembea Na uyu Mama Jaman...!!!!
Kira=kila
Kweri=kweli
 
Shida kubwa watu wengi ni maboya sana
MTU kaomba msaada then ukaa unamchana mwenzako , kama unaona kafanya ovyo so bora upite tu bila kusena chochote.
Nyambafuuuu
 
We ni mwanaume bana ulitakiwa uyatatue kama mwanaume na si kuyaleta humu. Sasa akisoma huu Uzi unafikiri atajiskiaje? Ataona unamdhalilisha. Kweli umefanya kitendo cha kishujaa lakini kama humtaki unamwambia tu humtaki basi na si kumfanyia hivi. ILA ni ukweli mwanamke usipomgonga vizuri atakimbia tu kwa MTU maana pale anakua sio yeye kuna kitu kinamuendesha na maushauri anayopata na anavyowaona wenzie wanafanya. Labda umpate mcha Mungu. Wanaume tujitahidi kugonga wake zetu watosheke hata kama tunastress. Labda kama unaumwa ndo atakuvumilia.
 
Back
Top Bottom