Yaliyo Nikuta Week Hii

Yaliyo Nikuta Week Hii

Sidhan Kama Kuna Ubaya....!!!!

Ubaya Unakuja Kama Nimeweka Wazi Kabisa Majina Yake

Na Kumbuka Huo Ni Ukweri Kuwa Mim Ni Mume Wa Mtu Na Yeye anafaham Hilo So Sidhan kama Nimefanya Makosa Kuleta Humu Uzur Hakuna Sehem Niliyo Taja Jina Lolote La Mhusika
Hujataja jina unafikiri akisoma thread yako hawezi kutambua kwamba ni true? Ulimaliza mchezo ile siku
 
Yaani wewe mwenyewe kwa akili yako umeshindwa kuelewa kama umkubali ama umkatae. Na hapo kuna mwanamke yuko nyumbani anaita mume wangu anapika na kupakua chaa ama kweli wanawake tuna kazi
 
Habar Za Mida Washika Dau

Siku Mbili Tatu Zilizopita Niliyumba Kiuchumi Kabisa Yan Hari Ilikuwa Mbaya Mbaya Kabisa Kiuchum

Nikiwa Maeneo Fran Iv Katikati Ya Jiji Wife Alinipigia Na Kuniambia Nikirud Nijitahid Nirud Na Mahitaj Muhim Ya Nyumban

Kichwa Kiliniuma Sana Wadau Kwan Nilikuwa Sina Kitu Nipo Empty Mbaya Zaid Kuna Mambo Fran Iv Ya Kifamily Yalitokea Upande Wa Wife Ivyo Kukawa na Mchango Hapa Wife Alikuwa Akinitegemea Mim

Baada Ya Kuumiza Kichwa Kwa Sana Ilinibid Nianze Kutafuta Ndugu Na Jamaa Na Marafiki Nilio Nao Karibu Kuwaomba Msaada Kwa Bahati Mbaya Zaid Kira Niliye Kuwa Namgusa Kumwambia Hili Swala Wengi Walianiambia Hawapo Vzr Kwa Muda Huo Kiuchum Ivyo Niwe Na Subra May B January Mwanzon Wengine Wa walikuwa Katika Mazingira Ambayo Sio Rafiki

Kutokana Na Mim Kuwa Na Uhitaji Mkubwa Ndipo Nilipo Kumbuka Kuwa Kuna Mama Fran Iv Nilikutana Nae Humu Humu Jf Tumekuwa Marafik Wa Muda Tuu Tunachat Tuna Piga Soga Pamoja Ila Kira Mmoja Yupo Na Family Yake Na Tunajuana Kuwa Kira Mtu Ana Family

Ilinibid Nifikie Hatua Ya Kumwambia Uyu Mama Hili Tatizo Ambalo lilikuwa Likinikabili
Kikubwa Kilicho Kuwa Kikinisumbua Ni Uhitaji Wa Chakula Nyumban Mambo Mengine Sikuyapa Kipaumbele

Baada Ya Kumwambia Uyu Mama Akasema Nashida Na Sh Ngap Na Nipo Wap?? Nikamuelekeza Sehem Nilipo Na Kuja Kwa Haraka Baada Ya Hapo Tulipata Wasaa Wa Kukaa Katika Restaurant Fran Iv Maeneo Ya Mjin Na Kuanza Kupiga Soga Mbili Tatu Baada Ya Hapo Uyu Bibie Alinipa Kias Fran Iv Ambacho Siku Nakiwaza Kama Kweri Atanisaidia Nilimshukuru Sana Uyu Bibie

Ila Baada Ya Hapo Akaniambia Jion Naomba Tuonane Nikamuuliza Wap??

Akaniambia Atanijukisha Nikaitikia Tuu Sawa

Wadau Jion Ilifika Mim Nikiwa Nasaidiana Na Wife Kupanga Baadhi Ya Vyakula Ndan Na Kumwambia Wife Kuwa Kwa Sasa Pesa Sina Ivyo Pesa Nitakayo Kuwa Namuachia Aitumie Kwa Uangalifu Mkubwa Vitu Visivyo Na Maana Tuviache Wife Tulielewana Nae Vzr Tuu

Jion Yule Mama Akaanza Kunipigia Na Kuanza Kuniambia Nipo Wap Nikamjib Nipo Home Akanielekeza Katika Moja Ya Hotel Kubwa Tuu Hapa Nchin Nikamwambia Kwema Lakin Huko kwann Tunatiana Hotelin Kwann Tusikae Katika restaurant Yeyote Ile Akaniambia Kwan Pesa Anae Gharamia Ni Nan Mbona Unaionea Ubahili Pesa Ambayo huitolei Jasho Wee Njoo Ujue Nakuitia Nin..??

Nikapiga Moyo Konde Nikaenda Nilipo Fika Reception Nikauliza Wakaniekeza Kwa Bahat Nzur Aliacha magizo Pale Reception Ivyo sikuangaika Sana

Kimbembe Ndan Baada Ya Kuingia Nikamkuta Yule Mama Kavaa Taulo Nyeupe Zile Za Hotel Na Ile Rangi Yake Ya Fedha Walai Nakwambien Nilihisi Mwil Umepigwa Na Ganzi

Akaniambia Wew Mtu Mzima Ninacho Stuka Nin Nitulie Nikawa Nimetulia Tuu Kwenye Kochi Nikimsikilizia Ataniambia Nin

Baada Ya Hapo Akaanza Kunionyesha Dalili Zote Kuwa ananitaka Kimapenz Kiukweri Nirijaribu Kumwambia Kuwa Namuheshim Ivyo Tusivunje Heshima Tuliyo Peana Tangu Awali

Nikiri Uyu Mama Anapesa Nyingi Tuu....!!!

Mama Alikuwa akilia sana mule Room Akidai Kuwa Ni Lin Ataoana Furaha Ya Mapenz Mbona Ananyanyasikia Kias Ichi Mi Nikamwambia Kuwa siwez Tembea Na Mke Wa Mtu Istoshe Mim Na Yeye Tunaeshimiana Sana

Wakuu Ngoja Nifupishe Hii Story Uyu Mama Mume Wake Alikuwa Ni Mkurugenzi Katika Ofisi Fran Iv Baada Ya Mume Wake Kupata Visanga Vya Uncle Magu Mume Amekuwa Kama aki Perform Chin Ya Kiwango Kutokana Na Stress Za cheo Kushuka

Maza Ananibembeleza Sana Kuwa Niwe Nae

Binafsi Mim Nina Hofu Na Mke Wa Mtu Wadau..!!

Kingine kinacho Nishangaza Leo Jion Alinitumia Kias Fran Iv Cha pesa Katika Account Yangu Na Kuniambia Kuwa Nitumie Tuu Iyo pesa

Wadau Kweri Itakuwa Sahihi Mim Kutembea Na uyu Mama Jaman...!!!!
Acha uongo na wewe kah! Yaani uingie hotelini mko wawili na mwanamke tena uliyesema ni rangi ya dhahabu mwanaume uliyekamilika umuache? Pili umesema yuko humu na ulimkatalia kisa unamheshimu unageweza kuandika haya na yeye yuko humu humu? Uongo sio mzuri mwisho wa mwaka huu
 
porojo kama porojo nyingine, kulikuwa na umuhimu gani kutaja uyo mazaa yupo humu (hapa una lengo lako)
 
Mkuu kutokana na maelezo yako huyu mama yupo humu, atajisikiaje baada ya wewe kuja kumuanika humu?

Nadhani ilikua busara kukaa kimya kama ni kumkataa au kumkubali ungeamua kimya kimya.

Upande mwingine nahisi hii story yako ni chai sijui kwanini.
Point....

Sasa kama una msimamo kweli wa kutotoka na mke wa mtu haikuwa na haja ya kumuanika humu, mbona yeye hajakuanika ulivompiga mzinga? Mwanaume wa dar [emoji23]
 
Habar Za Mida Washika Dau

Siku Mbili Tatu Zilizopita Niliyumba Kiuchumi Kabisa Yan Hari Ilikuwa Mbaya Mbaya Kabisa Kiuchum

Nikiwa Maeneo Fran Iv Katikati Ya Jiji Wife Alinipigia Na Kuniambia Nikirud Nijitahid Nirud Na Mahitaj Muhim Ya Nyumban

Kichwa Kiliniuma Sana Wadau Kwan Nilikuwa Sina Kitu Nipo Empty Mbaya Zaid Kuna Mambo Fran Iv Ya Kifamily Yalitokea Upande Wa Wife Ivyo Kukawa na Mchango Hapa Wife Alikuwa Akinitegemea Mim

Baada Ya Kuumiza Kichwa Kwa Sana Ilinibid Nianze Kutafuta Ndugu Na Jamaa Na Marafiki Nilio Nao Karibu Kuwaomba Msaada Kwa Bahati Mbaya Zaid Kira Niliye Kuwa Namgusa Kumwambia Hili Swala Wengi Walianiambia Hawapo Vzr Kwa Muda Huo Kiuchum Ivyo Niwe Na Subra May B January Mwanzon Wengine Wa walikuwa Katika Mazingira Ambayo Sio Rafiki

Kutokana Na Mim Kuwa Na Uhitaji Mkubwa Ndipo Nilipo Kumbuka Kuwa Kuna Mama Fran Iv Nilikutana Nae Humu Humu Jf Tumekuwa Marafik Wa Muda Tuu Tunachat Tuna Piga Soga Pamoja Ila Kira Mmoja Yupo Na Family Yake Na Tunajuana Kuwa Kira Mtu Ana Family

Ilinibid Nifikie Hatua Ya Kumwambia Uyu Mama Hili Tatizo Ambalo lilikuwa Likinikabili
Kikubwa Kilicho Kuwa Kikinisumbua Ni Uhitaji Wa Chakula Nyumban Mambo Mengine Sikuyapa Kipaumbele

Baada Ya Kumwambia Uyu Mama Akasema Nashida Na Sh Ngap Na Nipo Wap?? Nikamuelekeza Sehem Nilipo Na Kuja Kwa Haraka Baada Ya Hapo Tulipata Wasaa Wa Kukaa Katika Restaurant Fran Iv Maeneo Ya Mjin Na Kuanza Kupiga Soga Mbili Tatu Baada Ya Hapo Uyu Bibie Alinipa Kias Fran Iv Ambacho Siku Nakiwaza Kama Kweri Atanisaidia Nilimshukuru Sana Uyu Bibie

Ila Baada Ya Hapo Akaniambia Jion Naomba Tuonane Nikamuuliza Wap??

Akaniambia Atanijukisha Nikaitikia Tuu Sawa

Wadau Jion Ilifika Mim Nikiwa Nasaidiana Na Wife Kupanga Baadhi Ya Vyakula Ndan Na Kumwambia Wife Kuwa Kwa Sasa Pesa Sina Ivyo Pesa Nitakayo Kuwa Namuachia Aitumie Kwa Uangalifu Mkubwa Vitu Visivyo Na Maana Tuviache Wife Tulielewana Nae Vzr Tuu

Jion Yule Mama Akaanza Kunipigia Na Kuanza Kuniambia Nipo Wap Nikamjib Nipo Home Akanielekeza Katika Moja Ya Hotel Kubwa Tuu Hapa Nchin Nikamwambia Kwema Lakin Huko kwann Tunatiana Hotelin Kwann Tusikae Katika restaurant Yeyote Ile Akaniambia Kwan Pesa Anae Gharamia Ni Nan Mbona Unaionea Ubahili Pesa Ambayo huitolei Jasho Wee Njoo Ujue Nakuitia Nin..??

Nikapiga Moyo Konde Nikaenda Nilipo Fika Reception Nikauliza Wakaniekeza Kwa Bahat Nzur Aliacha magizo Pale Reception Ivyo sikuangaika Sana

Kimbembe Ndan Baada Ya Kuingia Nikamkuta Yule Mama Kavaa Taulo Nyeupe Zile Za Hotel Na Ile Rangi Yake Ya Fedha Walai Nakwambien Nilihisi Mwil Umepigwa Na Ganzi

Akaniambia Wew Mtu Mzima Ninacho Stuka Nin Nitulie Nikawa Nimetulia Tuu Kwenye Kochi Nikimsikilizia Ataniambia Nin

Baada Ya Hapo Akaanza Kunionyesha Dalili Zote Kuwa ananitaka Kimapenz Kiukweri Nirijaribu Kumwambia Kuwa Namuheshim Ivyo Tusivunje Heshima Tuliyo Peana Tangu Awali

Nikiri Uyu Mama Anapesa Nyingi Tuu....!!!

Mama Alikuwa akilia sana mule Room Akidai Kuwa Ni Lin Ataoana Furaha Ya Mapenz Mbona Ananyanyasikia Kias Ichi Mi Nikamwambia Kuwa siwez Tembea Na Mke Wa Mtu Istoshe Mim Na Yeye Tunaeshimiana Sana

Wakuu Ngoja Nifupishe Hii Story Uyu Mama Mume Wake Alikuwa Ni Mkurugenzi Katika Ofisi Fran Iv Baada Ya Mume Wake Kupata Visanga Vya Uncle Magu Mume Amekuwa Kama aki Perform Chin Ya Kiwango Kutokana Na Stress Za cheo Kushuka

Maza Ananibembeleza Sana Kuwa Niwe Nae

Binafsi Mim Nina Hofu Na Mke Wa Mtu Wadau..!!

Kingine kinacho Nishangaza Leo Jion Alinitumia Kias Fran Iv Cha pesa Katika Account Yangu Na Kuniambia Kuwa Nitumie Tuu Iyo pesa

Wadau Kweri Itakuwa Sahihi Mim Kutembea Na uyu Mama Jaman...!!!!
Kama ni mwanifu. Usimsaliti mkeo sababu ya hiyo pesa. Huyo mama ni pepo kabisa atakuletea matatizo kwenye ndoa yako,kama ni hiyo pesa jitahidi umrudishie mapema coz ndio kakufunga nayo. Kuwa makini kijana
 
nashangaa uko nae room af hujamaliza kazi...vitu vingine sio vya kuomba msaada we ungeleta t story ya matukio yote na jinsi ulivomaliza kazi,,....thread ingekuwa nimemkojoza fulani baada ya kunitaka kisa kanipam msaada,..sio unakuja kuleta ei oo nifanyeje mara sijui umemkimbia mara unauliza kama vema au si vema
 
Back
Top Bottom