M MULIKIO Member Joined Sep 25, 2011 Posts 6 Reaction score 0 Sep 26, 2011 #1 Nimekuja wandugu, Tuepushe Mihemuko. Tukitaka hoja zetu zidumu na kuacha mnyororo wa historia isiyo laumiwa tusimame katika ukweli. Tusiogope polisi katika kusema ukweli bali tumuogope MwenyeziMungu ambaye hutuona tukiwa hadharani na mafichoni!
Nimekuja wandugu, Tuepushe Mihemuko. Tukitaka hoja zetu zidumu na kuacha mnyororo wa historia isiyo laumiwa tusimame katika ukweli. Tusiogope polisi katika kusema ukweli bali tumuogope MwenyeziMungu ambaye hutuona tukiwa hadharani na mafichoni!
Mzee Platinum Member Joined Feb 2, 2011 Posts 13,620 Reaction score 5,868 Sep 26, 2011 #2 Karibu sana.
Ulimakafu JF-Expert Member Joined Mar 18, 2011 Posts 31,960 Reaction score 13,935 Sep 26, 2011 #3 Karibu sana mkuu.
Mamndenyi Platinum Member Joined Apr 11, 2011 Posts 44,689 Reaction score 64,737 Sep 26, 2011 #4 karibu umekuja na mbwembwe kwelikweli.
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Sep 26, 2011 #5 Karibu.
Mshume Kiyate JF-Expert Member Joined Feb 27, 2011 Posts 6,764 Reaction score 908 Sep 26, 2011 #6 Karibu sana
feis buku JF-Expert Member Joined Aug 29, 2011 Posts 2,341 Reaction score 678 Sep 27, 2011 #7 mmmh! kazi imeanza!karibu