Yahaya kiboko,kumbe hata hilo jina sio lake


W

wajojo

Senior Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
156
Likes
1
Points
0
Age
27
W

wajojo

Senior Member
Joined Apr 29, 2013
156 1 0
Duh,aiseeh kweli huyu jamaa KARUBANDIKA,anakoishi hajulikani,kazi yake kupiga mizinga tuu,ukimuona jinsi anavyovaa huwez mdhania,jamaa ana fix nyingi,anajifanya anafanya kazi usalama wa taifa,kumbe karubandika wa mujini,yahaya mbaya,yaani nimechoka pale nilipokuja kujua kumbe hata hilo jina la YAHAYA siyo jina lake halis,hivi jina lake halisi unadhani ni nani???
 
N

ngoshas

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
707
Likes
10
Points
0
N

ngoshas

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
707 10 0
Mi celewi hadi Leo, inakuaje mtu anakutangazia Ni usalama WA taifa unamkubalia fasta wakati usalama wenyewe hata ukimkamata red handed anakataa
 
W

wajojo

Senior Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
156
Likes
1
Points
0
Age
27
W

wajojo

Senior Member
Joined Apr 29, 2013
156 1 0
Mi celewi hadi Leo, inakuaje mtu anakutangazia Ni usalama WA taifa unamkubalia fasta wakati usalama wenyewe hata ukimkamata red handed anakataa
Watu wa fix,wakina karubandira wa mujini
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,082
Likes
16,612
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,082 16,612 280
kwakweli ni ngumu kumjua hayha.
 

Forum statistics

Threads 1,274,218
Members 490,631
Posts 30,505,044