Yah: Kuanzishwa kikundi cha MSUTO cha MKODOBWE!!!!!!!!!


Zinduna

Zinduna

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Messages
2,381
Points
1,500
Zinduna

Zinduna

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2011
2,381 1,500
Wana Chit Chat
Nawasalimu, habari za kutwa.

Kutokana na maombi ya wana chiti chat wengi kuomba ngoma ya msuto ya MKODOBWE, nimeona ni vyema sasa ngoma hiyo ikarasimishwa hapa chit chat ili kupunguza majungu na umbea kwa baadhi ya watu humu jukwaani.

Jamani kuna mijanadume mimbea kha! Hata sijui wamelishwa kitu gani sijui.

Sasa basi, hapa chini ifuatayo ni timu nzima ya msuto ya MKODOBWE:

Kungwi: Madame B
Manju: cacico
Mpiga zumari: snowhite
Mpiga kigoma cha Kilugwai: Kipipi
Mpiga Mbeta: charminglady
Mpiga nyanga: Ciello
Mpiga chapuo: lara 1
Mpiga filimbi: Preta
Wa kuchagiza: sweetlady

Kwa upande wa vigelegele watakuwepo hawa wafuatao: Asnam, Nyamayao, gfsonwin, @FP, Remmy, Smile, marejesho, MadameX, FirstLady 1 na shogangu Lisa

Natoa tahadhari kwa hawa wafuatao maana mienendo yao sio mizuri hapa Chit chat kwa kuchapa umbea na wajiangalie goma la MKODOBWE lisije kuwaangukia
Yo Yo, manoah, platozoom, na Baba V
Nicas Mtei atakuwa kwenye kitengo cha usafiri akishirikiana na @C6


Sitaki Maswali

ALAMSIKI.
 
Last edited by a moderator:
Zinduna

Zinduna

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Messages
2,381
Points
1,500
Zinduna

Zinduna

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2011
2,381 1,500
Kwa wale wanaume wanaopenda kujiunga na kikundi hiki watume maombi yao kwa snowhite mie wani CC tu
 
Last edited by a moderator:
Zinduna

Zinduna

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Messages
2,381
Points
1,500
Zinduna

Zinduna

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2011
2,381 1,500
Na pia wanawake ambao wako interested wanaweza kujiuga kwa kuwasiliana na Madame B, mie wani copy tu
 
Last edited by a moderator:
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,388
Points
2,000
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,388 2,000
Natoa tahadhari kwa hawa wafuatao maana mienendo yao sio mizuri hapa Chit chat kwa kuchapa umbea na wajiangalie goma la MKODOBWE lisije kuwaangukia
Yo Yo, manoah, platozoom, na Baba V
Sitaki Maswali

ALAMSIKI.
Li Bishanga limekosekana? Haiwezekani aisee.
 
Last edited by a moderator:
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined
Aug 2, 2012
Messages
15,776
Points
2,000
snowhite

snowhite

JF-Expert Member
Joined Aug 2, 2012
15,776 2,000
Kwa wale wanaume wanaopenda kujiunga na kikundi hiki watume maombi yao kwa snowhite mie wani CC tu
tena waambie waweke kabisa na uzoefu wao
kuwa walishawahi kusuta watu wangap!
wana kamusi ya mishushuo kiasi gani?
waseme kabisa!bila hivo wala sitahangaika kukuCC manake ntakuwa nishajua kuwa hawana vigezo!
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,160
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,160 2,000
Shoga me nataka nianze na huyo manoah,
amezidi kunifatilia kwenye ndoa yangu.
Kama ananitaka si aweke wazi?

Yani nataka mwaka huu ukiisha tuwe tuweshawasuta mijanaume yooote mimbea ya humu CC.
Watanunaje sasa!
 
Last edited by a moderator:
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
hahahah hii kali....mie nadhani tuanze na eliah kwani anapita humu jukwaani akinichafua eti nilimhonga lundenga....wakati miye sina cha kuhonga...cherry Zinduna anawasilisha wazo...
 
Last edited by a moderator:
Zinduna

Zinduna

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Messages
2,381
Points
1,500
Zinduna

Zinduna

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2011
2,381 1,500
Li Bishanga limekosekana? Haiwezekani aisee.
Huyo Bishanga sitaki kumuona kwenye huu uzi maana ni ana umbea huyo sijaona mfanowe
Pamoja na kumsuta lakini bado yumo tu, kazi yake kukaanga mbuyu, kuwachia wenye meno watafune Loooooo!!!!
 
Last edited by a moderator:
Zinduna

Zinduna

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Messages
2,381
Points
1,500
Zinduna

Zinduna

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2011
2,381 1,500
tena waambie waweke kabisa na uzoefu wao
kuwa walishawahi kusuta watu wangap!
wana kamusi ya mishushuo kiasi gani?
waseme kabisa!bila hivo wala sitahangaika kukuCC manake ntakuwa nishajua kuwa hawana vigezo!
Pia tunataka sifa ya kwanza wajue KUJISHETUA, maana msuto mtamu huambatana na kujishetua bibi
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Afu Zinduna jiangalie,tangu lini kutongoza ni umbea
 
Last edited by a moderator:
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
hahahahah mchane mchane....mamito njoo PM nikunongo'neze jambo...
Shoga me nataka nianze na huyo manoah,
amezidi kunifatilia kwenye ndoa yangu.
Kama ananitaka si aweke wazi?

Yani nataka mwaka huu ukiisha tuwe tuweshawasuta mijanaume yooote mimbea ya humu CC.
Watanunaje sasa!
 
Zinduna

Zinduna

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Messages
2,381
Points
1,500
Zinduna

Zinduna

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2011
2,381 1,500
hahahah hii kali....mie nadhani tuanze na eliah kwani anapita humu jukwaani akinichafua eti nilimhonga lundenga....wakati miye sina cha kuhonga...cherry Zinduna anawasilisha wazo...
Tena huyo Eliah nilisahau kumtaja, sijui ni mwanga, heee, yaani mie binti Zimkaya nikamsahau huyu Baradhuli!
Naye lazima awemo huyo
 
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,160
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,160 2,000
Na pia wanawake ambao wako interested wanaweza kujiuga kwa kuwasiliana na Madame B, mie wani copy tu
Waambie waambie hao wanaume wanaopenda mbunye za dezo.
Starehe gharama jamani.
Nigharamie ili nikufikirie,msipende vya dezo.
Mtakufa nyie wanaume.

Haya wanawake njooni nafasi ziko wazi.
 
Last edited by a moderator:
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,495
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,495 1,250
Shoga me nataka nianze na huyo manoah,
amezidi kunifatilia kwenye ndoa yangu.
Kama ananitaka si aweke wazi?

Yani nataka mwaka huu ukiisha tuwe tuweshawasuta mijanaume yooote mimbea ya humu CC.
Watanunaje sasa!
wewe nawe ndimu kweli, akutake nani sura yenyewe hiyo nitonye mrembo,yaani ukipishana na mwanaume njiani basi kakutaka
 
Last edited by a moderator:
Zinduna

Zinduna

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Messages
2,381
Points
1,500
Zinduna

Zinduna

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2011
2,381 1,500
Hebu Madame B endeleza mkodobwe mie nenda kutabawali kwanza
 
Last edited by a moderator:
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined
Apr 9, 2012
Messages
28,160
Points
2,000
Madame B

Madame B

Verified Member
Joined Apr 9, 2012
28,160 2,000
hahahahah mchane mchane....mamito njoo PM nikunongo'neze jambo...
Ndo nawachana hapa.
Wanajifanya wamesinzia,kumbe sikio moja liko wazi kama lango la Polisi.
Baba V yuko hewani jamani,
Tumtume akawaamshe wenzake. Wasijitie wamelala hapa,leo ni mnyambo mpaka lyamba.
Ione mijuso yao.

Shoga naja PM,Si unajua umbea mtamu?
 
Last edited by a moderator:
Lucas

Lucas

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2011
Messages
2,457
Points
1,225
Lucas

Lucas

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2011
2,457 1,225
mh! Mungu atusaidie! sasa sijui na sie tuanzishe kikundi cha wakaka wasiofungamana na upande wowote!
 
kyanaKyoMuhaya

kyanaKyoMuhaya

JF-Expert Member
Joined
Jul 8, 2012
Messages
1,953
Points
1,225
kyanaKyoMuhaya

kyanaKyoMuhaya

JF-Expert Member
Joined Jul 8, 2012
1,953 1,225
Madame B;
MImi NAJIUNGA kwa ajili ya KUMSUTA Baba V.

CC: Zinduna
 

Forum statistics

Threads 1,283,849
Members 493,850
Posts 30,802,923
Top