Yaani wananchi ni kama wanachokozwaa

Yaani wananchi ni kama wanachokozwaa

a0d10459-4849-4f08-91f1-a82f83e4149a.jpeg
 
Yule ni Tetere au njiwa
Ila kumbuka kumtangaza afisa kipenyo ni kosa kisheria 😀😀😀😀😀😀
Hii ni Sheria yao iliyofanyiwa marekebisho mwaka 2023.
Itakuwa nimekosea kuandika, ngoja nofute
 
kuna dhoruba mbele kumbuka kabla ya october hasira za jamii zilipandishwa namna hii hii ghafla wote tunawaza kwa umoja tunareact sawa...
ni michezo tu bahati mbaya tupo busy kuona
 
Back
Top Bottom