Ya Mbunge Rev. Rwakatare ni Kweli?


mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,166
Likes
2,010
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,166 2,010 280
Nimeshutushwa sana na tuhuma za mbunge wetu wa kuteuliwa Mama Gratruda Rwakatare kuhusu undani wake kutoka katika gazti la kufuatilia mambo ya watu Binafsi yaani ya Udaku yanayotoka Kila ijumaa ikimuhusisha Rev. G. Rwakatare na ndoa yake, ikidaiwa kuwa yeye uishi bila mme na anawajibikaje kushawishi Umma na waumini wake kufuata maadili mema hasa kusuruhisha ndoa wakati ya kwake ilimshinda?
Mwenye hoja karibuni
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,596
Likes
1,526
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,596 1,526 280
Anaitwa Mchungaji Dakta Getrude Rwakatare. Udakta wa kuokoteza. Waumini wake wote ni matajiri/mafisadi.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
16
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 16 135
Nimeshutushwa sana na tuhuma za mbunge wetu wa kuteuliwa Mama Gratruda Rwakatare kuhusu undani wake kutoka katika gazti la kufuatilia mambo ya watu Binafsi yaani ya Udaku yanayotoka Kila ijumaa ikimuhusisha Rev. G. Rwakatare na ndoa yake, ikidaiwa kuwa yeye uishi bila mme na anawajibikaje kushawishi Umma na waumini wake kufuata maadili mema hasa kusuruhisha ndoa wakati ya kwake ilimshinda?
Mwenye hoja karibuni
Kwani Na JAMIIFORUM NI sehemu ya udaku?
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,166
Likes
2,010
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,166 2,010 280
Rutashubanyuma
user-online.png
JF Senior Expert Member
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_pos.png
reputation_highpos.png
reputation_highpos.png
reputation_highpos.png
avatar26835_1.gif
Join DateFri Sep 2010Posts3,032Thanks1,233Thanked 994 Times in 383 Posts Rep Power28

Did you find this post helpful?
ha_thumbsup.gif
|
ha_thumbsdn.gif
icon1.png
Re: Mchungaji Rwakatare kudai bilioni 2 kwa kuchafuliwa jina.......


Rwakatare adai fidia ya bil. 2/-


na Mwandishi wetu


amka2.gif
Mchungaji Getrude Rwakatare wa Kanisa la Mikocheni B la Assemblies of God, amelitaka gazeti la KIU kumlipa fidia ya sh bilioni 2, kutokana na kuandika habari ambayo imemshushia hadhi katika jamii. Notisi ya kutaka gazeti hilo lilipe kiasi hicho, imeandikwa na Kampuni ya Mawakili ya Maleta & Ndumbaro ya jijini Dar es Salaam na waliopelekewa ni mmiliki wa gazeti hilo, Kiu Investments Limited na Wachapishaji wa gazeti hilo, Imprint.
"Novemba 26 mwaka 2010, gazeti lako la KIU, lilichapisha habari kwa uongo na kwa makosa na isiyo na ukweli wowote. Habari hiyo ilikuwa na kichwa cha habari cha "Mchungaji Rwakatare Matatani Tena! Ni kwa kuongoza kanisa bila ya kuwa na mume".
Katika notisi hiyo, mawakili hao wametoa siku saba kwa gazeti la KIU, limuombe radhi Mchungaji Rwakatare, kwa kukanusha habari hiyo pamoja na kumlipa fidia hiyo, vinginevyo watalishtaki mahakamani.
Mawakili hao wamesema habari hiyo, ililenga kuipotosha jamii na kuifanya iamini kuwa Mchungaji Rwakatare alikuwa akiwashutumu wanawake kwenda kwenye ofisi za wanaume kuomba mikopo, kitu ambacho Mchungaji Rwakatare hajawahi kufanya.
"Habari hiyo ilikuwa imejaa uongo na upotoshaji; na ililenga kuharibu heshima na hadhi ya mteja wetu na kumletea usumbufu, hasa ukizingatia hadhi kubwa aliyonayo katika jamii," ilieleza ba​
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,392
Likes
467
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,392 467 180
Kama habari ni ya uongo si aseme sasa mumewe ni nani?Sio kwa sababu unatumia jina lake ndo mumeo!
Tumia jina la wazazi wako wa kule moro kama rafudhi yako ilivyo kama umeachana nae acha na jina lake
 
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
524
Likes
66
Points
45
nickname

nickname

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2009
524 66 45
Kwani Na JAMIIFORUM NI sehemu ya udaku?
NI KWELI,na watu wanaokera JF kwa kuleta udaku ni JEYKEYWAUKWELI,Malaria Sugu,KALAMAZOO na DAR ES SALAAM.Hawa watu wananikera kweli kweli :angry:
 
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2008
Messages
1,287
Likes
1
Points
0
M

Malunde-Malundi

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2008
1,287 1 0
kiu ni la shigongo pia? Si watammaliza akshindwa ubunge na bil 2 tena. Mchungaji gani yule ni msanii anaejua kutumia mdomo wake kiimani
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,166
Likes
2,010
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,166 2,010 280
Huyu Mama Mume wake yupo pale karubu na salamander juu ya duka la viatu Bata anashughulika na biashara , Kama Yeye alimtelekeza basi abadilishe Jina asiendelee kutumia jina lake badal yake Mke aliyenaye ndiye anayepaswa kulitumia, je ukizaa na mtu baki ni lazima atumie Jina lake la Ukoo ? kama yeye aliolewa na kuachika ni shariti arudishe jina kwa mmliki halali lisiwe na jumuia
 
K

kayumba

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
654
Likes
5
Points
35
K

kayumba

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
654 5 35
Nimeshutushwa sana na tuhuma za mbunge wetu wa kuteuliwa Mama Gratruda Rwakatare kuhusu undani wake kutoka katika gazti la kufuatilia mambo ya watu Binafsi yaani ya Udaku yanayotoka Kila ijumaa ikimuhusisha Rev. G. Rwakatare na ndoa yake, ikidaiwa kuwa yeye uishi bila mme na anawajibikaje kushawishi Umma na waumini wake kufuata maadili mema hasa kusuruhisha ndoa wakati ya kwake ilimshinda?
Mwenye hoja karibuni

Tatizo nini mkuu, mama anajua matatizo ya ndoa hivyo kuyasuluhisha ni rahisi. And remember that experience is the best teacher!
 
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2009
Messages
12,116
Likes
3,962
Points
280
Jile79

Jile79

JF-Expert Member
Joined May 28, 2009
12,116 3,962 280
Aaaah......haya mambo jamani....watu inaonesha wamefika bei kwa mama rwakatare kwani ana mali za kutosha na wanafikiri anatafuta jibaba la kumpa raha............mkome....mwachieni mali zake naamini hizi ni fitina tu na inawezekana kuna udini ndani yake pia kwani anamiliki vitu vingi sana ........
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,950
Likes
913
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,950 913 280
NI KWELI,na watu wanaokera JF kwa kuleta udaku ni JEYKEYWAUKWELI,Malaria Sugu,KALAMAZOO na DAR ES SALAAM.Hawa watu wananikera kweli kweli :angry:
Umemsahau ze marcopolo
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,166
Likes
2,010
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,166 2,010 280
Tatizo nini mkuu, mama anajua matatizo ya ndoa hivyo kuyasuluhisha ni rahisi. And remember that experience is the best teacher!
Ndoa ndoana yataka uvumilivu sana sasa la uvumilivu liko wapi? je Yeye kama Mwanamke ana hisia? haitaji Mume? kama kanisa lake linafungisha ndoa nani anasimamia je anahubilije wakati wa kuvisha pete maana kuna sehemu ya kuvumilia kwa shida na Raha
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
15,210
Likes
7,675
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
15,210 7,675 280
Mbona wapo wengi ,Sofia Simba, Anne Makinda nk.
 
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,166
Likes
2,010
Points
280
mgt software

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,166 2,010 280
Mbona wapo wengi ,Sofia Simba, Anne Makinda nk.
Hawa si wahubili dini, ni wanasiana ila huyu anavyote siasa na dini , Siasa anaitwa Mheshimiwa Mbunge Dr. Rwakatale, kidini Mchungaji G. Rwakatare
 
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
674
Likes
4
Points
0
S

seniorita

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
674 4 0
lakini si hana mume huyu!!!
I think kuwa na mume au kutokuwa na mume is not an issue for us; maana hayo kweli ni personal life ys mtu na sidhani kama kuna mmoja wetu ambaye personal life yake is 100% free of dark sides; yaani mwenye maisha ambayo ni full of integrity. What really concerns many of us is her role as the so called religious leader but at the same time, supporting politics that has harmed Tanzanians for many years, and also using religion to garner a lot of wealth for her personal benefits, those issues really disturb me, and I think in that respect she has no integrity and she will never earn my respect
 

Forum statistics

Threads 1,237,136
Members 475,449
Posts 29,279,351