Ya kivuitu wa kenya kutokea tanzania?


mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
25
Points
135

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 25 135
M/kiti wa tume ya uchaguzi wa TZ alipoulizwa kwanini matokeo ya urais anayotangaza yanatofautiana na yaliyobandikwa kwenye vituo alijibu kuwa hayo yaliyobandikwa hayajahakikiwa kwani wanaohakiki ni TUME.Je kuhakiki ni kubadilisha tarakimu?Wanaofahamu watujuze.
 

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
336
Points
180

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 336 180
M/kiti wa tume ya uchaguzi wa TZ alipoulizwa kwanini matokeo ya urais anayotangaza yanatofautiana na yaliyobandikwa kwenye vituo alijibu kuwa hayo yaliyobandikwa hayajahakikiwa kwani wanaohakiki ni TUME.Je kuhakiki ni kubadilisha tarakimu?Wanaofahamu watujuze.
Kuna mtu alipata kunambia kuwa kuna sensor fulani inayotambua mtu anaposema UWONGO...Sijui kinauzwa bei gani kifaa hiki, lakini kingesaidia sana endapo tungemuwekea huyu Makame wakati akionge kauli hizi, maana alikuwa anatokwa jasho sana, na uso wake ulionyesha mashaka!!
Lakini uwongo uzeeni ni mbaya sana, maana unaweza kumrudi kwa kumpa pressure yeye mwenyewe, mkastuka anaanguka!
 

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2008
Messages
2,534
Likes
25
Points
135

mmaroroi

JF-Expert Member
Joined May 8, 2008
2,534 25 135
Kuna mtu alipata kunambia kuwa kuna sensor fulani inayotambua mtu anaposema UWONGO...Sijui kinauzwa bei gani kifaa hiki, lakini kingesaidia sana endapo tungemuwekea huyu Makame wakati akionge kauli hizi, maana alikuwa anatokwa jasho sana, na uso wake ulionyesha mashaka!!
Lakini uwongo uzeeni ni mbaya sana, maana unaweza kumrudi kwa kumpa pressure yeye mwenyewe, mkastuka anaanguka!
Mzee mwenyewe kachoka kweli hadi wakati mwingine anakumbushwa mambo kutokana na kusahau wakati anatangaza matokeo.Kwanini alikataza matokeo ya urais kutangazwa kwenye vituo wakati yamebandikwa vituoni?
 

Forum statistics

Threads 1,205,216
Members 457,767
Posts 28,186,053