Xmas song

Xmas song

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Posts
25,419
Reaction score
18,370
X-mas song!

Jingle bells
LG smells
NOKIA go away!
SUMSUNG sucks
IPOD sucks
Blackberry all the way!

OH!

X-mas song!

Jingle bells
LG smells
NOKIA go away!
SUMSUNG sucks
IPOD sucks
Blackberry all the way
​
 
Niambie Mzee wa Totoz,Mshauri wa warembo,Mwenye Bahati na Walimbwende, Dizaini wa bikini,Mtaalam wa vichuchu, Fundi wa kuzama Chumvini,Jemedari wa Vidosho,Mkandarasi wa Sindiria,papaa wa Vimada,Fataki la ukweli,Mzee wa nyonga, Kijana wa allstar,kipenzi Cha Magash,babu Chupi Mpenda viuno ,Mzee wa Rosti Muumini wa dudu,steringi wa kuchomeka, Mwenye Mvuto.
dah watu mnapenda ujiko na sifa kibao.
​
 
Dah mzee wa maujio....naona umekuja ki Jingle Bell.....ahahaha sawa mzee wa.....a.k.a....
 
Niambie Mzee wa Totoz,Mshauri wa warembo,Mwenye Bahati na Walimbwende, Dizaini wa bikini,Mtaalam wa vichuchu, Fundi wa kuzama Chumvini,Jemedari wa Vidosho,Mkandarasi wa Sindiria,papaa wa Vimada,Fataki la ukweli,Mzee wa nyonga, Kijana wa allstar,kipenzi Cha Magash,babu Chupi Mpenda viuno ,Mzee wa Rosti Muumini wa dudu,steringi wa kuchomeka, Mwenye Mvuto.
dah watu mnapenda ujiko na sifa kibao.
​
.winga namba 10 wa tigo
 
Back
Top Bottom