Xenon Bulb

Xenon Bulb

Dengue

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Posts
2,050
Reaction score
1,469
Wandugu ninahitaji xenon bulb. Niko Dar. Mwenye kujua anifahamishe wapi nitapata. Ninapata shida ninapokuwa safarini. Ukiwa nazo unakuwa na uhakika wa safari za mikoani hata usiku unapopata dharura.

ImageUploadedByJamiiForums1383589439.137040.jpg

1) iwe ya aina hii

.ImageUploadedByJamiiForums1383589018.321826.jpg

2) iwe ya aina hii
ImageUploadedByJamiiForums1383589151.501192.jpg

ImageUploadedByJamiiForums1383589165.964176.jpg

ImageUploadedByJamiiForums1383589176.578274.jpg

Nikipata nitashukuru nitakuwa na uhakika na saafari za usiku na nitaepuka manyanyaso ya njiani kutoka kwa madereva wajeuri wanaotumia vibaya taa. Wanawasha full hapa mjini kama wako polini wanawinda.

ImageUploadedByJamiiForums1383589316.447858.jpg

ImageUploadedByJamiiForums1383589359.139010.jpg

ImageUploadedByJamiiForums1383589380.483310.jpg
 
Wandugu ninahitaji xenon bulb. Niko Dar. Mwenye kujua anifahamishe wapi nitapata. Ninapata shida ninapokuwa safarini. Ukiwa nazo unakuwa na uhakika wa safari za mikoani hata usiku unapopata dharura.

View attachment 119716

1) iwe ya aina hii

.View attachment 119709

2) iwe ya aina hii
View attachment 119710

View attachment 119711

View attachment 119712

Nikipata nitashukuru nitakuwa na uhakika na saafari za usiku na nitaepuka manyanyaso ya njiani kutoka kwa madereva wajeuri wanaotumia vibaya taa. Wanawasha full hapa mjini kama wako polini wanawinda.

View attachment 119713

View attachment 119714

View attachment 119715

Nenda mtaa wa lumumba ziko nyingi sana zinategemea na ukubwa na ukali wa mwanga, bei zake zinaanzia laki na ishirini na nzuri ni philips na bosch ndio zinakuwa imara sana.
 
Nenda mtaa wa lumumba ziko nyingi sana zinategemea na ukubwa na ukali wa mwanga, bei zake zinaanzia laki na ishirini na nzuri ni philips na bosch ndio zinakuwa imara sana.

Poa nitafanya hivyo
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom