X boyfriend wako au x girlfriend wako

X boyfriend wako au x girlfriend wako

Hiyo hipo na kweli utokea lakini kwa kwetu Tanzania njaa usababisha wanawake wasikatishe mawasiliano na X wao hata kama yeye ndio kakukataa hilo naushahidi nalo na nimewahi kubadili # mara kadhaa, kwamba anaanzisha relationship na mwingine ukijua ukamshit anakomaa hili umsevu njaa yake.
 
impossible kama ilivo ngumu kushikana mikono na God ana kwa ana.
 
Siku namtema inakua kama sijawahi mjua before. kila kitu kuhusu yeye nafuta na staki mazoea kabisa.SIPENDI UNAFIKI MIMI
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom