X boyfriend wako au x girlfriend wako

X boyfriend wako au x girlfriend wako

Ahsante Profesa J, Majani na Ulamaa mmegusa nnapopataka...

Nami kwenye mtazamo nna jambo nataka kuweka...

Maana kila kukicha EMCEEs wanaongezeka...

Nasema very nice...

Yes, Rap kama dhehebu...

EMCEEs kama wafuasi...

Wingi wa wasanii inaonesha ni Dini safi...

Yaani imekubalika...

Waumini tuko wengi...

Lakini bado nna shaka...

Sijapata uhakika...

Wote tumesadiki?...

Au wengine ni feki mmetumwa kama mamluki...

Maana yake hamna maana...

MnaRap mnavyoRap, mistari imekosa vina...

Yenye vina haina maana...

Na kila mnapokaa mnapenda kusengenyana...

Mnapenda kutetana...

Na mnapenda kulumbana...

Mimi naogopa sana...

Kwa jinsi ninavyoelewa mwishoni mtatukanana...

Ama inawezekana mwishoni mkaja chinjana...

Na wote tunaoRap tuonekane hatuna maana...

Wapi ilipo taarabu?...

Ilikuja kwa kishindo...

Na Wagumu walishahusudu...

Kwa ajili ya malumbano mwishoni ikafa kibudu..
 
Hakuna cha kuongea zaidi ya kukumbushana muliyokuwa mukiyafanya na hivyo kupelekea kuendelea kuyafanya.
Siamini wala sitaamini katika urafiki huo,na hii inavunja mahusiano mengi sana.
 
So if you started with him/her then you are lucky.
 
Dada wa jf mko wapi tunaomba mawazo yenu
 
Ahsante Profesa J, Majani na Ulamaa mmegusa nnapopataka...

Nami kwenye mtazamo nna jambo nataka kuweka...

Maana kila kukicha EMCEEs wanaongezeka...

Nasema very nice...

Yes, Rap kama dhehebu...

EMCEEs kama wafuasi...

Wingi wa wasanii inaonesha ni Dini safi...

Yaani imekubalika...

Waumini tuko wengi...

Lakini bado nna shaka...

Sijapata uhakika...

Wote tumesadiki?...

Au wengine ni feki mmetumwa kama mamluki...

Maana yake hamna maana...

MnaRap mnavyoRap, mistari imekosa vina...

Yenye vina haina maana...

Na kila mnapokaa mnapenda kusengenyana...

Mnapenda kutetana...

Na mnapenda kulumbana...

Mimi naogopa sana...

Kwa jinsi ninavyoelewa mwishoni mtatukanana...

Ama itawezekana mnaweza mkachinjana...

Na wote tunaoRap tuonekane hatuna maana...

Wapi ilipo taarabu?...

Ilikuja kwa kishindo...

Na Wagumu walishahusudu...

Kwa ajili ya malumbano mwishoni ikafa kibudu..
Hii mistar nimeikubali njoo studio kwangu urekodi buree hata kama itakuwa remix sawa tu
 
Hata mkikata mawasiliano ipo siku mtaonana tuu na mtapima kama mashine zinafanyamo kazi, milima haikutani ila binadamu hukutana ni ya wahenga hayoo
 
Ahsante Profesa J, Majani na Ulamaa mmegusa nnapopataka...

Nami kwenye mtazamo nna jambo nataka kuweka...

Maana kila kukicha EMCEEs wanaongezeka...

Nasema very nice...

Yes, Rap kama dhehebu...

EMCEEs kama wafuasi...

Wingi wa wasanii inaonesha ni Dini safi...

Yaani imekubalika...

Waumini tuko wengi...

Lakini bado nna shaka...

Sijapata uhakika...

Wote tumesadiki?...

Au wengine ni feki mmetumwa kama mamluki...

Maana yake hamna maana...

MnaRap mnavyoRap, mistari imekosa vina...

Yenye vina haina maana...

Na kila mnapokaa mnapenda kusengenyana...

Mnapenda kutetana...

Na mnapenda kulumbana...

Mimi naogopa sana...

Kwa jinsi ninavyoelewa mwishoni mtatukanana...

Ama itawezekana mnaweza mkachinjana...

Na wote tunaoRap tuonekane hatuna maana...

Wapi ilipo taarabu?...

Ilikuja kwa kishindo...

Na Wagumu walishahusudu...

Kwa ajili ya malumbano mwishoni ikafa kibudu..
Shabiki piga simu

Changia mawazo yako

Ni nani tuta mlaumu

Kama rap ita seize
Kwa kuendekeza upuuzi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom