Wrong number!


Biera

Biera

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2010
Messages
457
Likes
14
Points
35
Biera

Biera

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2010
457 14 35
Wakuu,imekuwa ni kawaida kwa wanaume 2napopigiwa cmu na namba ambayo imekosea(wrong no) inapokuwa sauti ya kike...2natongoza hapo hapo na kupanga hata kuonana..wengine wanapenda sauti na wakibahatika kuonana hawataki tena kuwaona(wasichana hao),je ni ulimbuken na tamaa ya ngono au ni kutaka kufahamiana?
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
Biera.... THANK YOU for making my day.... lolz.... (ngoja kaka zetu waje wajimwae hapa...)
 
Mayasa

Mayasa

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
587
Likes
2
Points
35
Mayasa

Mayasa

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
587 2 35
Ni kweli kabisa.. mie nimeshakutana na hali kama hiyo mara kadhaa...
 
F12

F12

Member
Joined
Jun 15, 2011
Messages
55
Likes
0
Points
13
F12

F12

Member
Joined Jun 15, 2011
55 0 13
Hiyo ni kawaida sana kwa boys wanaopenda na walogeuza kudate kama sifa hasa kwa wale wanaoibukia ndo hugeuza kama shibe na ni wepes sana kuwaomba akina dada namba zao haijalishi kufahamiana. Hii inatokana na hulka binafsi za mhusika na ulimbuken kwan wengi huona kudate wa waschana wengi kwao ni ufahari bila kujua ni sifa za kijinga. Note: si wote wana tabia hizo pia jiulize ni wanaume wangapi hukutana na wrong number na wanazipotezea?
 
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2011
Messages
2,142
Likes
12
Points
135
OTIS

OTIS

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2011
2,142 12 135
Acha kuchafua wanaume wote.
Mpo wachache mlioshindikana.
OTIS.
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,814
Likes
647
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,814 647 280
Kweli tena mpo tayari kuwafata popote walipo. Wanaume mnadanganyika vibaya.
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,140
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,140 280
huu sio ulimbukeni....
men are hunters inaeleweka hiyo

sasa wrong number inapoingia ni sawa na swala kakosea njia kaingia maeneo ya chui...lazima

huyo swala akaguliwe kuona afya yake vipi?analika?

its all about curiosity....hivi ikitokea wrong number imesababisha ukaja kutoa posa je?tutaitaje hiyo???
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,140
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,140 280
halafu wrong number zingine sauti ni very familiar.......lol
 
Mkwaruzo

Mkwaruzo

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2011
Messages
566
Likes
3
Points
35
Age
31
Mkwaruzo

Mkwaruzo

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2011
566 3 35
Unakuta missed call.
Unaamua kumpigia.
Then unasikia sauti ya kike upande wa pili ikikuuliza ww ni nani?
Unamjibu: nimekuta missed call yako ndo maana nimeamua kukupigia.
Anakuambia: mi sikumbuki kukupigia na wala simjuwi ni nani aliyekupigia.
Unamuambia: basi kama vipi, ww ipotezee tu hii namba.

Si ndiyo yaishe, basi unamkuta dada haridhi anataka umuambie ww ni na uko wapi. Thats why wrong namba nazisave for a while ili ikitokea kunipia tena, namuambia ww si ulikosea namba, inakuaje unajidai umekosea mara ya pili?
Wengine tupo kama hivi.
 
Biera

Biera

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2010
Messages
457
Likes
14
Points
35
Biera

Biera

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2010
457 14 35
Unakuta missed call.
Unaamua kumpigia.
Then unasikia sauti ya kike upande wa pili ikikuuliza ww ni nani?
Unamjibu: nimekuta missed call yako ndo maana nimeamua kukupigia.
Anakuambia: mi sikumbuki kukupigia na wala simjuwi ni nani aliyekupigia.
Unamuambia: basi kama vipi, ww ipotezee tu hii namba.

Si ndiyo yaishe, basi unamkuta dada haridhi anataka umuambie ww ni na uko wapi. Thats why wrong namba nazisave for a while ili ikitokea kunipia tena, namuambia ww si ulikosea namba, inakuaje unajidai umekosea mara ya pili?
Wengine tupo kama hivi.
So mkuu una maana wadada wengine wanakuwa wanayo no yako bt wanatafuta jinsi ya kukuingia?
 
Biera

Biera

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2010
Messages
457
Likes
14
Points
35
Biera

Biera

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2010
457 14 35
huu sio ulimbukeni....
men are hunters inaeleweka hiyo

sasa wrong number inapoingia ni sawa na swala kakosea njia kaingia maeneo ya chui...lazima

huyo swala akaguliwe kuona afya yake vipi?analika?

its all about curiosity....hivi ikitokea wrong number imesababisha ukaja kutoa posa je?tutaitaje hiyo???
Mkuu,una maana Nyumbu anapoingia kwenye mto wenye Mamba wengi lazima atafunike! Aha aha
 
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
9,752
Likes
41
Points
0
B

Bajabiri

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
9,752 41 0
Kweli,wanapokosea unapaswa kumhoj,tena si vizuri kumtajia jina lako,lakin mimi nasema kuwa hakuna HAJA ya kuendelea kumpigia
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
86
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 86 0
Biera sijui unaishi wapi,lakini kwa hapa Dar wewe kama ni mtu maarufu au una kau pedesheee basi kupigiwa na wanawake ambao huwafahamu ni jambo la kawaida kabisa.Kwa taarifa yako hapa dar lipo genge la wanawake kwenye note book zao wana namba za watu maarufu wote wa mjii huu na wanabadilishana namba hizi.Utawakuta wamekaa breakpoint,rose garden ,mamas etc na ana pick a number na kupiga,ukipokea anakwambia samahani kaka we ni Bishanga?sauti nyororo ni hatari,'naomba nikuone nina shida' ukikubali ukampa miadi ,mtoto atatinga na RAV4,nguo za kwa mariedo,chain za gold we acha tu,yaani huwezi kumdhania kuwa yuko dukani,mengine kazi kwako.Haya mambo hapa mjini ni ya kawaida kabisa,tushayazoea.
 
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
22,797
Likes
10,937
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
22,797 10,937 280
Wrong namba zingine wadada ndio wanazitengeneza,
Siku flani alinipigia mdada mmoja na kuanza kuniambia ashafika Dar akitokea Arusha,
Kumuuliza vizuri yeye ni nani, akadai wrong numbe hivyo nikaamua kuipotezea.
Then ye ndio akaanza kunitafuta sasa.
Kuja kuchunguza kumbe alipewaga issue na ndugu yangu mmoja hivi kua nimemtema girlfr wangu so akawa anataka ajiweke yeye kupitia mtego wa wrong number!!
 
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2011
Messages
9,441
Likes
2,810
Points
280
Age
29
Leonard Robert

Leonard Robert

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2011
9,441 2,810 280
Usipuuzie wrong no,uwez jua muumba kakupangia nini,anaweza kuja kua mamisapo wako.fatilia kwa umakini,usisite kuondoa dukuduku lako kama sauti imekuvutia.tujenge tabia ya kuwauliza maswali na kuwaweka karibu.
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,241
Likes
286
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,241 286 180
huu sio ulimbukeni....
men are hunters inaeleweka hiyo

sasa wrong number inapoingia ni sawa na swala kakosea njia kaingia maeneo ya chui...lazima

huyo swala akaguliwe kuona afya yake vipi?analika?

its all about curiosity....hivi ikitokea wrong number imesababisha ukaja kutoa posa je?tutaitaje hiyo???
This is great bro..nimeipenda hii line "men are hunters"
 
Biera

Biera

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2010
Messages
457
Likes
14
Points
35
Biera

Biera

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2010
457 14 35
Usipuuzie wrong no,uwez jua muumba kakupangia nini,anaweza kuja kua mamisapo wako.fatilia kwa umakini,usisite kuondoa dukuduku lako kama sauti imekuvutia.tujenge tabia ya kuwauliza maswali na kuwaweka karibu.
Unaweza kudhani umepata mke kumbe umepatikana na ndo maisha yake kusaka wanaume kwa mtego wa wrong no!
 

Forum statistics

Threads 1,236,696
Members 475,218
Posts 29,266,972