Wosia wa baba

Wosia wa baba

Praff

Senior Member
Joined
Mar 9, 2012
Posts
139
Reaction score
12
Kwako mke wangu na watoto, na jamii nzima kwa ujumla. Najua mtasikitika sana na uamzi niliouchukua wa kujitoa duniani, lakini nimeshindwa kujizuia kutokana na mambo kadha wa kadha ambayo kuyatatua imeshindikana kabisa kwa uwezo wangu wa kibinadamu. Baadhi ya mambo hayo ni:
1:nimewapa mimba wake 6 za watu na wanafunzi 10 wa shule za msingi.

2.nimefumaniwa jana na mke wa mganga maarufu wa kienyeji wa kijijini hapa

3. Nina madeni ambayo hata nikiishi miaka 200 siwez kuyalipa.

4.nimengundulika kwamba nina virusi vya ukimwi.

5.nimempa ujauzito binti wa kumzaa mimi mwenyewe.

6.wananchi wenzangu hawanipendi kwani wanataka kuniua wanahisi mimi ni mchawi, nna macho mekundu.

7. Nimekula hela zote za miradi ya kijiji kwa muda mfupi, nimezitumia na machangudoa.

8. Najihisi kufakufa.

Kutokana na mambo hayo na mengine mengi ambayo kuyataja siwezi, nachukua fursa hii kujitundika kwa kamba ya mbuzi.

Ni mimi wenu mpendwa
marehemu mtarajiwa.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom