Workers Compensation Fund

benja

JF-Expert Member
May 10, 2011
279
250
Hivi hawa jamaa baada ya ule mtihani pale IFM kilichofuata ni nini????? wamekwisha ajiri ama??? mwenye taarifa yoyote tafadhali
 

ElBaradei

Member
May 4, 2017
40
95
wakuu hawa jamaa ni matapeli sijawahi ona. Mbona hawatoi majina kama walivyotoa majina ya shortlisted kwa ajiri ya written. Ni wezi waubwa. Mara wengine wanasema walipigiwa , mara wengine wanasema wakishaajiri kitambo.... sasa ukweli ni upi? Nchi hii urasimu ni wa hali ya juu hasa katika taasisi za umma.
 

lede lede

Senior Member
May 7, 2017
139
225
wakuu hawa jamaa ni matapeli sijawahi ona. Mbona hawatoi majina kama walivyotoa majina ya shortlisted kwa ajiri ya written. Ni wezi waubwa. Mara wengine wanasema walipigiwa , mara wengine wanasema wakishaajiri kitambo.... sasa ukweli ni upi? Nchi hii urasimu ni wa hali ya juu hasa katika taasisi za umma.
yaani ni shiiiida me kunammoja kanambia wana shortlist mwezi wa 7
 

ElBaradei

Member
May 4, 2017
40
95
Aliyeko Dar afanye mchakato wa kufika ofisi zao na kuconfirm........ wasanii sana hawa.....sijui JPM kwanini asiwatumbue hawa wezi kama walivyofanywa TIB piga chini wakurugenzi wote na kuweka wachapa kazi... ofisi imekua shamba la bibi kujazana maanko na binamu
 

lucky lefty

JF-Expert Member
Feb 16, 2017
496
500
Aliyeko Dar afanye mchakato wa kufika ofisi zao na kuconfirm........ wasanii sana hawa.....sijui JPM kwanini asiwatumbue hawa wezi kama walivyofanywa TIB piga chini wakurugenzi wote na kuweka wachapa kazi... ofisi imekua shamba la bibi kujazana maanko na binamu
POVU o_O
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom