Wizi wa mitihani


dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
847
Likes
17
Points
35
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
847 17 35
Ikiwa imebaki siku moja au moja na nusu kwa std 7 kufanya mitihani yao ya kumaliza elimu ya msingi.tumezoea kuona wanafunzi wakifaulu kwa wingi kwenda sec za kata pamoja na wadau mbalimbali kulalamika kuwa mitihani inaibwa sana tena siku za mitihani na wasimamizi wasio waadilifu.mwaka huu nasikia utaratibu umebadilika eti walmu wakuu ndo watakaa na mitihani mashuleni je huu co ndo utakuwa wizi mkubwa zaidi?nawasilisha
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
93
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 93 145
Kwa nini uhofie wizi kwa waalimu wakuu wakati hata baraza la mitihani kwenyewe mitihani inavuja? Wizi wa mitihani Tz limekuwa jambo ambalo limezoeleka sana
 
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
847
Likes
17
Points
35
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
847 17 35
Kwa nini uhofie wizi kwa waalimu wakuu wakati hata baraza la mitihani kwenyewe mitihani inavuja? Wizi wa mitihani Tz limekuwa jambo ambalo limezoeleka sana
<br />
<br />
lakini hili la darasa 7 ni too much wanafunzi 103 wanafaulu wote kwenda sec hata wasiojua kusoma na kuandika wanafaulu hu c wizi wa waziwazi
 
M

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
494
Likes
37
Points
45
M

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
494 37 45
Mmh! mimi huwa najiuliza kwanini wanafunzi siku hiza wanafaulu sana mitiihani ya drs 7 lakini wakifika sec. wengi wao wana score zero why?
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,111
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,111 280
kumbe sdt7 nitarudi bdae kidogo..................huh
 
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
847
Likes
17
Points
35
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
847 17 35
Mmh! mimi huwa najiuliza kwanini wanafunzi siku hiza wanafaulu sana mitiihani ya drs 7 lakini wakifika sec. wengi wao wana score zero why?
<br />
<br />
wanafanyiwa mitihani na wasimamizi au kuna kuwa na kikosi kazi (task force) pale shuleni ambao ni walimu wenyeji
 
M

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
494
Likes
37
Points
45
M

Mr.creative

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2011
494 37 45
wanafanya hivyo ili iweje? wanania nzuri kweli na taifa la kesho?
 
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2011
Messages
847
Likes
17
Points
35
dedam

dedam

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2011
847 17 35
wanafanya hivyo ili iweje? wanania nzuri kweli na taifa la kesho?
<br />
<br />
hawana nia nzuri na taifa letu.tatizo siasa ukifelisha unashughulikiwa.shule ina wanafunzi 250 walimu 3 wakifelisha wanashughuilikiwa
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Wanafunzi wanachaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza na si kufaulu. Umeshawahi kuona mitihani ya darasa la saba inavyofungwa?, ni zaid ya 4m4 na 4m6. Hakuna wiz, madudu wanafanya ndani ya chumba cha mtihani believe me or not huo ndio ukweli.
 
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
3,879
Likes
80
Points
145
Likwanda

Likwanda

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
3,879 80 145
Hapo hakuna Mwl mkuu atayependa shule yake ifanye vibaya. Hilo ndio jibu mkuu.
 
kilimasera

kilimasera

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
3,073
Likes
23
Points
135
Age
42
kilimasera

kilimasera

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
3,073 23 135
acheni waalimu wapige pesa unajua pepa moja wanauza elfu 80000 tatizo serikali haiwajali mie naona sawa tu sababu serikali sio sikivu wacha waibe tu maana kila mwaka toka nikiwa mtoto mitihani inaibiwa na wala hawatafuti njia mbadala ya kuitunza wewe sikiliza redio kesho na usome magazeti lazima utasikia tu vituko vya wizi wa mitihani mala mwalimu kakamatwa chooni mala mwingine kashikwa darasani haya yote ni sababu ya njaa
 
A

AJEMWI

New Member
Joined
May 21, 2011
Messages
4
Likes
0
Points
0
A

AJEMWI

New Member
Joined May 21, 2011
4 0 0
Acha kujizoesha ubaya,umesahau kifungo pamoja na kutuzalishia wasomi bandia ambao ni mzigo kwa taifa mwisho wake matatizo makubwa nchini kutokana na ukosefu wa wataalamu
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Mmh! mimi huwa najiuliza kwanini wanafunzi siku hiza wanafaulu sana mitiihani ya drs 7 lakini wakifika sec. wengi wao wana score zero why?
<br />
<br />
siku hizi wanafunzi wa darasa la saba wanachaguliwa kujiunga na kidato cha kwanza. Si kama kipindi cha zamani. Hakuna wizi wowote unaofanyika.
 

Forum statistics

Threads 1,236,029
Members 474,926
Posts 29,244,159