Wizi wa mafuta kituo cha Puma Sinza Kijiweni

Wizi wa mafuta kituo cha Puma Sinza Kijiweni

MTWALE JR

New Member
Joined
Mar 3, 2015
Posts
2
Reaction score
4
Tahadhari kwa wateja wote wenye magari mnaoweka mafuta kituo cha Puma Sinza Kijiweni. Kituo hiki kina wahudumu Wanawake ambao ni wezi wenye ujasiri wa kutisha wa kuwaibia wateja mafuta mchana kweupe.

JINSI WANAVYOFANYA
Wanapouza mafuta kwa mteja, hasa wanaonunua mafuta kidogo chini ya sh elfu ishirini, wanategesha mpira kwa namna ambayo mashine haifuti mauzo hayo, inabaki inasoma kuwa tayari imeuza mafuta ya sh kadhaa. Unapokuja mteja mwingine, wanakuita kwa bashasha, wanakusogeza mbele kabisa, mbali na pampu kiasi kwamba huwezi kusoma kwenye mashine.. Haraka haraka wanakuuliza mafuta ya sh ngapi? Unapotaja tu, fasta wanaweka mpira kwenye tanki yako na kuendeleza pale alipoishia mteja wa awali.

KWA MFANO
Mteja wa awali amenunua mafuta ya sh elfu kumi, unapokuja wewe na kutaka mafuta ya elfu ishirini, unaendeleza pale alipoishia mwenzio, that means unatoa elfu 20, unapata mafuta ya elfu 10 tu. Ni tabia ya muda, mara kwa mara wateja wanashtukia, wanalalamika lakini uongozi hauchukui hatua yoyote.

Nawaomba EWURA wafuatilie hii kwa mbinu zao, watawanasa. Mwenye gari yoyote ukifika kituo hicho, ukiona unasogezwa mbele mbali na pampu, jua inakula kwako. Ogopa kununua mafuta nyuma ya Boda boda . bajaji au teksi, utaanzia walipoishia wenzio.. Na hela wanayopiga wanagawana muda huo huo hata kabla mteja hujaondoka.
 
Asante mkuu nafikili dio sinza tu, na maeneo mengine. Dawa mkuu ni kusimama nje ya gari uende nao sambamba. Wakat mwingin wanawekaga upepo tu uku pump ikisoma. Wakat mwingin tusione noma tununulie kwenye vidumu vidumu kama madreva taxi hiyo ndo dawa komesha
 
Hii kitu ni kweli kabisa, nlishawi kuweka thread juu ya hii kitu. Yaani wamekaa ki-fursa fursa zaidi!
 
Hapa petrol station Mbezi nao wezi ila mbinu yao sijaijua! Mafuta ya elfu 20 hapo ni pungufu ya mafuta ya elfu 20 oil com ubungo, badala ya kuwachunguza, mii nimeachana nao!
 
Mi nakataa kuhusiana na wizi huo kwa pump digital haiwez hata siku moja coz mteja anapoenda kununua 4xample ya elf 20 akiseti ikifika amount inakata na kuzima ukinyanyua mkono au hata ukiiwasha lazma ianze na 0 tena huo mchezo upo kwenye pump za kizaman ambazo asilimia kubwa sasa hv vituo vyote hamna pump hizo kwa dar pump.hizo mara nyingi nakutana nazo nikiwa naenda mikoan kibaha baadhi ya station zipo na mikoa mingine bus kinyume na hapo labda waminye pump kwa faida ya mmiliki au meneja si kwa wao
 
Mi nakataa kuhusiana na wizi huo kwa pump digital haiwez hata siku moja coz mteja anapoenda kununua 4xample ya elf 20 akiseti ikifika amount inakata na kuzima ukinyanyua mkono au hata ukiiwasha lazma ianze na 0 tena huo mchezo upo kwenye pump za kizaman ambazo asilimia kubwa sasa hv vituo vyote hamna pump hizo kwa dar pump.hizo mara nyingi nakutana nazo nikiwa naenda mikoan kibaha baadhi ya station zipo na mikoa mingine bus kinyume na hapo labda waminye pump kwa faida ya mmiliki au meneja si kwa wao

Mkuu hilo linawezekana tena sana tu kuna clip nilikuwa nayo inaonesha jinsi watu wanavyoiba na hizo machine za digital, vituo vya mafuta ambavyo vina pump za kisasa zaidi ambavyo kuiba ni ngumu ni za Total ya mlimani city na Mbezi Africana
 
Kuna siku wife aligombana na mhudumu mmoja wa hiki kituo cha mafuta nikafikiri anamuonea...kama na wengine mme-doubt bask kutakuwa na shida!

Lisemwalo lipo. ..
 
Mi nakataa kuhusiana na wizi huo kwa pump digital haiwez hata siku moja coz mteja anapoenda kununua 4xample ya elf 20 akiseti ikifika amount inakata na kuzima ukinyanyua mkono au hata ukiiwasha lazma ianze na 0 tena huo mchezo upo kwenye pump za kizaman ambazo asilimia kubwa sasa hv vituo vyote hamna pump hizo kwa dar pump.hizo mara nyingi nakutana nazo nikiwa naenda mikoan kibaha baadhi ya station zipo na mikoa mingine bus kinyume na hapo labda waminye pump kwa faida ya mmiliki au meneja si kwa wao

Mkuu,wakimaliza kumuhudumia mtu. Mfano: amenunua mafuta ya sh 10000 wanachofanya wao hawairudishi ile pump sehemu husika, hivyo ndani ya dakika 3 inakuwa bado mashine haijazima. Hapo ndipo anaposogezwa mtu mwingine na kupigwa
 
Sikatai hiyo inawezekena lakin kama anakua hakuseti ndo itaendelea kuwaka ila kama aliset amount ikifikia inakata papo hapo kama anakua hakuseti mashine inakaa dk mbili ndo inakata
 
Sikatai hiyo inawezekena lakin kama anakua hakuseti ndo itaendelea kuwaka ila kama aliset amount ikifikia inakata papo hapo kama anakua hakuseti mashine inakaa dk mbili ndo inakata

Ukiwa unapiga hivyo mashine huwa haisetiwi
 
Ukiwa unapiga hivyo mashine huwa haisetiwi

Nakubaliana na wewe kabisa, tena wanajifanya kama wamekuzidishia kidogo, mfano kama ni 10,000 anaweza kukuwekea 10,064, sasa unajiuliza kwanini hakuset ili machine ikate kwenye 10,000? Hizi ziada kwa gari nyingi si ni hela nyingi tu atazirecover vipi na mshahara ni laki moja tu? Kumbe tayari umeishapigwa hapo... Puma Sinza nilishaacha kuweka mafuta nyingi baada ya kupata hisia ya kupigwa kwa mtindo huo.
 
Nakubaliana na wewe kabisa, tena wanajifanya kama wamekuzidishia kidogo, mfano kama ni 10,000 anaweza kukuwekea 10,064, sasa unajiuliza kwanini hakuset ili machine ikate kwenye 10,000? Hizi ziada kwa gari nyingi si ni hela nyingi tu atazirecover vipi na mshahara ni laki moja tu? Kumbe tayari umeishapigwa hapo... Puma Sinza nilishaacha kuweka mafuta nyingi baada ya kupata hisia ya kupigwa kwa mtindo huo.

Ukiingia kituo chochote cha mafuta, zima gari yako, ukiweza shuka ndani ya gari na akikisha mashine inaanza kusoma 0 baada ya kutoa oda yako mkuu
 
Back
Top Bottom