Wivu mbaya sana!

Hahahahahaa!!
kweli wivu noma!
 
Mke mbaya sana kaona alete soo ile kimwana aondoke !
 
haya mambo ni balaa hasa ukiwa na jimama kama lile.... wanashindwa tu kufanya ila huwa wanawaza hivyo asee..!
 
Hiyo poa kama janamligombana akashindwa kukupa kipondo. Dah, halafu linapiga fegi kwa kwendafowadi
 
Hahaha, mama ana akili kama mchwa! Manake binti angejua mama ndo kamvuta kipwinto pangechimbika, hapo dingi kapigwa cha mapenzi,lol
 
akili kichwani hapo...jamaa kapigwa kofi bila hata kosa.
kweli ilo mwanamke lina akili ya uchokozi
 
Ha ha haaaa!! Akome kuangalia wanawake wengine wakati yupo na mpenzi wake
 
is there xometing i'm nt seing on the pic???
 
Simple way to solve a Complicated problem. That's nice:lol:
 


Nimeipenda kwa kwenda mbele. Super mama kazima Mapinduzi!!
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…