Wish you merry x-mass &happy new yr all jf members


Status
Not open for further replies.
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
38,413
Likes
7,362
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
38,413 7,362 280
Neno la uzima 2010
nawajua walio wangu..haya ni maneno kutoka kwa bwana yesu
je wewe uko wapi ...wapendwa katika bwana nawapongeza wote mlioshiriki katika mijadala mbali mbali jamvini kwa wale waliouziwa...na pdidy huu ndio muda wa kusamehe walioniuzi nimewasamehe kwa jina la bwana yesu na mod akiwa shaidi...
Nawapongeza mods wote kwa kazi nzuri wanayoifanya mungu awajalie waone tena 2011
mwisho kwa niaba ya pdidy familia na wafanyakazi wote wa didy fishering centre nawatakia xmass na mwaka mpya mwema

mungu awabariki ukawe mwaka wa mafanikio wakati tukimkumba yesu kuzaliwa kwake
 

Attachments:

Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
Amennnnnnnn,hivi hii si sawa na hepibesday?tunaruhusiwa kusema same to u eeeeh?same to u n family
 
Little John

Little John

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2010
Messages
215
Likes
0
Points
33
Little John

Little John

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2010
215 0 33
Ooooh!!!!! Thanx a lot Pdidy, I'm also wishing you and all you love most happy Xmas and New Year.
So sorry, unapoandika Mungu na Yesu kwa herufi ya kwanza ndogo unakuwa hujatenda haki kabisa. So sorry for that.
Neno la uzima 2010
nawajua walio wangu..haya ni maneno kutoka kwa bwana yesu
je wewe uko wapi ...wapendwa katika bwana nawapongeza wote mlioshiriki katika mijadala mbali mbali jamvini kwa wale waliouziwa...na pdidy huu ndio muda wa kusamehe walioniuzi nimewasamehe kwa jina la bwana yesu na mod akiwa shaidi...
Nawapongeza mods wote kwa kazi nzuri wanayoifanya mungu awajalie waone tena 2011
mwisho kwa niaba ya pdidy familia na wafanyakazi wote wa didy fishering centre nawatakia xmass na mwaka mpya mwema

mungu awabariki ukawe mwaka wa mafanikio wakati tukimkumba yesu kuzaliwa kwake
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
38,413
Likes
7,362
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
38,413 7,362 280
Ooooh!!!!! Thanx a lot Pdidy, I'm also wishing you and all you love most happy Xmas and New Year.
So sorry, unapoandika Mungu na Yesu kwa herufi ya kwanza ndogo unakuwa hujatenda haki kabisa. So
sorry for that.
GOD HAVE MERCY ON PDIDY
Thanks much bra ntajitahdi ni uandishi napigania Urweyimamu so unakuta nasahau kuiandika
Sikukuu njema wote jamani
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
36
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 36 145
GOD HAVE MERCY ON PDIDY
Thanks much bra ntajitahdi ni uandishi napigania Urweyimamu so unakuta nasahau kuiandika
Sikukuu njema wote jamani
Mkuu mambo vp? hupatikani? tutafutane mkuuu
 
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
38,413
Likes
7,362
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
38,413 7,362 280
Nipo mkuu nilikuwa kgl kidogo na dili la kufunga zile mashine zetu 700 za kulipia
si ulimsikia kagame ameona vijana wengi wako na afya njema sema wanakufa na ukimwi sababu ya kuona aibu kununu dukani ..amemwaga dili la mashine 700 unaweka coins unachagua RAFURAIDA/SALWAMA/NIPENIKUPE/SAFI/ YAANI kwa raha zake mpwa nimerudi nasubiri appointment ya rais wangu tukaokoe hata viji DIDY Vinavyoendelea kuzaliwa kaka na sie tufunge pale samora.za uzima
 
Little John

Little John

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2010
Messages
215
Likes
0
Points
33
Little John

Little John

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2010
215 0 33
Mmmmmmmmmh!!!!!! Thanks, the same to U Pdidy.
Take care.
 
P

Prover

Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
26
Likes
0
Points
3
P

Prover

Member
Joined Oct 31, 2010
26 0 3
Mungu akubariki pia uwe mzima wa kuchangia maendeleo ktk TZ yetu
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,205,713
Members 458,069
Posts 28,203,629