Wiring za umeme wa nyumba kwa bei poa

Wiring za umeme wa nyumba kwa bei poa

wirewizard1

Senior Member
Joined
Jun 28, 2015
Posts
160
Reaction score
26
Mimi fundi umeme wa nyumba mwenye uzoefu mkubwa....hii ni offa kwa kipindi hiki...Nafanya wiringi za nyumba aina zote..sehemu yoyote hapa TANZANIA.kwa bei ya maelewano..nitakusikiliza mteja....call me through 0719844559---nipo Daresalaan
 
Mimi fundi umeme wa nyumba mwenye uzoefu mkubwa....hii ni offa kwa kipindi hiki...Nafanya wiringi za nyumba aina zote..sehemu yoyote hapa TANZANIA.kwa bei ya maelewano..nitakusikiliza mteja....call me through 0719844559---nipo Daresalaan
Bei gani!?
 
Back
Top Bottom