Chief-Mkwawa
Platinum Member
- May 25, 2011
- 32,278
- 44,414
guys nacheki uzinduzi wa windows phone 8 hapa na kuna vitu nanote vipya vinanvyovutia
live wallpaper
hii ni app unayoiseti kama wallpaper then hio wallapaper inakua live. mfano mimi napenda mpira then siangalii mpira now na nataka npate matokeo basi naeka live walpaper ya espn kila matokeo yakichange naona kwenye screen (kama screen saver)
guest user
windows phone 8 ina user mwengine unaeka hii kwenye windows ipo now imekuja kwenye simu. hapa walitolea mfano mwanao ana mtindo wa kukuomba simu achezee hii feature itasaidia kumuekea vitu vyake kwenye user mwengine ili akiichezea simu yako asikutane na mambo ya wakubwa
data sense
hii inaonesha data unazotumia kama dashboard vile inaonesha both mobile data na wifi
my room
hii unaeka siri zako na unaweza share na mtu wako wa karibu. mfano my room unashare na mkeo ukienda kazini ukitoka kupata lunch yani everything.
app 120,000
windows phone 8 imezinduliwa na app 120,000 na pia ni easy kwa kuport app yako yoyote ya windows kwenda wp tofauti na wp7.5
live tiles
hapa zimekua confirmed tu kila mtu nadhani anazijua
built in skype
skype ukiwa nayo kwenye wp8 inakua kama feature ya simu. mfano mi na rafki yangu wote tuna wp8 nkimpigia kwenye contact ntaona option ya kumcall kwa skype na ye atareceive kama call ya kawaida
wireless sync
hapa utahamisha hadi multmedia kutoka device 1 kwenda nyengine ambazo ni windows rt, windows8 na mac
direct x graphic
watu wa magame hapa ndo penyewe kwa direct x tutegemee game za ukweli kwenye wp8 kuliko os yoyote ya simu
multitasking
japo bado hizi os mpya hazijafikia symbian na meego kwenye multitasking but wp8 inajitahidi itakuepo multitasking na itakua inaonekana kwa screenshot kama hivi
intergrated microsoft office
ukiwa na wp8 utakua tayari una office 2013 na kuweza kuandika na kusoma mafile ya word, excell, powerpoint
live wallpaper
hii ni app unayoiseti kama wallpaper then hio wallapaper inakua live. mfano mimi napenda mpira then siangalii mpira now na nataka npate matokeo basi naeka live walpaper ya espn kila matokeo yakichange naona kwenye screen (kama screen saver)
guest user
windows phone 8 ina user mwengine unaeka hii kwenye windows ipo now imekuja kwenye simu. hapa walitolea mfano mwanao ana mtindo wa kukuomba simu achezee hii feature itasaidia kumuekea vitu vyake kwenye user mwengine ili akiichezea simu yako asikutane na mambo ya wakubwa
data sense
hii inaonesha data unazotumia kama dashboard vile inaonesha both mobile data na wifi
my room
hii unaeka siri zako na unaweza share na mtu wako wa karibu. mfano my room unashare na mkeo ukienda kazini ukitoka kupata lunch yani everything.
app 120,000
windows phone 8 imezinduliwa na app 120,000 na pia ni easy kwa kuport app yako yoyote ya windows kwenda wp tofauti na wp7.5
live tiles
hapa zimekua confirmed tu kila mtu nadhani anazijua
built in skype
skype ukiwa nayo kwenye wp8 inakua kama feature ya simu. mfano mi na rafki yangu wote tuna wp8 nkimpigia kwenye contact ntaona option ya kumcall kwa skype na ye atareceive kama call ya kawaida
wireless sync
hapa utahamisha hadi multmedia kutoka device 1 kwenda nyengine ambazo ni windows rt, windows8 na mac
direct x graphic
watu wa magame hapa ndo penyewe kwa direct x tutegemee game za ukweli kwenye wp8 kuliko os yoyote ya simu
multitasking
japo bado hizi os mpya hazijafikia symbian na meego kwenye multitasking but wp8 inajitahidi itakuepo multitasking na itakua inaonekana kwa screenshot kama hivi
intergrated microsoft office
ukiwa na wp8 utakua tayari una office 2013 na kuweza kuandika na kusoma mafile ya word, excell, powerpoint