Ms mashaba
Member
- Dec 28, 2011
- 43
- 4
wenye utaalamu naombeni maujanja. window 7 zipo za aina nyingi, je ipi ni bora kati ya professional Vs basic home?
Vipi kuhusu tofauti ya window xp na hiyo 7 na ipi ninzuri kwa sisi tunaojifunza pia uzuri nikwavigezo vipi na vista ikoje pia ninzuri au kimeo?
@ Koo. Tumia na kujifunza window 7, utakuwa katika nafasi nzuli ya kutumia Window 8,ambayo kwa sasa inapatikana kama Window 8 RP. Window XP ina zaidi ya miaka 10 na ninzuli kwa PC za zamani ambazo hazikubali window 7 na kuhusu Vista sikushauri kabisa, Just go for window 7.
Naweza kupata wapi hiyo wind 7 hasa professional pasipo gharama yoyote?