Wimbo Mpya wa Saida Kalori nomaaa kachanganya nyimbo za Diamond, Darassa, Belle9 ndani

Honest One

JF-Expert Member
May 12, 2017
237
250
Watu siku hizi wameishiwa ubunifu kilichibaki ni kuungaunga tu.Sitaki hata kuusikiliza kama kafanya kuungaunga.
 

elmagnifico

JF-Expert Member
Jul 7, 2011
8,078
2,000
Kajitahidi ni.mzuri ila vocally nahisi kuna kitu kinamiss sijui ni nini nahisi hauchangamki
 

Joseverest

Verified Member
Sep 25, 2013
42,861
2,000
Mkuu siyo vizuri kuwaponda wazee, amejitahidi kwa umri wake.
sio kwamba nimeponda, ni wa kawaida tu yaani mzuri..ningesema haufai au mbaya hapo ndio ungesema nimeponda..Ila nawaheshimu sana wasanii kwa kazi zao...Tuko sawa ee
 

Ngushi

JF-Expert Member
Jul 8, 2016
9,097
2,000
Sauti yake yakipekee sana huyu mama!
Haina haja ya kuipika kwenye tanakilishi!
Safi sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom