Wimbo Mpya wa Jide-I Miss You

gwa myetu

JF-Expert Member
Aug 18, 2014
4,396
2,000
Ni shabiki wake wa kugalagala ila huu wimbo sijaupenda kabisa ,yaani amepuyanga kwa maoni yangu atoe mwingine .

Video nzuri ila audio hapanaaa na ameshootia video South kabisa !

Komando wangu Jide huu wimbo mashabiki zako hatujauelewa kabisa ,tafadhali tuletee mwingine
 

PAGAN

JF-Expert Member
Aug 19, 2014
10,211
2,000
Mi nilishasema humu, Jide fani analazimisha alikuwa anabebwa na promo tu. Na huu ni ushahidi tosha.
 

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,134
2,000
Ni shabiki wake wa kugalagala ila huu wimbo sijaupenda kabisa ,yaani amepuyanga kwa maoni yangu atoe mwingine .

Video nzuri ila audio hapanaaa na ameshootia video South kabisa !

Komando wangu Jide huu wimbo mashabiki zako hatujauelewa kabisa ,tafadhali tuletee mwingine
Imenichukua muda sana, japo nimeelewa mlengwa tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom