Wilson Mukama: Posho za wabunge hazina uhalali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wilson Mukama: Posho za wabunge hazina uhalali

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bibikuku, Jan 4, 2012.

  1. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 827
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Katibu Mkuu wa CCm Wilson Mukama amekosoa hatua ya wabunge kujiongezea posho za kikao (sitting allowance) badala ya posho za kujikimu (DSA). Mukama amesema kama swala ni gharama kubwa ya maisha mjini Dodoma, basi wabunge walipaswa kuongezewa DSA na sio sitting allowance kama walivyofanya.
    Source: Mlimani TV news, special interview
     
  2. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Ganja bhana,hajui kama aliyepandisha ni Mjumbe wa NEC,Malkia,Mheshimiwa Spika,Mbunge na mjumbe wa UWT na mamaa wa bunge Tukufu kiranja wa wabunge wa CcM na mwana CCM mtiifu? Kama imemuuma amkanye ki Chama sio kuleta Upupu humu
     
  3. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 827
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hiyo ni dalili ya wazi kuwa chama hakiko pamoja, kuna mvurugano ndani yake
     
  4. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,895
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nadhani Mzee Mukama hajui alisemalo, kama anamaanisha then its the right time yule mama Makinda afukuzwe kwenye Uspika haraka iwezekanavyo
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    atoe upupu hapa
     
  6. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 827
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tatizo ni kwamba, who will bell tha cat?
     
  7. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 827
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Katiba inamruhusu kutoa maoni yake bila kuingiliwa
     
  8. F

    FJM JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Ukitafakari kwa makini ni kwamba Mukama anatuhabarisha sisi wananchi kuwa wakubwa hawa wamekaa kitako na kugundua njia ya kujiongezea hela. Badala ya posho za vikao (seating allowance) sasa watajificha kwenye DSA!
     
  9. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 827
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nakuunga Mkono!
     
  10. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,904
    Likes Received: 1,138
    Trophy Points: 280
    .......malkia, Bi Anne Makinda a.k.a (), juzi tu kalamba nishani kwa kazi iliyotukuka, kupandisha posho za wabunge ni moja ya kazi iliyompatia nishani wakuu, nchi hii tunazugana sana, labda watuambie walifanya hivyo ili kale kamswada ka-TUNDU Lissu kapite kirahisi.
     
Loading...