William Malecela na tuhuma dhidi ya CHADEMA, utoto wa CCM unaendelea... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

William Malecela na tuhuma dhidi ya CHADEMA, utoto wa CCM unaendelea...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by only83, Aug 20, 2012.

  1. only83

    only83 JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,188
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kwenye profile ya Tanuru la fikra kule FB kaandika haya, namnukuu

    "........W'S EXPERIENCE: Hatimaye jana gazeti moja limetoa mahesabu ya Chadema, na jinsi wanavyogawiana mapesa ambayo haijulikani yanatokea wapi, wabunge wao wanalipwa kodi zetu bungeni, na huko kwenye chama kumbe wanachota mapesa as they want na halafu ni wote, wakiongozwa na Komu, kama vipi nitazileta hapa the dataz, kwa wakombozi wa wananchi inaogopesha sana. MNACHOLILIA NI POWER TU LAKINI KWAMBA MTAKUWA TOFAUTI, SI KWELI!! - LE WILLIE!!
    "

    My take:

    Huyu jamaa kakimbia hapa JF kwa muda sasa, kaamua kwenda FB kueneza umbea na utoto wake, ni mtu mzima ila ana hoja za kitoto sana.

    FYI: William J. Malecela was born 1962!
     
  2. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    W. J. Malecela ni janga kwa familia ya Mzee Malecela! Kazi ya ubaharia imeshinda sasa hivi ni kula kulala kwa Baba tu!
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,422
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 280
    Endelea kushabikia akina Komu wanaendeleza usanii.
     
  4. M

    Mzawa Halisi JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 497
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    No wonder kesho akateuliwa kuwa mbunge wa kuteuliwa.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,883
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 135
    bora ingebaki kuwa hivyo
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,487
    Likes Received: 1,851
    Trophy Points: 280
    Amuulize baba yake yale mapesa ilyopewa uarabuni ili agombee urais Nyerere akamshtukia yalienda wapi?
     
  7. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,717
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Usanii haulipi Marekani, Jamaa alikuwa na nafasi kusoma bure( pesa za watanzania zingetumika) kama vile walivyosoma Dada zake mpaka wamekuwa Madaktari. Jamaa bahati kapoteza, Baba nae umaarufu unadhidi kupungua na Anne Kilango ndio huyo karibu jua litazama. Marekani hakukaliki, kazi ya maana hana, ndani ya chaguzi za ccm, kujieleza hawezi maana ameshazoea kubebwa, anachofanya ni kusema ovyo ili JK amwonee huruma ampe ukuu wa Wilaya.
     
  8. M

    Molemo JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Ni sahihi kwa mawazo yake haya kwa sababu analingana na picha anazopiga na wanawake wakiwa wamekumbatiana huku wakiwa wamelewa chakari.
     
  9. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 2,094
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    only83, ukimsema willy kinachofuata ni kula ban jamaa ana misifa..atakuja kukujibu kwa mipicha na madem..lijamaa ni hopeless kabisa..hajajitambua!!
     
  10. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,465
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Mapesa unayosema yalitoka Cantibary na kupitia uarabuni. Any way, lakini jama huenda akawa na hoja siyo wa kum ignore kihivyo.
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,849
    Likes Received: 29,052
    Trophy Points: 280
    huyu jamaa ni shosti wa Nape na huwa wanapeana story za kipusti.
    Kuitetea CCM inahitaji uwe na akili ya maiti au ya mvuta bange.
     
  12. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,003
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    gamba lingine... Hoja lojolojo haikubaliki hapa mkuu! Chadema tunataka ushaidi wa hizo porojo zenu....
     
  13. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huyo ndo le totoz...
     
  14. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 888
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Mkuu samahani,,hivi unajua elimu ya huyu Willie? au mwenye CV kamili aiweke hapa tuone kisha tutareflect na matendo yake mengi anayafanya hapa tokea arejee
     
  15. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,227
    Likes Received: 7,548
    Trophy Points: 280
    huyu si ndio juzujuzi tumesikia anataka kutoa filamu na wema sepetu. Ameghairi tena.
     
  16. M

    Makupa JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,741
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Haiwezekani mtu mzima vile awe analala kwa Baba yake jamani acheni uongo loh
     
  17. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,395
    Likes Received: 1,550
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  18. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,395
    Likes Received: 1,550
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  19. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,395
    Likes Received: 1,550
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  20. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,663
    Likes Received: 342
    Trophy Points: 180
    no comment Najipitia zangu!!
     
Loading...