William M. tupe report | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

William M. tupe report

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Saint Ivuga, May 26, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,330
    Likes Received: 11,055
    Trophy Points: 280
    Williama Malechela ulisema kuwa leo utahudhuria Mkutano wa chadema jangwani .. Mkome nyani kwa kutumegea yaliyojiri....
    Pamoja sana!!
     
  2. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,745
    Likes Received: 951
    Trophy Points: 280
  3. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,669
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Kibwa jinga
     
  4. mluga

    mluga JF-Expert Member

    #4
    May 27, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 678
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Le
    Mutus alikuwa saloon, anaweka "TATTOOS" unajua yeye baharia bwana
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    May 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,330
    Likes Received: 11,055
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #6
    May 27, 2012
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,600
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]
     
  7. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #7
    May 27, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,656
    Likes Received: 900
    Trophy Points: 280
    "Ha! Ha! Ha! Heshima kwa mbele Leo nilichat na rafiki yangu Mbowe tumeongea mengi sana ni mtu mzuri sana Ngoja tukamkome nyani". Hayo sio Maneno yangu yatakuwa ya W.J Malecela akiingia kwenye thread hii
     
  8. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #8
    May 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,729
    Likes Received: 1,154
    Trophy Points: 280
    - Hapana mkuu nilishindwa kwenda kumeb nilikuwa nimeji-committ siku nyingi kuhudhuria sherehe za fundraising za vijana wa YUNA, kule Chuo cha Ustawi wa Jamii, Kijitonyama so nilikwenda huko kuongea na vijana kuhusu my life na wageni wengi waliokuwepo pia, tulikuwa na Mike Mushi pia kutoka hapa JF so tuliwakilisha powa sana, lakini Bro wa Mh. Mbowe alinipigia sana maana tulikwua twende wote ila sikuweza maana after that nilikuwa ninawahi harusi ya mtoto wa Mh. Sumaye, Karimjee so sikuweza kufika!

    - Vipi yaliyojiri huko nasikia walijaa sana watoto wa shule? au?

    William.
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    May 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,330
    Likes Received: 11,055
    Trophy Points: 280
    Willie pamoja sana umesomeka...
    Unamaanisha watoto wa shule hawaruhusiwi kupiga kura? Kumbuka university students wengi hadi 2015 wote watakuwa na miaka zaidi ya 18 a huge potential.
     
  10. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #10
    May 27, 2012
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 7,014
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Swali hili umelijibu kistaarbu kweli; kumbe huwa unaweza kufanya hivyo lakini huwa unaamua kuvaa gamba tu.
     
  11. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #11
    May 27, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,727
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    nimeshangaa leo hajaweka ile mi Ha Ha Ha Ha anayoiwekaga hata kwenye thread za misiba na majanga ya kitaifa...
     
  12. S

    STIDE JF-Expert Member

    #12
    May 27, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 998
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mchumia tumbo tu huyo!!!
     
  13. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #13
    May 27, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 19,409
    Likes Received: 8,453
    Trophy Points: 280
    View attachment 54724

    Sasa usijifanye hujui maumivu ya M4C,
     
  14. a

    andrews JF-Expert Member

    #14
    May 27, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    NILIHAWAAMBIA HILI JAMAA HALINA TOFAUTI NA BABAKE HALINA MVUTO LIMENENEPEANA KWA KULA NA LIKIPATA UJUMBE WA NEC ITABIDI MTUMIE FOLKLIFT KULIBEBA HALINA JIPYA LIMECHACHA,MAMBO YA NILIKUWA HARUSINI KWA MTOTO WA SUMAYE ANAMTISHA NANI KABEBE BOX MJOMBA KWISHEY:der:
     
  15. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #15
    May 27, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,729
    Likes Received: 1,154
    Trophy Points: 280
    - Ha! ha! ha! ha! unajua kila ukiandika huwa unanivunja mbaavu sana maana kwenye post zako nyingi huwa unaionyesha inferior yako wazi wazi, kumbe unazimia na mambo Sumaye mpaka umeyamind na kuyasema1 ha! ha! ha? niliweka mtego makusudi sana great thinker umeupanda! ha! ha!

    William.
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    May 27, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,456
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    naogopa sana ku comment post za huyu W.J.MALECELA ...maana ni mkubwa humu...ila kwa kifupi mawazo na akili zake ni tofauti na ukubwa wa mwili wake...
     
  17. a

    andrews JF-Expert Member

    #17
    May 27, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    HUNA TOFAUTI NA NAPE UNAPOTEZA MUDA MWINGI KATIKA JAMII FORUM BADALA YA KWENDA BAHI UKAWAFARIJI VIJANA WA KIGOGO WAKUPENDEKEZE B4 2014.TANZANIA YA LEO HAWACHAGUI MTU ETI SABABU ALIKUWAMVUVI WA SAMAKI(BAHARIA)SIASA YA LEO HAITAKI KUJITAFUTIA UMAARUFU INATAKIWA UWE NA UCHUNGU NA WATU NA SIO SIFA BINAFSI:lock1:
     
  18. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #18
    May 27, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,086
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    unakuwa kama unamkosea adabu mtoto wa Chigwiyemisi wewe!
    Ungesema tu hana upeo!
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    May 27, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,330
    Likes Received: 11,055
    Trophy Points: 280
    Jmani msiwe mna mu attack mtu personaly ...nitapitisha panga sasa hivi
     
  20. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #20
    May 27, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,007
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    JF never boring quoting the Boss
    Malechela namzimia kwa majibu yake hana hasira
    huyu ni potential ya Chadema msiwe na wasiwasi atakuja muda sio mrefu
    huyu ndie atakae mtoa Lusinde kule Mtera.
    atakuwa kama Paulo alikuwa muuaji wa kanisa lakini akaja kuwa mwalimu wa kanisa.
    hatuna haja ya kumtolea lugha chafu manake kila dalili inaonyesha rohoni ni chadema usoni CCM
     
Loading...