wikiendi hii ndani ya bongo dsm tutafutane kwa mtoko. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wikiendi hii ndani ya bongo dsm tutafutane kwa mtoko.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kaka mwisho, Jul 7, 2012.

  1. Kaka mwisho

    Kaka mwisho JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 302
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    nimengia dar baada ya majukumu mazito niliyokuwa nayo mkoani. Nahtaji kampani, raha ya mtoko wa wikiendi muwe 2 na kuendelea. Tutafutane watu dsm.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 301
    Trophy Points: 160
    sasa mbona umenipita hapa geti la ubungo?
    Mie ndio nafungua geti.
     
  3. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,313
    Likes Received: 2,271
    Trophy Points: 280
    Msaidie mwenzio....kaja na viazi huyo
     
  4. Kaka mwisho

    Kaka mwisho JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 302
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    jamani sio kila anayetoka mkoani anapoingia dsm anakuwa na vifurushi. Muda si mrefu ndio tumetoka hapa airport
     
  5. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,199
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Njoo Vienna Pub,Tabata hapa....watu bata ndio zimeanza tena zile za ki-Don..ucpime!
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    Sasa aliyekwambia ndege haibebi viazi nani ?
     
Loading...